PPF wamenza kuita watu usaili wa Oral

PPF wamenza kuita watu usaili wa Oral

Status
Not open for further replies.
Kikubwa kujiandaa wazee iwe oral iwe written vyote sawaa ...!!!
 
vyovyote itakavyokuwa cha msingi kuomba mungu fair play ihusike hapo pataeleweka tu
 
Nilivyokua nasoma sms za watu kuwa watu watakua wengi, ooh watu wameitwa ambao hawakufanya written ya kwanza, si kweli jaman watu mumuogope mungu, kumbe ppf walikua wanaawandikia ata wale walioshindwa kuingia awamu ya pili, zaidi nimeona humu kuna watu wapotoshaji, mfano hai kuna mtu kanionyesha sms kuwa hakubahatika kuitwa second interview ya member care trainee. Ila leo tuko wachache kulingana na siku ile, ila hatujajua tunafanya oral ama written tumekaa tunasubili.
 
Nilivyokua nasoma sms za watu kuwa watu watakua wengi, ooh watu wameitwa ambao hawakufanya written ya kwanza, si kweli jaman watu mumuogope mungu, kumbe ppf walikua wanaawandikia ata wale walioshindwa kuingia awamu ya pili, zaidi nimeona humu kuna watu wapotoshaji, mfano hai kuna mtu kanionyesha sms kuwa hakubahatika kuitwa second interview ya member care trainee. Ila leo tuko wachache kulingana na siku ile, ila hatujajua tunafanya oral ama written tumekaa tunasubili.

Mungu awatangulie mfanye vzur ngoja nckilizie tbs cjui lin watatoa majna
 
Hahaaaa

Kwa haya maswali ya Leo :
Mandela alifariki tar ngap, mwez na mwaka
 

Swali la pili general director wa SSRA ni nan??

Jina la Chairperson wa PPF

Mbunge anayezikwa Leo anaitwa nani??

Mtangaza nia wa 40 wa ccm ni nani???

Jina la msajili wa vyama vya siasa

Mtihan dakika 20
 
Swali la pili general director wa SSRA ni nan??

Jina la Chairperson wa PPF

Mbunge anayezikwa Leo anaitwa nani??

Mtangaza nia wa 40 wa ccm ni nani???

Jina la msajili wa vyama vya siasa

Mtihan dakika 20

Sasa Maswali kama hayo wanakuwa wanapima kitu gani hasa?
 
Leo ppf wametuweza kwa kweli....walioingia ya mchana watupe mrejesho jamani.
 
Swali la pili general director wa SSRA ni nan??

Jina la Chairperson wa PPF

Mbunge anayezikwa Leo anaitwa nani??

Mtangaza nia wa 40 wa ccm ni nani???

Jina la msajili wa vyama vya siasa

Mtihan dakika 20

dah sio mchezo
 
Swali la pili general director wa SSRA ni nan??

Jina la Chairperson wa PPF

Mbunge anayezikwa Leo anaitwa nani??

Mtangaza nia wa 40 wa ccm ni nani???

Jina la msajili wa vyama vya siasa

Mtihan dakika 20

Huo ni ubabaishaji tu. hapo sasa wana angalia nini? Kuna zile aptitude TEST za online bora wangetumia zile
 
Afu kwann wamewageuka walioitwa nafasi zaidi ya moja?. Ppf wamezingua aisee
 
Swali la pili general director wa SSRA ni nan??

Jina la Chairperson wa PPF

Mbunge anayezikwa Leo anaitwa nani??

Mtangaza nia wa 40 wa ccm ni nani???

Jina la msajili wa vyama vya siasa

Mtihan dakika 20

Hiyo ilikua ya kwanza ya pili ndio kiboko...mkuu...sina hata ninalolifahamu
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom