PPF wamenza kuita watu usaili wa Oral

PPF wamenza kuita watu usaili wa Oral

Status
Not open for further replies.
Ngoja ni geukie utumishi leo nmepotea sikitoto asanteni PPF mmeniweza leo
 
Swali la pili general director wa SSRA ni nan??

Jina la Chairperson wa PPF

Mbunge anayezikwa Leo anaitwa nani??

Mtangaza nia wa 40 wa ccm ni nani???

Jina la msajili wa vyama vya siasa

Mtihan dakika 20

Baada ya kugoogle haya ndo majibu.

[h=1]5 December 2013 - Mandela Death


Ramadhani Khijjah - PPF Chairman


Donald Kevin Max (CCM- Geita) - Mbunge anayezikwa leo


Helena Elinewinga -Mtangaza nia wa 40 CCM


Jaji Francis Mutung -Msajili wa vyama vya siasa
[/h]
 
Wametuweza wengi maana dah wamejua kutukomoa, yale maswali hata ningepewa lisaa ningeyakosa tu. Maana hata sijawahi kukutana nayo mengine
 
Nipe maswali mawil mkuu ili nicheke peke angu hapa

kwa ujumla maswali yali base sanaa kwenye ishu nyeti sana za ppf zinazo husu mambo ya investments.

Tatizo lipo kwenye jinsi ya kujibu..sasa unapewa swali lina maelezo meengi alafu we ujibu true or false..sasa muda wa kulielewa hilo swali unajikuta humalizi maswali na muda ndio huo dakika 20... na maswali yapo 25...sasa hebu tafuta uwiano hapo wa huo muda na maswali.
 
Interview ya pili ni balaa,Mungu atende miujiza!🙏🙏🙏🙏
 
Baada ya kugoogle haya ndo majibu.

[h=1]5 December 2013 - Mandela Death


Ramadhani Khijjah - PPF Chairman


Donald Kevin Max (CCM- Geita) - Mbunge anayezikwa leo


Helena Elinewinga -Mtangaza nia wa 40 CCM


Jaji Francis Mutung -Msajili wa vyama vya siasa
[/h]

Uwiiiiiiii:sly:
 
Wazugaji sana ppf kwa walichokifanya Leo...pale labda wawaweke ndugu zao.
 
Kwa maana hiyo idadi ya maswali uliyoyaweka hapa ndo uliyokutana nayo chumba cha mtihani, au haya ni yale uliyoyakumbuka tu?.

Haya ni Yale ninayoyakumbuka acha Yale mengine ya ajabu zaid hata kuyaandka hapa nashindwa
 
pole sana wote haya mashirika PPF na NSSF sio kwa ajili ya watoto wa wawakulima, Afadhali UTUMISHI.

SSRA waingilie kati ili kazi ya kuajiri wapewe UTUMISHI kidogo wale wanatoa majibu na marks pia wako open.
 
Yale maswali ya session ya saa 5 hayakuwa fair hata kidogo. Ile iterview haikuwa fair hata kidogo. We wanatoa mambo ya ndani kabisa ya mfuko ambayo si rahisi kwa public kuyafahamu. Na ninaamni hata baadhi ya staffs wao hawayajui. Shenzi kabisaaaaaaaaaaa..
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom