PPF wamenza kuita watu usaili wa Oral

PPF wamenza kuita watu usaili wa Oral

Status
Not open for further replies.
Yale maswali ya session ya saa 5 hayakuwa fair hata kidogo. Ile iterview haikuwa fair hata kidogo. We wanatoa mambo ya ndani kabisa ya mfuko ambayo si rahisi kwa public kuyafahamu. Na ninaamni hata baadhi ya staffs wao hawayajui. Shenzi kabisaaaaaaaaaaa..

Kabisa mkuu ya saa 5 haikua fair kabisa, sijui walikua wanafikiria nn, yaani hata tungepewa masaa 3 sidhani km 2ngeyapata yale maswali, wamejua kutupunguza
 
Nilivyokua nasoma sms za watu kuwa watu watakua wengi, ooh watu wameitwa ambao hawakufanya written ya kwanza, si kweli jaman watu mumuogope mungu, kumbe ppf walikua wanaawandikia ata wale walioshindwa kuingia awamu ya pili, zaidi nimeona humu kuna watu wapotoshaji, mfano hai kuna mtu kanionyesha sms kuwa hakubahatika kuitwa second interview ya member care trainee. Ila leo tuko wachache kulingana na siku ile, ila hatujajua tunafanya oral ama written tumekaa tunasubili.

Sasa unabısha kuwa wengıne hawakufanya Fırst Intervıew na wameıtwa 2nd Intervıew??Sasa Bısha vıvyo ıvyo ıla nachotaka kukuambıa mım Mshıkajı wangu kabısaaa kaıtwa na ya kwanza hakufanya,Acha kuwa mbıshı mbıshı kama Tomasoooo,Ndorobooo wewe
 
jamaa walifanya formality, this is not fair, utaratibu mzima wa interview haukua fair, NSSF&PPF why?
 
Hahaaaa

Kwa haya maswali ya Leo :
Mandela alifariki tar ngap, mwez na mwaka

Nyie watu wa pepa ya operations shukuruni sana pepa yenu kidogo fair,balaa tuliokutana nalo ss wa contributions anajua mungu baba wa mbinguni.
 
Kabisa mkuu ya saa 5 haikua fair kabisa, sijui walikua wanafikiria nn, yaani hata tungepewa masaa 3 sidhani km 2ngeyapata yale maswali, wamejua kutupunguza

Tulichofanyiwa watu wa contributions sio haki kwa kweli.
 
god will be with us, hii mifuko yote ni undugu undugu tu na udini....sio rahis kuingia, inabid uwe so bright
 
Mkuu sio contribution tu ni wote, hata operations trainee ilkua shidaa. Wanatupotezea muda na resources watato wa maskini
 
What is the hotline number of ppf, Hahahaaa, who is the director of trustee
 
god will be with us, hii mifuko yote ni undugu undugu tu na udini....sio rahis kuingia, inabid uwe so bright

Katika kuwa so bright nakukatalia kwa nguvu zote. Ktk hiyo mifuko kuna mijitu mizigo na mibogasi kichwani. Ila kilichowa-favour kuingia humo ni kujuana ktk nyanja zote,undungu,ukabila,udini nk.
 
Katika kuwa so bright nakukatalia kwa nguvu zote. Ktk hiyo mifuko kuna mijitu mizigo na mibogasi kichwani. Ila kilichowa-favour kuingia humo ni kujuana ktk nyanja zote,undungu,ukabila,udini nk.

Haya yote huwa ni maneno ya wakosaji!!
 
Watu kama nyinyi ndio mnaoingizwaga kwa mlango wa nyuma na kujisifu mmefaulu interview.
Watu walio vizuri siku zote huwa wanapata kazi. Social protection industry ya sasa siyo kama ya zaman. With high competition kwenye industry kila FUND inataka kihire best employees. Kwahiyo kijana kazana. Kama we kilaza waachie wenye akili zao wapate kazi
 
Watu walio vizuri siku zote huwa wanapata kazi. Social protection industry ya sasa siyo kama ya zaman. With high competition kwenye industry kila FUND inataka kihire best employees. Kwahiyo kijana kazana. Kama we kilaza waachie wenye akili zao wapate kazi

We endelea kujidanganya.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom