PPF wamenza kuita watu usaili wa Oral

PPF wamenza kuita watu usaili wa Oral

Status
Not open for further replies.
Sijui kua bright kama kuna uhusiano na kukalili hotline number of PPF, how comes dunia ya leo ukalili namba ya simu? Hata angekua DG Mr william Erio angekosea tu hilo sqali maana atakua hajielewi kama atafanya kaz ya kukalili namba
 
Wakuu Mimi niliomba nafasi ya marketing nimepigiwa simu ijumaa wakaniambia niende jumatatu nikawaambia ntakua busy so tufanye j4 saa 6.. Nkawauliza ni oral au written wakaniambia oral na Mimi hii ndo interview ya kwanza written sikufanya na naona ppf wame outsource marketing position coz watakaonifanyia interview ni radar wameniambia
 
Mimi nachoshangaa organization kubwa kama ile,wameshindwa hata kuandaa list ya wasahiliwa then tunaandika majina badala ya namba ktk karatasi za mitiani,yaani hata wenyewe waliohandaa usahili walikua wanajikanganya ni kundi gani ndilo linalotakiwa kuanza usahili kati ya membercare,contribution trainee na operation trainee,mimi nilifika asubuhi pale nikaona jinsi jamaa wanavyojikanganya wenyewe kwa wenyewe.
 
Watu walio vizuri siku zote huwa wanapata kazi. Social protection industry ya sasa siyo kama ya zaman. With high competition kwenye industry kila FUND inataka kihire best employees. Kwahiyo kijana kazana. Kama we kilaza waachie wenye akili zao wapate kazi

Huwezi kupima kama msahiliwa yuko bright kwa mtiani wa true na force au multiple choice au filling in the gaps...hata kilaza au mpiga chabo anatoboa tuu...na kufaulu smart.
 
Watu walio vizuri siku zote huwa wanapata kazi. Social protection industry ya sasa siyo kama ya zaman. With high competition kwenye industry kila FUND inataka kihire best employees. Kwahiyo kijana kazana. Kama we kilaza waachie wenye akili zao wapate kazi

Hahaha we mtu unajielewa kweli? Best employees ndo wanapatikana kwa vile, au bro ndo wale wale waarabu wapemba wajuana kwa vilemba
 
Kuna watu wapo muda wanafanya intership pale ppf na wao hata kwenye usahili hawajaonekana how come waje kukuajili wewe au mm .... siku zote HR hawapendi kurecruit new member cox it cost resource ya muda na pesa so ni vigumu kutupa kaz kax watu kama ss wakat tiar wana watu wao wanafanya nao kaz na washajua kazi tiar....
 
Kuna watu wapo muda wanafanya intership pale ppf na wao hata kwenye usahili hawajaonekana how come waje kukuajili wewe au mm .... siku zote HR hawapendi kurecruit new member cox it cost resource ya muda na pesa so ni vigumu kutupa kaz kax watu kama ss wakat tiar wana watu wao wanafanya nao kaz na washajua kazi tiar....

Ni kweli unachosema mkuu..wale wa internship waliambiwa wasifanye ile interview ya kwanza ...then wafanye ya pili na ya oral...na jamaa tayari yeye alikua na majibu...aliniambia kwamba walipewa majibu tayari...
Ndio maana ule mtihan ulikua mgumi vile sabab..unasoma swali hupati hata muda wa kufikiria jibu..wakati wenzako wanajibu fasta tu.
 
Walicho tufanyia PPF sio fair...hakukuwa na haja ya kutuita interview na kutuhuliza maswali kama yale...eti namba ya simu ya mezani ya customer care.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom