PPF wamenza kuita watu usaili wa Oral

PPF wamenza kuita watu usaili wa Oral

Status
Not open for further replies.
wameshortlist watu 40 kwa kila post interview itakua written badaa ya hapo watachujwa tena zen ndiyo oral,mmmh pamekaa vibaya hapa.

hizi taarifa ni za kweli..maana wengine tupo bukoba ndio tunakusanya nauli..tuje alafu tunakuta ule utitiri kama wa pale DUCE
 
hizi taarifa ni za kweli..maana wengine tupo bukoba ndio tunakusanya nauli..tuje alafu tunakuta ule utitiri kama wa pale DUCE

Kweli amini usiami,pia nipo Mwanza ila lazma niende,maana interview eti zinatofautiana saa moja moja hyo lazma iwe written.
 
Me nadhani hapa maandalizi ya ziada ya hitajika kwa kweli
 
Kwa idadi ya watu waliotumiwa mwaliko hadi sasa kuna uwezekano mkubwa ikawa usahili wa kuandika kwa mara nyingine tena!
 
Kweli amini usiami,pia nipo Mwanza ila lazma niende,maana interview eti zinatofautiana saa moja moja hyo lazma iwe written.
ww muongo acha kuwapa taarifa watu uongo,nani kakwambia wameshotlist watu 40?mm niko huku ppf nyie jiandaeni ni oral interview na kila mtu ktk postion yake aliyeomba kuna majopo ma8,ndani ya saa moja watu walioitwa ktk interview ya postion yako lazima wamalizwe ,msipanic kwa taarifa za uongo kufikia hapo ww ni msindi ktk watu wote wale walioitwa oral interview ww ni mojawapo safiri tu njoo kama ipo umeandikiwa usijali yote yawezekana kwa Mungu
 
Jengo la Elimu ya Watu Wazima lipo posta kabla hujafika maktaba ya taifa ukitokea Akiba
Ni (Institute of Adult Education)
Kila la heri.
 
kwa namna fulani wapo fair ktk kusahihisha ila hatujui tena ngoja tukaone
 
ww muongo acha kuwapa taarifa watu uongo,nani kakwambia wameshotlist watu 40?mm niko huku ppf nyie jiandaeni ni oral interview na kila mtu ktk postion yake aliyeomba kuna majopo ma8,ndani ya saa moja watu walioitwa ktk interview ya postion yako lazima wamalizwe ,msipanic kwa taarifa za uongo kufikia hapo ww ni msindi ktk watu wote wale walioitwa oral interview ww ni mojawapo safiri tu njoo kama ipo umeandikiwa usijali yote yawezekana kwa Mungu
na ii kwahyo kila post shortlist ni wangapi? ....kama ni oral baasi safii
 
Mungu awatangulie wote mliobahatika kuchaguliwa tena. Mshukuru Mungu na azidi wasimamia tena kwa mara hii ya pili!
Kwa bahati mbaya sijatumiwa msg kwa hii ya pili ila Namshukuru Mungu hata kwa experience aliyonipa ya kwanza!
 
Mungu awatangulie wote mliobahatika kuchaguliwa tena kwa mara hii ya pili. Mzidi muomba awasimamie tena kwa hii ya pili. ila kwa bahati mbaya sijatumiwa msg kwa hii ya pili ila Namshukuru Mungu hata kwa experience Niliyopata kwa mara ya kwanza.
 
Upo sawa.mana watu wanaropoka uonngo eti watu wote waliofanya wameitwa wakat na watu nawajua bado hawajatumiwa sms
 
Upo sawa.mana watu wanaropoka uonngo eti watu wote waliofanya wameitwa wakat na watu nawajua bado hawajatumiwa sms

kikubwa ni kumshukuru mungu tulio bahatika kuitwa awamu ya pili na pia kwa wale wenzetu ambao hawakubahatika pia nikumshukuru mungu coz yeye ndiye kila kitu inawezekana ikawa tumeitwa na tukakosa pia coz hakuna mjanja juu ya hili isipokua mungu mwenyewe!

Kikubwa tulio bahatika kuitwa tusidanganyane watu wawe wengi au kidogo kikubwa ni maandalizi na kumuomba mungu iwe oral au written hilo watajua wao PPF
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom