CHIEF PRIEST
JF-Expert Member
- Dec 13, 2021
- 21,653
- 42,753
Cho
***** wewe watu wanajipigia tu kwa tamaa ya fedha.Mvaa pampas unazungumza tabia zako
***** wewe watu wanajipigia tu kwa tamaa ya fedha.Mvaa pampas unazungumza tabia zako
😂😂 ukishakuwa chawa kweli na akili zinapotea.Ebu uza vitasa huko kuku wewe
Endelea kupambana na maisha dogo😂😂 ukishakuwa chawa kweli na akili zinapotea.
Stupid!
Ungesema aibu ungeeleweka vyemaHao ndio wanasema watazuia uchaguzi ulipo kikatiba!??
Wepesi kama biskuti?
Na moto huu huu wapelekewe mpaka walioficha familia zao ulaya na Canada wakimbilie huko.
Keyboard warriors wa hapa Jf Wekeni Majina yenu na Akaunti zenu original tujue kweli mnadai mabadiliko.
Lissu kadakwa kama kuku 😂😂😂
Sio mda Mungu nae tutampa Pongezi ,Hao ndio wanasema watazuia uchaguzi ulipo kikatiba!??
Wepesi kama biskuti?
Na moto huu huu wapelekewe mpaka walioficha familia zao ulaya na Canada wakimbilie huko.
Keyboard warriors wa hapa Jf Wekeni Majina yenu na Akaunti zenu original tujue kweli mnadai mabadiliko.
Lissu kadakwa kama kuku 😂😂😂
Acha kutisha watu kima wewe!
P*m*bavu ww unafikiri kisa ww unafokolewa mtaro na basha wako hapo basi kila mtu ni upinde..Endelea kupambana na maisha dogo
Usijeolewa
Tabia na maneno yanaendanaP*m*bavu ww unafikiri kisa ww unafokolewa mtaro na basha wako hapo basi kila mtu ni upinde..
Stupid chawa.
Kwahiyo unataka aje na jeshi lake ndani ya nchi huru,Mimi nadhani apongezwe kwa kukamatwa kama kuku sababu kinyume chake ni damu mbichi,change a negative into positiveHao ndio wanasema watazuia uchaguzi ulipo kikatiba!??
Wepesi kama biskuti?
Na moto huu huu wapelekewe mpaka walioficha familia zao ulaya na Canada wakimbilie huko.
Keyboard warriors wa hapa Jf Wekeni Majina yenu na Akaunti zenu original tujue kweli mnadai mabadiliko.
Lissu kadakwa kama kuku 😂😂😂
Uzuri ni kuwa hata wewe huna uhakika wa Lunchi Hyatt Regency hata Mimi Sina uhakika wa kulala Serena Hotel and ,you know why,we are poor at the end of the day,na adui yetu sio election adui yetu ni umaskini wa jana na leo,do you own a car that is electric drive (EVS),noo,why we are having poor technology.Maboya hao wanabweka tu
Kipigo cha Leo awatosahau
Tunawauliza tena je hao ndio wanasema watazuia uchaguzi?
Wao nani?
Naona unazidi kujitangaza bibi chawa....Mtafute basha mwenzio akukune huo muwasho mrembo wa ccm.Tabia na maneno yanaendana
Mpaka sasa umekiri wewe ni pinde
Usisahau pampas na arv ndg James D