Benjamini Netanyahu
JF-Expert Member
- Aug 7, 2014
- 102,675
- 126,930
Tena huyu mzanzibar mimi sitaki hata kumsikiaWajinga, mashetani na wapumbavu, ni wale wanaoua wapinzani kwenye chaguzi kisa hawakubaliki.
Tena huyu mzanzibar mimi sitaki hata kumsikiaWajinga, mashetani na wapumbavu, ni wale wanaoua wapinzani kwenye chaguzi kisa hawakubaliki.
Hao ndio wataitoa Dola?
Unashikwa kama kuku?
Yaan bado sana mkuu maneno ya ujasirii ila vitendo vya kidada
Pampas unavaa wewe uliyefumuliwa marinda kwa tamaa ya fedha kinyeo kiko wazii msenge mbovu weweWewe boya kweli.
Wewe endelea kutembea na pampas kama Chiba Lissu
Lissu anachokifanya ni kwa ajili ya watoto na wajukuu wetu so...he has that platform and he should do it effectively.Asipo-act kama kiongozi wa kitaifa anakuwa mpumbavu tu. Lissu ni mpumbavu wacha akaadabishwe na wahuni huko selo. Amani ya NCHI/DAMU ZA WATANZANIA ni muhimu na zitalindwa kwa hali yeyote.
Viongozi wengi wa CCM huwa ni very brutal linapokuja suala la kumhandle mpinzani.yeye mwenyewe ameshindwa kujheshimisha
Uchaguzi huru haupiganiwi hivyo.Hapo ni kupigania ajira za watu.Agenda ya uchaguzi huru ingepigiwa kelele toka Magufuli alipoharibu uchaguzi,lakini ikawa kimya,badae uchaguzi serikali za mitaa mambo yale yale ikawa kimya.Wangekua wanajali hii agenda isingeibuka sasa karibu na uchaguzi.Inaibuka sasa hivi kwasababu ya ulaji umekaribia.Uchaguzi ukipita wanasiasa wanakua kimya swala la uchaguzi wataibuka tena uchaguzi ukifika.
Tena huyu mzanzibar mimi sitaki hata kumsikia
Bora tufinywe mbaki salama wewe na mumeoKwa ubaguzi huo lazima mufinywe tu, mpaka akili ziwakae sawa!
Tena wananyanyaswa na mzanzibar mtu ambaye hana undugu naye, jinga kabisaYaan we ni pimbi kweli hivi Watanzania wenzako wanavyonyanyasika na utawala mbovu ndani ya nchi yao ww unapata faida gani hasa?
Wewe ni taahira halafu *****Lissu ni mpumbavu na mwehu
HII NCHI HAITAWALIWI KINDUGU. KENGE NYIE...Tena wananyanyaswa na mzanzibar mtu ambaye hana undugu naye, jinga kabisa
Acha kutisha watu kima wewe!Kwa sisi wenye Imani tunauhakika na kitu kimoja. Mkifanya kama 2020 yatatokea kama ya 2020! Sasa nyie ndiyo muamue mnataka nini Yaliyomtokea Magufuli yatamtokea Samia kama hamtabadilika huu ni ujumbe mkiamua kupuuza tutaona. Tulisema wakati ule na tunasema tena. Lema alisema na sisi tulisema mkapuuza sasa save huu ujumbe utaona tena! mpaka mtaelewa. Kuna spirit mbaya sana viongozi wametengeneza ambayo haitawaacha wwaiba kura. Mchekeni Kikweke kama Magufuli na atabaki peke yake
Usifananishe harakati tukufu za kupigania uhuru na usawa na harakati zenu uchwara, mkihatarisha amani mtashughulikiwa kisheria...Lissu anachokifanya ni kwa ajili ya watoto na wajukuu wetu so...he has that platform and he should do it effectively.
Nyie mnaoona anafanya ujinga go ahead,walikuwepo watu kama nyie hata enzi za ukoloni(wao waliona hakuna shida na kupigania Uhuru ni usumbufu) just like you fools.
Sasa mnaneemeka na jasho na damu zilizomwagwa kipindi cha ukoloni....huku mnatuimbia nyimbo za kulinda amani.
Mvaa pampas unazungumza tabia zakoWewe ni taahira halafu *****
Tuko hapa. Tutaona kama lissu atashughulikiwa kisheriaUsifananishe harakati tukufu za kupigania uhuru na usawa na harakati zenu uchwara, mkihatarisha amani mtashughulikiwa kisheria...
Akili jinga Kama wewe na upuuzi wako. Ulitaka wafanye vurugu mumuuwe Kama mlivyofanya dodoma? Mbona dodoma amkumchukua Kama kuku mkaingia na miguvu Kama ngiri?. Na marisasi ya kuua wanyama. Una akili fupi sana.Hao ndio wataitoa Dola?
Unashikwa kama kuku?
Yaan bado sana mkuu maneno ya ujasirii ila vitendo vya kidada
Mbona mumeo hajawahi teuliwa zina teuliwa koo zilezile kama haitawaliki kindugu?HII NCHI HAITAWALIWI KINDUGU. KENGE NYIE...
Zoa matapishi yako uyapeleke Lumumba mkayale !! Nonsense.Hao ndio wanasema watazuia uchaguzi ulipo kikatiba!??
Wepesi kama biskuti?
Na moto huu huu wapelekewe mpaka walioficha familia zao ulaya na Canada wakimbilie huko.
Keyboard warriors wa hapa Jf Wekeni Majina yenu na Akaunti zenu original tujue kweli mnadai mabadiliko.
Lissu kadakwa kama kuku 😂😂😂