Picha na stori za Loliondo- kwa Babu

Picha na stori za Loliondo- kwa Babu

Well and good!!
Haijawahi kutokea watu kwa makabila, imani zao, mataifa yao, hali zao za kimaisha kukutana kwa ajili ya mtu mmoja kama ilivyotokea Loliondo.

Mimi nashauri serikali ichukue wagonjwa kumi wa kansa pale Ocean Road na kuwapeleka huko Loliondo kwa helcopter ili wajiridhishe na tiba hiyo ksha wafanye monitoring ya wagonjwa wao wakiwarudisha Dar.
Jibu ni moja watafunga ile hospitali ama kuibadili kuhudumiaa wamama wajawazito.

Siku ya Jumamosi mchungaji alitoa tamko ambalo hata mimi nalikubali kuwa UKIWMI utabaki kuwa historia.

Ushuhuda wa mzee mmoja unatokana na mtoto aliyekuwa akimlea na ambaye alikuwa ameambukizwa virus vya UKIMWI na wazazi wake ambao wote ni marehemu kwa sasa. Mtoto huyo alikuwa na hali mbaya sana na alipata jerha baada ya kung'atwa na mbwa. Donda hilo lilikwa likiongezeka siku hadi siku na mtoto alikuwa amefikia hatua ya kushindwa kujimudu kwani ata shule alikuwa hawezi tena kwenda. Babu alipata taarifa likini hakuamini. Baadae aliamua moyon mwake kuwa hata akikaa na mtoto yule bado atakfa tu hivyo akaamua kumtafutia watu wa kwenda naye kwa BABU. Baada ya tiba alirudi nyumbani na baada ya wiki moja matunda yalishaanza kuonekana kwani kidonda kililikuwa knakaribia kufunga na mtoto alikuwa amepata nguvu hata ya kwenda shule na alikuwa anapata hamu ya kula. Baada ya yule babu kuona hivyo ikabidi na yeye afunge safari kwenda Loliondo kupata tiba ya kisukari kinachomsumbua.
Na pia siku ya Jumamosi tar 5 Machi, kuna mgonjwa wa kansa aliyekuwa hawezi kabis na kwa miezi minne alikuwa hapati usingizi, baada ya tiba ya babu akawa mzima na akaanza kula.
Kuna wengi na wengine wengi ambao nina shuhuda zao.

Amini nawe utapona

Tumsifu Yesu Kristo!!!
 
inafurahisha kusikia shuhuda za watu wanaopona.
naomba mwenye shuhuda zaidi za watu waliopona atuambie.
 
ninashangaa sana watu wanapokuwa na wivu wa kiroho kama alivyojiweka wazi kakobe. Ikiwa mzee yule ameonyeshwa na Mungu au si Mungu kakobe hapaswi kumshutumu kwa namna hiyo kwani yeye kakobe ana namna ambavyo Mungu humtumia yeye binafsi. Mungu anavyomtumia x ni tofauti na anavyomtumia Y ndiyo maana katika Biblia miujiza ilikuwa tofauti tofauti kwa kila mtumishi/mtume wa Kristo na hata kristo mwenyewe. Wakati Kristo aliponya wengi, hakuna mahali Biblia inasema watu waliponywa kwa kupitia na kivuli chake kama ilivyokuwa kwa Petro na Yohana. Na Biblia hiyo hiyo haisemi kuwa kwa kugusa mavazi ya Mitume watu waliponywa kama ilivyo kuwa kwa Yesu.

Kakobe anapaswa ku-shutup


Kweli mkuu,
 
Initially, I thought that it was just a simple joke, but you know what! A Joke cracked from the following recipe: Rumour + Gossip + A pinch of lie + A bit of Truth + Happy audience = Character Assassination! Mr. Kibonde, take care my friend coz the world is well, just like a small village. Respect others and you'll be highly respected in return!

Hope huwa anpitia na humu..He surely needs to read this!!! Ila All in all sasa hivi ana shida na Babu lets leave him alone....
 
<br />
<br />
Jamani msimuingize mungu kwenye haya mambo ya huyu mganga wa kienyeji,wapi katika biblia mungu alifanya hivyo anavyofanya huyu ex-mchungaji? Jamani tuwe waangalifu sana hizi siku za mwisho. Huyu anatumika tu na ibilisi wala siyo mungu!
Kwani katika biblia Mungu alifanyaje ndugu yangu? Hebu tueleza sisi tusioijua hiyo biblia yako.
 
Pole sana Ndallo,
Mimi nina jamaa zangu leo ni siku ya 4 hawajaludi na hawapatikani kwenye simu.
Ushauri wangu,
  • Makampuni ya simu wafanye mpango haraka wa kupeleka mawasiliano huko.
  • Babu awe no Ofisi Arusha mjini na watu waende kwa booking,pawepo na idadi fulani ya watu kenda huko.
  • Selikali iingilie kati kulatibu zoezi zima.
hapo lwenye red please:
ni sehemu chache sana Serikali imesimamia mambo yakaenda sawa. Kufanya hivyo ni:
1. Kukaribisha rushwa
2. Kukaribisha - upendeleo - kujuana etc.
3. Kikaribisha kulipana posho za usimamizi

tumwache BABU atoe tiba kama ilivyo - issue ni foleni - FIRST COME - FIRST SAVE

hapo hakuna cha CHEO, KUJUANA - MTOTO WA FULANI ...........etc.

SERIKALI: IPELEKE GRADER NA KUPANUA HIYO BARABARA MAGARI YAPITE KWA URAHISI

WATANZANIA: TUMWOMBE MUNGU AMPE BABU UHAI MREFU ILI WATU WATIBIWE HADI MIAKA IJAYO ............... its my thinking only
 

Wana JF -- hisia zangu hizi zisipuuzwe, kwani kwa CCM na RA linawezekana kabisa hasa katika kutafuta kujinasua kutoka kina cha maji marefu.

Kwa kuwa sasa hivi hakuna (au wako wachache sasa) wanaozungumzia Dowans, na moto walioanzisha Chadema mimi nafiikiru Babu huyu wa Loliondo na tiba yake ni mradi wa Rostam.

Tayari kwa kiasi kikubwa kesha potezesha agenda ya Watz na kila mtu anazungumzia Loliondo. Huyu mdosi kiboko kweli!

Halafu nilisikia pia alikuwa na mpango kabambe wa wa kuishawishi CCM kupeleka mahema kama 10,000 hivi kwa ajili ya watu wanaokwenda kule, na hapo hapo atafutwe msemaji kutoka Wizara ya Afya atoe tamko: "Ni haki ya Kikatiba kwa kila mwananchi kupata tiba yoyote anayoona inamfaa."

Hii ingewapandisha chati CCM dhidi ya CDM -- of course kupitia mgongo wa wagonjwa.

Mawazo hayo yalifurushwa na CCM kwamba itaonekana inaendekeza ushirikina (ingawa viongozi wake wengi wanaendeleza imani hiyo). Hata hivyo CCM ilisema haina fedha, labda agharamie yeye. Akatoa wazo -- tozo la DOWANS jee???
 
Inawezekana Mkuu. Huyu mtu ni hatari -- iwapo anaweza kupanga mauaji, anaweza kupanga chochote --ila nashangaa kwa nini serikali imechukuwa muda mrefu kusitisha huo mradi.
 
mie nahisi babu wa loliondo ni msahada coz watu wanatoa ushuhuda jinsi alivyo wasidia na wakapona, cha msingi ni kuhakikisha hakuna mtanzania yeyote anaathirika kutokana na huduma hii.if possible serikali imkopeshe kiasi fulani cha fedha ili aweze kuboresha huduma hizo na sio kusitisha kama ilivyo kwa mpango wa serikali .niwatanzania wachache sana wanaoweza kwenda INDIA kwa matibabu kama kwa hawa mafisadi wanavyofanya.
 
You Guys you are wasting you are time to discuss about RA! RA yupo hana muda wala haogopi chochote kwani kwa miaka sita sasa mmemsema tu hamna lolote la kumfanya, mtaandika article mpaka vidole viote sugu!

Dowans mpaka sasa wameshinda, sijui mnasema nini tena, wale wabunge woote hakuna anayemweza Rostam kwa fedha, akili, na KUONGEA, katika wabunge wenu woote wawe CCM au CDM sioni nani anayeweza kushindana na Rostam kwa kujenga hoja na evidence.

wengi humu mnapigana ana adui msiyemjua, mpaka aibu!

CCM waondoke madarakani right?? that is our big business kuwasema sema hawa wengine ni kusema CCM wako wasafi kumbe woote wachafu

uchafu wa Rostam, mwakyembe , sita, kilango , magufuli ni ule ule sawa kabisa na uchafu wa wabunge wa CDM waliotayari kula na kuishi kwa fedha za wavuja jasho..semeni Dr. Slaa pekee alipinga kulipwa fedha nyingi mjengoni; hawa mlionao ndio muda wa kulipa madeni , tusidanyane jamani! mkiambiwa hivi povu wengine linawatoka tu!

Tusidanganyane hapa! Tumbo kwa wanasiasa wetu ndio KILA KITU..KUNZIA WA cdm,ccm achilia mbali cuf na waliojifia
 
You Guys you are wasting you are time to discuss about RA! RA yupo hana muda wala haogopi chochote kwani kwa miaka sita sasa mmemsema tu hamna lolote la kumfanya, mtaandika article mpaka vidole viote sugu!

Dowans mpaka sasa wameshinda, sijui mnasema nini tena, wale wabunge woote hakuna anayemweza Rostam kwa fedha, akili, na KUONGEA, katika wabunge wenu woote wawe CCM au CDM sioni nani anayeweza kushindana na Rostam kwa kujenga hoja na evidence.

wengi humu mnapigana ana adui msiyemjua, mpaka aibu!

CCM waondoke madarakani right?? that is our big business kuwasema sema hawa wengine ni kusema CCM wako wasafi kumbe woote wachafu

uchafu wa Rostam, mwakyembe , sita, kilango , magufuli ni ule ule sawa kabisa na uchafu wa wabunge wa CDM waliotayari kula na kuishi kwa fedha za wavuja jasho..semeni Dr. Slaa pekee alipinga kulipwa fedha nyingi mjengoni; hawa mlionao ndio muda wa kulipa madeni , tusidanyane jamani! mkiambiwa hivi povu wengine linawatoka tu!

Tusidanganyane hapa! Tumbo kwa wanasiasa wetu ndio KILA KITU..KUNZIA WA cdm,ccm achilia mbali cuf na waliojifia


Thus, RA could be the next presidential candidate for CCM...
..
 
Inakadiriwa kwamba hapa nchini karibu robo tatu ya local NGOs na CBOs zinajishughulisha katika kutoa huduma zinazohusiana na hiv. Aidha madawa ya kupunguza makali ya hiv yanachukua sehemu kubwa ya matumizi kwaajili ya manunuzi ya dawa mbali mbali. Kwaajili hiyo, kunasemekana kuna hofu kubwa kwamba ikiwa hiyo tiba anayoitoa huyo Babu wa Loliondo ni kweli inatibu hiv. hii ina maana idadi ya watu wenye ugojwa huo uenda ikashuka ghafla, na kusababisha NGO na makampuni mengi ya madawa kukosa shughuli.
 
RA as president of this country? Never! If happens i wil active ignore my rights as citizen of this nation and perhaps live as a refugee in civil war country! Alafu it has became like tanzanian culture to associate with much things thus 4getin abt the past one. Come on tz!
 
mkuu Ndallo, nina hakika hii safari yako ya Loliondo itakuwa inavutia kusoma, lakini ungeongeza ukubwa wa maandishi kidogo ungetusaidia zaidi

mwenyewe unaweza kukopy na kupaste halafu ukakuza font.

macinkus
 
Wa tz tuna mengi ya muhimu ya kujadili,wale watu wote waliotoa shuhuda pia kawapeleka RA,hoja za namna hii bila kuwa na chembe ya umakini itafika kipindi watu wakawa sugu na kuona RA anachofanya ni sahihi na watu wanamuonea coz kuna vitu mtu unaviwekea uhusiano na RA wasomi na wachambuzi makini wanaona ni kupoteza mwelekeo.
 
kuna ukweli mkubwa katika hili........nchi yetu inaendeshwa na hela za ukimwi........
 
kaona agawanye deni la Dowans kwa kila mtanzania.....business plan inaonyesha watanzania wakilipa Sh 500, baaada ya muda flani dini litakua limepungua....
 
Ina maana kufa kufaana, aumwe mtu, wengine wapate unafuu wa maisha, kweli ni shughuli ipo. Mungu turehemu.
 
Back
Top Bottom