Picha na stori za Loliondo- kwa Babu

Picha na stori za Loliondo- kwa Babu

Mpwa mambo vipi?

imekuaje tena wenye nyumba wamefanya waliyoyafanya?

Kuna yule jamaa mvaa shumizi alileta za kuleta kama kawa akapata kubwa! Mshikaji tunawasiliana sana. Thanks
 
Kuna yule jamaa mvaa shumizi alileta za kuleta kama kawa akapata kubwa! Mshikaji tunawasiliana sana. Thanks

pole sana ndugu yangu....!

for how long utakuwa guantanamo?

nafurahi kama jamaa mnawasiliana
 
Jamaa anatafuta dawa ya kumaliza ufisadi! Chenge, Rostamu, Kikwete, Manji, Mkono, na wengine lazima waende Loliondo
 
Jamaa anatafuta dawa ya kumaliza ufisadi! Chenge, Rostamu, Kikwete, Manji, Mkono, na wengine lazima waende Loliondo

Mh anatabu hayo pia?
Mbona babu amekuja kiukombozi zaidi na muda Muafaka!
 
Hawa watu wenye majina ya K wana matatizo sana ....si vibaya tukawafananisha na K yenyewe haswa...!!!! That guy is very boring indeed!!!!!
 
Mtu B upo, habari ya siku bwana...................
Daa yaliyopita sio ndwele tugange yajayo, lakini hii ndiyo dunia tunayopitia mtu angu,
Ukiona unacheka leo shukuru Mungu, huwezi jua kesho au baada ya hicho kicheko kitafuata nini.

Usiwe na hofu bwana, wala usiwe na uhusiano wa kitandani usije ukajisahau akabeba mimba kabla ya ndoa.
Nendeni mkapime afya, msamehe kwa kukudanganya, kwa sababu hata uongo wenyewe hauna maana sana,
ni dhamu ya woga tuuuuu, hasa ukizingatia ameenda kupata matibabu.

Other wise, usisahau kutualika kwenye harusi.

Tumeongea sana jana lakini sikupata majibu ya kuniridhisha. Nasikitika inanibidi kurudi nilivyokuwa, napata kikwazo sana kuamini mtu sasa. Suala la kitandani kama tungefika huko sera yangu iko wazi: kondomu daima hadi kieleweke. Lakini kwa hapa naona shughuli imeshaharibika maana yaleyale ninayoyakimbia ndiyo nayakuta huko ninakokimbilia!
 
babu amekusaidia wala hajakuharibia, amegundua siri hapo....
 
Ni kweli kabisa, kabla ya kuanza mpime kwanza, ila kwa sasa mwache, na usiwe na hofu kabisa kwasababu najua wadada wana hofu sana inawezekana hana ugonjwa wowote ila kaenda tu ili awe safi zaidi. magonjwa kama pressure wao wanazo sana.
Wanaume mnapenda kucontrol wanawake sana sasa hata hajafikia ngazi ya uchumba unataka kumpangia maisha . Mwache atumie uhuru wake mpk utakapoamua kumuoa
 
Mtu B,sio kila mtu anayeenda ni Ukimwi tu..kuna wa ulcers,magonjwa ya kina mama n.k.maybe she was not secured kukwambia ugönjwa wake,na pia,ukiwa na hofu kwenye relationshp,it wont work!.adjust yourself first,usiweke KWANINI kwenye kila kitu ambacho kimetokea usivyopenda wewe bali kaa chini ufikiri,WHAT IF IT WAS ME?ungekua na kaugonjwa ambacho kwenye macho ya binadamu ni aibu kusema,ungemwambia?STOP WORRYING,AND START LIVING..By first,giving people a benefit of a doubt.Mueke Mungu kwanza..
 
Kama huyu mganga ni Kweli basi Serikali MARA MOJA impeleke pale Muhimbili akasaidie kutoa huduma.
 
Back
Top Bottom