Mtaachana
JF-Expert Member
- Mar 27, 2025
- 2,049
- 6,898
Hataree 😁Biashara matangazo hakuna anayeuza duka akiwa amefunga.
Hataree 😁Biashara matangazo hakuna anayeuza duka akiwa amefunga.
shida nyege hazinaga machoMuwa mnaangalia pa kukojolea wadau.
Umetoka zako kwenye mihangahiko ya kutafuta pesa, umechoka balaa ukiwa kwenye usafiri unaamua kuingia Facebook kidogo upate kutazama taarifa ghafla unakutana na picha hii ya mke wako na mtoto wako.
View attachment 3327239
Je utampongeza mke wako? Ama utalibeba mzima mzima?! Kiuhalisi sidhani kama kuna ulazima wa kupiga picha za namna hii.
View attachment 3327238
Nakazia.Ni tafsiri yetu tu ila itafika wakati hata ukipishana na mtu barabarani akiwa uchi utaona ni jambo la kawaida...
Jamaa anasumbuliwa na tatizo la nyegeKwani hii picha ina tatizo gani? Mbna sijaona kabisa. Lol
Haswaaa.Jamaa anasumbuliwa na tatizo la nyege
mkuu una stori za vijiweni sana, hizi tulidanganywa kitambo iyo et mzungu bora akuoneshe mbunye ila sio matitiKwani kuna tatizo gani kumnyonyesha mtoto mbona zile picha za kuacha mapaja nje hamsemi? Kwa waafrika ni sawa tu kuona matiti ila kwa wazungu ni issue.
Usitake wawaze kama unavyowaza.Umetoka zako kwenye mihangahiko ya kutafuta pesa, umechoka balaa ukiwa kwenye usafiri unaamua kuingia Facebook kidogo upate kutazama taarifa ghafla unakutana na picha hii ya mke wako na mtoto wako.
View attachment 3327239
Je utampongeza mke wako? Ama utalibeba mzima mzima?! Kiuhalisi sidhani kama kuna ulazima wa kupiga picha za namna hii.
View attachment 3327238
Ni kama wachawi, mbona wanakaa uchi na ni kawaida tu.Ni tafsiri yetu tu ila itafika wakati hata ukipishana na mtu barabarani akiwa uchi utaona ni jambo la kawaida...
Wala sio nyege, ana shida kwenye kichwa chakeHaswaaa.
Ndiyo maana talaka zimetamalaki kumbe wanaume wanapitia mengi magumu huko majumbaniUmetoka zako kwenye mihangahiko ya kutafuta pesa, umechoka balaa ukiwa kwenye usafiri unaamua kuingia Facebook kidogo upate kutazama taarifa ghafla unakutana na picha hii ya mke wako na mtoto wako.
Na huyo single dady wake huko aliko wanafanana akiliSingle mother huyo.
She is hunting ( yupo mawindoni) na wateja ni wale wanaume dhaifu ambao hawapitwi na kat
Kwa kweli.Wala sio nyege, ana shida kwenye kichwa chake
Huyo single maza usituchafulie ma wife wetu.Haya ndio matatizo ya kuoa viruka njia,wife material hawezi fanya huu upumbavu.
Kabisa uchi now sio kitu cha kushtua tena ,unakuta vidada na bikini tu na wanaume wapo hapo tu normal wala hakuna mdada alie kwenye hatari ya kubakwa🤔tafsiri yetu tu ila itafika wakati hata ukipishana na mtu barabarani akiwa uchi utaona ni jambo la kawaida...