Gunther Schwagermann
JF-Expert Member
- Aug 25, 2016
- 7,669
- 18,610
Kama ni kazi yake kama Beyonce mbona Jay Z atakuwa amempa ruhusu siyo anafanya kazi halmashsuri alafu mume polisi lazima mtu afe.
Je uliye ipandisha unaona ina maadili?Umetoka zako kwenye mihangahiko ya kutafuta pesa, umechoka balaa ukiwa kwenye usafiri unaamua kuingia Facebook kidogo upate kutazama taarifa ghafla unakutana na picha hii ya mke wako na mtoto wako.
View attachment 3327239
Je utampongeza mke wako? Ama utalibeba mzima mzima?! Kiuhalisi sidhani kama kuna ulazima wa kupiga picha za namna hii.
View attachment 3327238
Sasa Viruka njia ndio wanamambo mazuri Kama BJ etc etc . 🤣Haya ndio matatizo ya kuoa viruka njia,wife material hawezi fanya huu upumbavu.
Sasa Viruka njia ndio wanamambo mazuri Kama BJ etc etc . 🤣
Tembea uchi basiTulizaliwa uchi na uchi tunatakiwa tuishi
Makampuni ya nguo yalikuja kama means ya watu kupata pesa🤣🤣🤣
Sisi wengine tumeishi na hao wazungu huko Ulaya si kwamba tunasema ya vijiweni mkuu.mkuu una stori za vijiweni sana, hizi tulidanganywa kitambo iyo et mzungu bora akuoneshe mbunye ila sio matiti
Kwahiyo ulichoona hapo ni mtoto ana nyonya basi si ndio?Kwani kuna tatizo gani kumnyonyesha mtoto mbona zile picha za kuacha mapaja nje hamsemi? Kwa waafrika ni sawa tu kuona matiti ila kwa wazungu ni issue.
Wewe umeona nini zaidi kama siyo mtoto akinyonya maziwa kwenye matiti ya mama yake?Kwahiyo ulichoona hapo ni mtoto ana nyonya basi si ndio?
Hakuna mke wa mtu anawezapiga picha ya hivi. Huyu ni malaya tu anafanya ujasiriamaliUmetoka zako kwenye mihangahiko ya kutafuta pesa, umechoka balaa ukiwa kwenye usafiri unaamua kuingia Facebook kidogo upate kutazama taarifa ghafla unakutana na picha hii ya mke wako na mtoto wako.
View attachment 3327239
Je utampongeza mke wako? Ama utalibeba mzima mzima?! Kiuhalisi sidhani kama kuna ulazima wa kupiga picha za namna hii.
View attachment 3327238