Photo shoot ya namna hii ni sawa kimaadili?

Photo shoot ya namna hii ni sawa kimaadili?

Damaso

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Posts
6,204
Reaction score
10,719
Umetoka zako kwenye mihangahiko ya kutafuta pesa, umechoka balaa ukiwa kwenye usafiri unaamua kuingia Facebook kidogo upate kutazama taarifa ghafla unakutana na picha hii ya mke wako na mtoto wako.
1746642090502.jpg

Je utampongeza mke wako? Ama utalibeba mzima mzima?! Kiuhalisi sidhani kama kuna ulazima wa kupiga picha za namna hii.
1746642093458.jpg
 
Umetoka zako kwenye mihangahiko ya kutafuta pesa, umechoka balaa ukiwa kwenye usafiri unaamua kuingia Facebook kidogo upate kutazama taarifa ghafla unakutana na picha hii ya mke wako na mtoto wako.
View attachment 3327239
Je utampongeza mke wako? Ama utalibeba mzima mzima?! Kiuhalisi sidhani kama kuna ulazima wa kupiga picha za namna hii.
View attachment 3327238
Haya ndio matatizo ya kuoa viruka njia,wife material hawezi fanya huu upumbavu.
 
Umetoka zako kwenye mihangahiko ya kutafuta pesa, umechoka balaa ukiwa kwenye usafiri unaamua kuingia Facebook kidogo upate kutazama taarifa ghafla unakutana na picha hii ya mke wako na mtoto wako.
View attachment 3327239
Je utampongeza mke wako? Ama utalibeba mzima mzima?! Kiuhalisi sidhani kama kuna ulazima wa kupiga picha za namna hii.
View attachment 3327238
Kwani kuna tatizo gani kumnyonyesha mtoto mbona zile picha za kuacha mapaja nje hamsemi? Kwa waafrika ni sawa tu kuona matiti ila kwa wazungu ni issue.
 
Back
Top Bottom