Observations zangu baada ya kumiliki bastola kwa miaka 10

Observations zangu baada ya kumiliki bastola kwa miaka 10

Kuna jamaa yangu mmoja Msukuma aliamua kuomba na akafanikiwa kupewa na kuanza kuimiliki. Alikuwa vizuri kiuchumi. Sasa tangu uncle Magu amechukua nchi jamaa uchumi umeyumba na pesa hana tena. Amebakiwa na bastola kutoka Zchec na hana cha kulinda.

Kweli nimeamini Pesa hailindwi kwa bunduki bali PEN.

Sent from my SM-G570F using Tapatalk
Mshauri auze tu Ila sio kiholela lazma mkauziane/mkakabidhiane polisi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna mwalimu wangu chuo UDSM ni usalama wa Taifa, yule mzee alikuwa anatembea na mguu wa kuku kwenye mfuko wa suruali.

Akifundisha ukiangalia mfukoni unaona mchoro wa bastola
 
Kwa sifa za bongo lazima wajue,
Siku moja kuna jamaa aliweka gari yake wrong pack, waungwana wakatia chain ya chuma kwenye tairi, kilichotea jamaa aliingia kwenye gari akatoa chuma....loh kilichotokea[emoji125][emoji125][emoji125]jamaa akatoa lichuma,chain na kufuri akatupa uko...!
Duh..huyo ana shabaha Sana! Tairi haiku athirika?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
We ndo tulikutana enzi za JK ukaniambia "unajua mi ni nani?"..... hivi siku hizi uko wapi mkuu?

Sent using Jamii Forums mobile app
Nipo huku Igwachanya " Kunzombe" nalima ng'ing'i mkuu!Dah!Kweli maisha hobelahobela!Hahahahahahaaaa!Nakumbuka nilivyokutisha kwa mikwara huku natafuta namba ya "nambari one" wa enzi hizo nimueleze mnapiga kelele baa!
 
Mwenyekiti ndio ana kazi ya kuuliza hao majirani kuwa blackcornshma kaomba kumiliki silaha je anafaa au miyeyusho? Kuna siku nimetoka job wife ananiambia alikuja mwenyekiti kutuuliza tabia za flani maana kaomba kumiliki mjegejo
Mara nyingi ukipitisha rupia Muhtasari huandikwa bila kuuliza watu zaidi ni wajumbe wa usalama kata

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hapo mtu anajiona very privileged na ka bastola ka moja kameozea ndani ya sanduku miaka 10. Risasi zenyewe unauziwa za kuhesabu. USA unapewa leseni za kumiliki silaha hadi 3 siku moja hapo kwa hapo ukienda Sheriff's Office. Hata AK 47 au AR 15 ruksa. Kila leseni ni $10

Halafu risasi zenyewe zinatoka kwa interval of time; wabongo ni ushamba tu : wakati unasubiri kurusha nyingine: wewe ushakula za kichwa kama 5 hivi. Kwanza msipende kurusha rusha hivo vi bastola vyenu bila kujua the other side ana silaha yenye nguvu kiasi gani. Ni hatari sana unaweza kuzimishwa in a second na usifanye lolote na hako kabastola kako.

Kwa TZ kutembea na hivo vibastola visivyokuwa na uwezo wa kufyatua risasi mfululizo at zero interval of time ni ulimbukeni:

Pia ni kutokujua sheria ya kutumia silaha ya moto; Kibaka amekufuata hana panga hana kisu, hana silaha ya moto inakuaje wewe unatumia silaha ya moto? Is it kutokujua au ni ushamba ?

Mtu anakuja kuiba pesa sheli na bodaboda na hana silaha na kuna mazingira ya kumkamata kirahisi why utumie silaha ya moto ? Kisheria pia ni makosa.

Sijajua kama utoaji wa silaha siku hizi TZ unazingatia ethics; maana hao wanaonunua silaha wengi ni walevi wa bar wenye vijisenti vya bia mbili tatu.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
"Mara nyingi nikilewa huko bar nilikuwa nagombana na washikaji zangu lakini sikuwahi kuitoa wala kufyatua hovyo, hata mke alikuwa anaboa wakati mwingine lakini napiga moyo konde na hakuwahi kuiona na hajui kama nina chombo cha moto"
KWANGU HII NI FIX TU, KWA WALIOKO KWENYE NDOA WATAKUBALIANA NA MIMI. MIAKA 10 MKE WAKO HAJAWAI KUIONA? UNAILAZA WAPI? KUWA SERIOUS KIDOGO MZEE MWENZANGU BASI
Kwani haiwezekani? Au mkeo huwa anakusachi ukirudi nyumbani. Baba kuna chumba kama CCTV room ukirudi unaweka huko. Chumba kama hicho ni sawa na Bereta haingii mtu ovyo huko ndiko kuna umeme wa solar hata ukikatika wewe uko safari CCTV iko Mubashara.
 
Back
Top Bottom