Observations zangu baada ya kumiliki bastola kwa miaka 10

Observations zangu baada ya kumiliki bastola kwa miaka 10

Nikikuja kugundua nahitaji kuwa na pingu wakati fulani ninapokuwa maeneo ya vijijini saingine kunakuwa na shughuli za kijamii matharani harusi , mikesha ya kumbukumbu za misa, harusi huwa zinakesha kwa ngoma vijijini n.k

Sasa kuna jamaa wakorofi huwa wanapenda kuanzisha fujo na virugu kwenye hizo shughuli,

Sasa nikajagundua kama mtu miongoni mwenu anapingu ni kiasi cha kumfunga mmoja ili kumdhibiti aache kuharibu shughuli kisha asubuhi akitubu mnamfungua !

Kwa naomba mwenye kujua anielekeze wapi zinapatikana na infact niko na sifa zote za kuweza kumiliki na za ziada


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nikikuja kugundua nahitaji kuwa na pingu wakati fulani ninapokuwa maeneo ya vijijini saingine kunakuwa na shughuli za kijamii matharani harusi , mikesha ya kumbukumbu za misa, harusi huwa zinakesha kwa ngoma vijijini n.k

Sasa kuna jamaa wakorofi huwa wanapenda kuanzisha fujo na virugu kwenye hizo shughuli,

Sasa nikajagundua kama mtu miongoni mwenu anapingu ni kiasi cha kumfunga mmoja ili kumdhibiti aache kuharibu shughuli kisha asubuhi akitubu mnamfungua !

Kwa naomba mwenye kujua anielekeze wapi zinapatikana na infact niko na sifa zote za kuweza kumiliki na za ziada


Sent using Jamii Forums mobile app

Muulize Jerru Muro anajua namna Pingu zinavyopatikana maana kipindi kile amekamatwa na police kwa kuomba rushwa kwa yule mhasibu kamanda kova alisema Jerry alikutwa na Pingu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
WanaJF,

Mwaka 2009 niliomba bastola kihalali kwa ulinzi binafsi kutokana na mazingira ya shughuli zangu za kiuchumi, nilipewa bastola aina ya Beretta yenye risasi 12.

Nilipewa masharti, tahadhari na conditions za kuitunza, kutembea nayo na kuihifadhi ili isilete madhara kwangu binafsi, familia na wadau wengine.

Mm ni mtumiaji wa beer vizuri tu, nilijikaza nikasema potelea pote.

Kuna mambo ambayo nimegundua baada ya kuimiliki kwa miaka hiyo 10:

1. Inaleta kakiburi na kujiamini kupitiliza kwa mtu yeyote, mazingira yoyote na kwa hali yoyote. Inaongeza kujiamini sana.

2. Mara nyingi nikilewa huko bar nilikuwa nagombana na washikaji zangu lakini sikuwahi kuitoa wala kufyatua hovyo, hata mke alikuwa anaboa wakati mwingine lakini napiga moyo konde na hakuwahi kuiona na hajui kama nina chombo cha moto.

3. Utembeaji nayo ni mgumu sana maana haitakiwi mtu aione. Nilijitahidi sana sikuwahi kuhisiwa kama ninayo wala kuonesha mtu.

4. Mara kadhaa nikiwa nasafirisha mizigo yangu usiku kwa gari kubwa nimekumbana sana na vibaka wakining'inia kwenye magari, nimeshafyatua kadhaa hewani kujiweka salama.

5. Kwakweli sijawahi kukutana na majambazi nikaitumia. Sijawahi kuvamiwa kamwe

6. Ukiwa nayo mwili unakuwa sensitive sana, bora upoteze pesa kuliko hicho kifaa.

Ushauri:
Kama huna issue kubwa sana, usiombe kumiliki silaha ni mateso sana, kifo ni nje nje.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hebu fafanua hapo kwenye kifo njenje mkuu.
Pia naomba gharama za kumiliki na utaratibu wa kuipata

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hongera na pole maana mwisho wa siku ni sawa umenunua kifo. Wamiliki wengi huwa mnazitumia kujimaliza/kujiua.
 
Naomba kuuliza a friend has a gun, ni crime Mimi kuishika na kupigia picture???
 
Ni shida tupu. Nafikiria kulikabidhi serikalini hill Gobole la urithi.
Hapana usikabidhi police Rafiki yangu silaha ila kama unataka mm nakuunganisha na makampuni makubwa ya ulinzi nyamongo mine ama ggm wanakuwa wanaitumia kisheria huku wanakulipa pesa kila mwezi unapata kitu huku chuma kikiwa sehemu salama.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna Masai Arusha anapenda sana kuwa anayo, hajui madhara yake, nimeshamnuia mabaya maana alininitishia nayo. Nilivowambia washikaji wanasema ni kawaida yake ana masifa ya kitito japo in mtu mzima

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna Masai Arusha anapenda sana kuwa anayo, hajui madhara yake, nimeshamnuia mabaya maana alininitishia nayo. Nilivowambia washikaji wanasema ni kawaida yake ana masifa ya kitito japo in mtu mzima

Sent using Jamii Forums mobile app

Ndio maana hua unasikia misemo kama tuko watu wanne na mmsai mmoja,elewa kwa mjini bado wamasai hawahesabiki kama watu waliostaarabika(sio wote lkn).

Sent using Jamii Forums mobile app
 
WanaJF,

Mwaka 2009 niliomba bastola kihalali kwa ulinzi binafsi kutokana na mazingira ya shughuli zangu za kiuchumi, nilipewa bastola aina ya Beretta yenye risasi 12.

Nilipewa masharti, tahadhari na conditions za kuitunza, kutembea nayo na kuihifadhi ili isilete madhara kwangu binafsi, familia na wadau wengine.

Mm ni mtumiaji wa beer vizuri tu, nilijikaza nikasema potelea pote.

Kuna mambo ambayo nimegundua baada ya kuimiliki kwa miaka hiyo 10:

1. Inaleta kakiburi na kujiamini kupitiliza kwa mtu yeyote, mazingira yoyote na kwa hali yoyote. Inaongeza kujiamini sana.

2. Mara nyingi nikilewa huko bar nilikuwa nagombana na washikaji zangu lakini sikuwahi kuitoa wala kufyatua hovyo, hata mke alikuwa anaboa wakati mwingine lakini napiga moyo konde na hakuwahi kuiona na hajui kama nina chombo cha moto.

3. Utembeaji nayo ni mgumu sana maana haitakiwi mtu aione. Nilijitahidi sana sikuwahi kuhisiwa kama ninayo wala kuonesha mtu.

4. Mara kadhaa nikiwa nasafirisha mizigo yangu usiku kwa gari kubwa nimekumbana sana na vibaka wakining'inia kwenye magari, nimeshafyatua kadhaa hewani kujiweka salama.

5. Kwakweli sijawahi kukutana na majambazi nikaitumia. Sijawahi kuvamiwa kamwe

6. Ukiwa nayo mwili unakuwa sensitive sana, bora upoteze pesa kuliko hicho kifaa.

Ushauri:
Kama huna issue kubwa sana, usiombe kumiliki silaha ni mateso sana, kifo ni nje nje.

Sent using Jamii Forums mobile app
ASA bro nikuulize iv ukipiga ju labda kushtua unatoa taarifa ama?

mchaga OG
 
Mtoa mada anawaingiza cha kike.
Berreta nyingi ziuzwazo Tz ni series 92 ambazo Mag yake haibebi 12 rounds bali 10,15,17,18 hadi 32....

Kama anabisha aseme series gani anatumia......
Toka 2004 zinatolewa 92 series hiyo mag ya 12 kwa Tz haipo

Sent using Jamii Forums mobile app
Hata na mm mwanzo nlimshtukia kabisa,huyo hata kuishika bunduki sizani Kama amewahi kushuka!!nlitaka nishangae mag inayobeba 12 imetoka wapi nikajua mm pekeangu ndo labda sijui.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwenyekiti ndio ana kazi ya kuuliza hao majirani kuwa blackcornshma kaomba kumiliki silaha je anafaa au miyeyusho? Kuna siku nimetoka job wife ananiambia alikuja mwenyekiti kutuuliza tabia za flani maana kaomba kumiliki mjegejo
Ni ukweli mtupu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom