No +255068410070 ????


Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
940
Likes
109
Points
60
Mathias Byabato

Mathias Byabato

Verified Member
Joined Nov 24, 2010
940 109 60
Jamani mwenye kujua code ya namba hiyo hanisaidie.

mmmiliki ananisumb ua kweli,akipiga nikipokea anauliza jina langu na kukata na baadaye kupiga tena karibu mara 10 kwa siku lakini mimi nikipiga naambiwa haipo na kweli ukitazama hizo namba zinazidi kwani kuna 0 kati ya code ya nchi na ya namba za mitandao.

nimejaribu hata kupiga namba 0684100700 laklini haifanyi kazi

tofauti ya namba hii na za kawaida ni kwenye sifuri tazama +2550684100700 na +255684100700

Nawezaje kujua mtu huyu yuko bongo hsap[a au mambo ya Technlojia
 
muwaha

muwaha

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2009
Messages
743
Likes
1
Points
35
muwaha

muwaha

JF-Expert Member
Joined May 13, 2009
743 1 35
Mtumiaji anatumia software ya fake number, anakufahamu na yawezekana yuko bongo, nitafute nikusaidie kumfahamu!
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
93
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 93 145
Jamani mwenye kujua code ya namba hiyo hanisaidie.

mmmiliki ananisumb ua kweli,akipiga nikipokea anauliza jina langu na kukata na baadaye kupiga tena karibu mara 10 kwa siku lakini mimi nikipiga naambiwa haipo na kweli ukitazama hizo namba zinazidi kwani kuna 0 kati ya code ya nchi na ya namba za mitandao.

nimejaribu hata kupiga namba 0684100700 laklini haifanyi kazi

tofauti ya namba hii na za kawaida ni kwenye sifuri tazama +2550684100700 na +255684100700

Nawezaje kujua mtu huyu yuko bongo hsap[a au mambo ya Technlojia
imesharipotiwa tcra hyo no inafanyiwa kazi kunasiku mhusika wa tcra alikuja wapo redio ikaripotiwa
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
93
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 93 145
Mtumiaji anatumia software ya fake number, anakufahamu na yawezekana yuko bongo, nitafute nikusaidie kumfahamu!
weka wazi hapa jamvini usaidie wengi
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,876
Likes
8,694
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,876 8,694 280
weka wazi hapa jamvini usaidie wengi
Ndugu JF ina wengi sana weka hadharani Binafsi kuweni makini sana hasa watu wa JF wanapokwambi tuwasiliane else ni wachache wenye roho zakina DIDY...utakanyaga miwaya ya KOVA bila kujua kesi yako
 
D

diana98

Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
26
Likes
0
Points
0
D

diana98

Member
Joined Apr 13, 2010
26 0 0
no hata mimi napigiwa sana na namba hiyo lakini mbona naona kama namba ya airtel si wewe tu karibu watu wengi wanapigiwa ila ukipiga wewe huwa haipatikani
 
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
2,713
Likes
493
Points
180
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
2,713 493 180
Jamani mwenye kujua code ya namba hiyo hanisaidie. mmmiliki ananisumb ua kweli,akipiga nikipokea anauliza jina langu na kukata na baadaye kupiga tena karibu mara 10 kwa siku lakini mimi nikipiga naambiwa haipo na kweli ukitazama hizo namba zinazidi kwani kuna 0 kati ya code ya nchi na ya namba za mitandao. nimejaribu hata kupiga namba 0684100700 laklini haifanyi kazi tofauti ya namba hii na za kawaida ni kwenye sifuri tazama +2550684100700 na +255684100700 Nawezaje kujua mtu huyu yuko bongo hsap[a au mambo ya Technlojia
Mkuu hiyo namba ni ya mtandao wa zain airtel. Hiyo 0 inajitokeza kwa kuwa unatumia mtandao wa tigo.
 
C

CLEMENCY

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2008
Messages
211
Likes
10
Points
35
C

CLEMENCY

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2008
211 10 35
Ni customer service ya Airtel!
Hawa wahindi wanajua kubandika matangazo. Kwa siku unaweza ukapata hadi sms 5 za promosheni. Usiombee ukiwa unatuma sms. ukituma ya kwanza unapata msg. Inaendelea mpaka ya tano. Ukituma kumi inakuja nyingine. Nimewapigia kucomplain wakaniongelesha nusu saa (ukitoa dk 20 za kusubiri kuunganishwa). Uchakachuaji everi wea
 
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2007
Messages
2,847
Likes
89
Points
145
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2007
2,847 89 145
Thank God! Nilidani niko peke yangu! Nimeishahesabu mara tano sasa nimepigiwa na hiyo namba na yenyewe ukiipiga inakuambia haipatikani. Huu ni Usumbufu. Ila mimi kila inapokuja mwisho ni 700 sio 70 yaani+2550684100700.
 
Mnyamahodzo

Mnyamahodzo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
1,858
Likes
236
Points
160
Mnyamahodzo

Mnyamahodzo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
1,858 236 160
Jamani mwenye kujua code ya namba hiyo hanisaidie.

mmmiliki ananisumb ua kweli,akipiga nikipokea anauliza jina langu na kukata na baadaye kupiga tena karibu mara 10 kwa siku lakini mimi nikipiga naambiwa haipo na kweli ukitazama hizo namba zinazidi kwani kuna 0 kati ya code ya nchi na ya namba za mitandao.

nimejaribu hata kupiga namba 0684100700 laklini haifanyi kazi

tofauti ya namba hii na za kawaida ni kwenye sifuri tazama +2550684100700 na +255684100700

Nawezaje kujua mtu huyu yuko bongo hsap[a au mambo ya Technlojia
Mkuu tumekupata. Kuna watu wanacheza na simu za watu kwa makusudi mabaya. Hata kulleta huo usumbufu.
nakumbuka pia wakati wa kampeni no. 2557071788 ilitumika sana kusambaza sms za uchochezi+usumbufu na zenye ujinga+++.

Wataalamu wa ICT tusaidieni, nini hii kitu? Namna gani ya kuidhibiti?
 
JS

JS

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
2,067
Likes
19
Points
135
JS

JS

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
2,067 19 135
Kama simu yako ina uwezo wa kublock namba bora uiblock akiwa anapiga huyo mtu atakuwa hakupati kamwe......hiyo ni njia mojawapo ya kuepuka usumbufu.
 
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
5,307
Likes
816
Points
280
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2008
5,307 816 280
Naona ule mpango wa kuregister SIM cards umeishia kwenye kuregister tu! Manufaa hakuna kama kawa.

Kwa ninavyoelewa kufake namba kwenye GSM haiwezekani, at least kwa methods za kawaida, so hizo namba ndo zenyewe. Inaweza ikawa ni wizi, ukiwapigia wanakucharge kiasi kikubwa kuliko standard rate.

Unachoweza kufanya kama una simu ambayo iko advanced kidogo (S60,Blackberry, Android, Windows Mobile etc) kuna program za kublock call unaweza kuinstall kisha unaiambia izuie hiyo namba. Provider wako pia ana uwezo wa kublock namba kama ukiwaambia, ila bongo hii inaweza kuwa mtihani.
 
Mzux D

Mzux D

Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
15
Likes
0
Points
0
Mzux D

Mzux D

Member
Joined Dec 8, 2010
15 0 0
Dr phone wasaidie hawa jamaa wapewa usumbufu na namba za watu tofauti?
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
2,932
Likes
522
Points
280
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
2,932 522 280
Naona ule mpango wa kuregister SIM cards umeishia kwenye kuregister tu! Manufaa hakuna kama kawa.

Kwa ninavyoelewa kufake namba kwenye GSM haiwezekani, at least kwa methods za kawaida, so hizo namba ndo zenyewe. Inaweza ikawa ni wizi, ukiwapigia wanakucharge kiasi kikubwa kuliko standard rate.

Unachoweza kufanya kama una simu ambayo iko advanced kidogo (S60,Blackberry, Android, Windows Mobile etc) kuna program za kublock call unaweza kuinstall kisha unaiambia izuie hiyo namba. Provider wako pia ana uwezo wa kublock namba kama ukiwaambia, ila bongo hii inaweza kuwa mtihani.
Ule mpango ulikuwa ni wa ki-Politik zaidi... nadhani unakumbuka Shamte alivyotumia database yenye namba zilizosajiliwa za wa-danganyika..
 
Chifunanga

Chifunanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
291
Likes
34
Points
0
Chifunanga

Chifunanga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
291 34 0
Ule mpango ulikuwa ni wa ki-Politik zaidi... nadhani unakumbuka Shamte alivyotumia database yenye namba zilizosajiliwa za wa-danganyika..
tueleze zaidi Shamte alitumiaje? wengine hatujasikia habari hizo.
 
Kiresua

Kiresua

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2009
Messages
1,178
Likes
11
Points
145
Kiresua

Kiresua

JF-Expert Member
Joined May 13, 2009
1,178 11 145
hooo
hata mm nimepigiwa ila napata ujumbe wa Karibu Airtel, unganishwa na airtel kwa 1/4 shilingi mara upigapo sim kuanzia saa 5-12 asbh. sasa wewe unayeulizwa jina mhhhh sijui!!! lakini uciogope sana

vizuri pia umejiexpress ulipokuwa na wasiwasi
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
Ni customer service ya Airtel!
Hawa wahindi wanajua kubandika matangazo. Kwa siku unaweza ukapata hadi sms 5 za promosheni. Usiombee ukiwa unatuma sms. ukituma ya kwanza unapata msg. Inaendelea mpaka ya tano. Ukituma kumi inakuja nyingine. Nimewapigia kucomplain wakaniongelesha nusu saa (ukitoa dk 20 za kusubiri kuunganishwa). Uchakachuaji everi wea
hivi hakuna jinsi kuomba tuinunue ile TTCL wenyewe tuiendeshe kisasa maana bila kuwa na mtanzania kwenye hii sekta magabachori watatusumbua sana.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,530
Likes
14,859
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,530 14,859 280
Asanteni sana kwa kunisaidia na mm pia! maana kila nikiweka line ya zain nakuta the same no. above imenitafuta, kuna siku nilikua nimepumzika mchana cm nikaiweka silent nilipokuja kuamka nikakuta micd cal ya namba hiyo, nilipoipiga haipatikani! nikajua nimekosa dili la maana kumbe ujinga mtupu!! asante sana!!
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
hata mi inanisumbua mno hii number...mwanzoni nilidhani ni virus maana huwa siilewi..wala mi siipokei..
 

Forum statistics

Threads 1,238,253
Members 475,878
Posts 29,313,793