Nisaidieni, upendo unapungua kwa mume wangu

Atoto

Atoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
58,700
Points
2,000
Atoto

Atoto

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
58,700 2,000
Nashukuru dear kwa ushauri ingawa ni mama kijacho ,yaani kazini walikataa kunilipia masomo ya master ,ada ilikuwa milioni kama milioni kumi na tano hivi pamoja na research nililipa kama milioni 13,000,000 hivi sasa ikabaki milioni 3 nikamwomba akakataa kunipa ikabidi nikamkopa coz bank nilikuwa najua ana sh.ngapi akanipa baada ya miezi 3 alikuwa ananidai mpaka nikitoka kazini nakosa raha ya kurudi Nyumbani ,ikabidi niingie bank nikope nimrudishie ndo tukawa na amani but roho inaniuma coz kaenda kuweka bank,
Hongera kwa ndoa.
 
M

miss_mbeya

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2015
Messages
872
Points
500
M

miss_mbeya

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2015
872 500
Dada, angu nakushauri usimuache, hakuna mtu asieweza kubadirika, nakushauri ijumaa ya kila wiki ikifika funga maombi, afu baada ya chakula cha jioni uwe na tabia ya kuomba nae, na kuna baadhi ya siku umwambie unamuombea yeye, Mungu amsaidie.. Unataja mahitaji yoote, epuka kuona mahitaji ya upande mmoja, taja na ya kwako...

NB: Mungu ni pendo, akimpenda Mungu na akapenda maombi atakupenda tu, lkn asipotaka maombi ndani ujue shetani kaingia katika familia yako, kazi itakua sio kumuombea mumeo tena bali ni kupambana na shetani. Mungu akusaidie.
Amina my Mpendwa ,barikiwa kwa ushauri wa kunitia moyo
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
16,877
Points
2,000
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
16,877 2,000
Mpaka Sasa Hivi Inaonekana Maji Yamezidi Unga
Utavumilia Nini Hapo, Anza Kujiongeza Taratibu
Maana Hali Siyo Shwari
 
mbalizi1

mbalizi1

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2015
Messages
13,947
Points
2,000
mbalizi1

mbalizi1

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2015
13,947 2,000
Wewe na mumeo hamjui maana ya ndoa, pole
Nashukuru dear kwa ushauri ingawa ni mama kijacho ,yaani kazini walikataa kunilipia masomo ya master ,ada ilikuwa milioni kama milioni kumi na tano hivi pamoja na research nililipa kama milioni 13,000,000 hivi sasa ikabaki milioni 3 nikamwomba akakataa kunipa ikabidi nikamkopa coz bank nilikuwa najua ana sh.ngapi akanipa baada ya miezi 3 alikuwa ananidai mpaka nikitoka kazini nakosa raha ya kurudi Nyumbani ,ikabidi niingie bank nikope nimrudishie ndo tukawa na amani but roho inaniuma coz kaenda kuweka bank,
 
flulanga

flulanga

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2016
Messages
2,726
Points
2,000
flulanga

flulanga

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2016
2,726 2,000
Hapana my dear ,
I was joking u, mtegee Mungu muombee sana ili abadilishe mtazamo wake, me kwa imani yangu naamini mke nibadala yawazi wangu so hapo wewe ndio inabidi akuchukulie kama ndio nguzo yake baada yamungu
 
flulanga

flulanga

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2016
Messages
2,726
Points
2,000
flulanga

flulanga

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2016
2,726 2,000
mumeo ni mmoja wa wale wanaume selfish,uamuzi ni wako kukaa nae au kuachana nae.....mie nakushauri uachane nae bado mapema ukiamua kubaki ujue unatoa sadaka furaha yako...na utabaki miserable for the rest of your life........................

Kuhusu wazazi,nahisi hakupata muda mzuri wa kukubali wamekufa(grieving period)...saa zote ana feel guilty and puzzled kuhusu kifo chao...au anaona wamekufa mapema kabla hajawahudumia kama zawadi ya kumlea......


kwa kifupi ameyabeba mengi kifuani,ndio maana ukimuudhi kidogo ana snap,dada huyo ni bomu...ondoka kabla hujazaa mtoto wa pili na watatu halafu ushindwe ku move on.
Huu ushauri ushindwe kwajina layesu
 
flulanga

flulanga

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2016
Messages
2,726
Points
2,000
flulanga

flulanga

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2016
2,726 2,000
Nashukuru dear kwa ushauri ingawa ni mama kijacho ,yaani kazini walikataa kunilipia masomo ya master ,ada ilikuwa milioni kama milioni kumi na tano hivi pamoja na research nililipa kama milioni 13,000,000 hivi sasa ikabaki milioni 3 nikamwomba akakataa kunipa ikabidi nikamkopa coz bank nilikuwa najua ana sh.ngapi akanipa baada ya miezi 3 alikuwa ananidai mpaka nikitoka kazini nakosa raha ya kurudi Nyumbani ,ikabidi niingie bank nikope nimrudishie ndo tukawa na amani but roho inaniuma coz kaenda kuweka bank,
Duh mazito haya aiseeee
 
flulanga

flulanga

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2016
Messages
2,726
Points
2,000
flulanga

flulanga

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2016
2,726 2,000
No kipindi tupo uchumba hakuwa anaonyesha hizo tabia,tulipofunga ndoa baada ya miezi kadhaa ndo nikawa nashangaa baadhi ya tabia ,mfano anaweza kufunga samaki mzima sato kama kulikuwa na kifunction kazini ,but akija nampashia kwa oven anakula pekee yake anamaliza namwangalia ,
Duh huyu sijui kabila gani aiseeee
 

Forum statistics

Threads 1,315,882
Members 505,409
Posts 31,872,820
Top