Nisaidieni, upendo unapungua kwa mume wangu

M

miss_mbeya

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2015
Messages
890
Points
1,000
M

miss_mbeya

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2015
890 1,000
Hongera kwa mama kijacho,

Naona kwako huwezi kujiondoa kwenye huo uhusiano...

i guess mambo mengine ungemshirikisha ndugu yake anayemheshimu sana...

aongee nae...

Itakusaidia kuyatoa kifuani kwako ambayo itakusaidia kurelease tension...

Honestly sioni akibadilika,kwa hio inabidi umchukulie hivyo hivyo
Thanx dear
 
Fake P

Fake P

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2017
Messages
355
Points
1,000
Fake P

Fake P

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2017
355 1,000
No kipindi tupo uchumba hakuwa anaonyesha hizo tabia,tulipofunga ndoa baada ya miezi kadhaa ndo nikawa nashangaa baadhi ya tabia ,mfano anaweza kufunga samaki mzima sato kama kulikuwa na kifunction kazini ,but akija nampashia kwa oven anakula pekee yake anamaliza namwangalia ,
Ni sawa na kusema baada ya ndoa machungu yakufiwa na wazazi yakaja tena yakiwa makali sana? Ndo na mwanzo wa upendo kupoa kama sio kuisha kabisa?
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
10,193
Points
2,000
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
10,193 2,000
No kipindi tupo uchumba hakuwa anaonyesha hizo tabia,tulipofunga ndoa baada ya miezi kadhaa ndo nikawa nashangaa baadhi ya tabia ,mfano anaweza kufunga samaki mzima sato kama kulikuwa na kifunction kazini ,but akija nampashia kwa oven anakula pekee yake anamaliza namwangalia ,
 
M

miss_mbeya

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2015
Messages
890
Points
1,000
M

miss_mbeya

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2015
890 1,000
ni sawa na kusema baada ya ndoa machungu yakufiwa na wazazi yakaja tena yakiwa makali sana? Ndo na mwanzo wa upendo kupoa kama sio kuisha kabisa?
Labda kwa sababu sikuwa nae jirani kihivo tofauti nandoa ,sikuweza kugundua ,ingawa tunatoka wote sehemu moja
 
M

miss_mbeya

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2015
Messages
890
Points
1,000
M

miss_mbeya

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2015
890 1,000
hata zile outing za hapa na pale au ule umoja mnapokuwa wala hukuwahi kuona utofauti,
Hatuna outing dear tangu nimeolewa .Tunafanyakazi mjini si mbali sana na ofisini kwao naweza nikampigia mchana twende tukale nikupe ofa(namtania kidogo) anaona eti nachezea pesa ,sina art ya kutunza pesa.
 
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
8,044
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
8,044 2,000
Jaribu kuzungumza naye,kama mlivyokuwa mnatongozana kabla ya kuingia kwenye ndoa
 
colietha

colietha

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2016
Messages
638
Points
1,000
colietha

colietha

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2016
638 1,000
No kipindi tupo uchumba hakuwa anaonyesha hizo tabia,tulipofunga ndoa baada ya miezi kadhaa ndo nikawa nashangaa baadhi ya tabia ,mfano anaweza kufunga samaki mzima sato kama kulikuwa na kifunction kazini ,but akija nampashia kwa oven anakula pekee yake anamaliza namwangalia ,
nimecheka kama mazuri, pole ndo mzigo wako huo muombeage tu Mungu ambabilishe.
 
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
8,044
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
8,044 2,000
Huwa wakati mngine tunapokuw kitandani tunapopiga story ,namwambia machache ,anakwambia mke wangu naomba nivumilie wengine ndo tumezaliwa hivo
jaribu kupigilia mavazi ya kisichana ili kuongeza mvuto
 
jogijo

jogijo

Senior Member
Joined
Mar 29, 2019
Messages
104
Points
250
jogijo

jogijo

Senior Member
Joined Mar 29, 2019
104 250
Dada, angu nakushauri usimuache, hakuna mtu asieweza kubadirika, nakushauri ijumaa ya kila wiki ikifika funga maombi, afu baada ya chakula cha jioni uwe na tabia ya kuomba nae, na kuna baadhi ya siku umwambie unamuombea yeye, Mungu amsaidie.. Unataja mahitaji yoote, epuka kuona mahitaji ya upande mmoja, taja na ya kwako...

NB: Mungu ni pendo, akimpenda Mungu na akapenda maombi atakupenda tu, lkn asipotaka maombi ndani ujue shetani kaingia katika familia yako, kazi itakua sio kumuombea mumeo tena bali ni kupambana na shetani. Mungu akusaidie.
 

Forum statistics

Threads 1,343,237
Members 514,994
Posts 32,777,546
Top