Nisaidieni, upendo unapungua kwa mume wangu

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2014
Messages
110,730
Points
2,000

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2014
110,730 2,000
Pole sana ndg.
Kabla ya kuingia ndoani ni vyema kumchunguza mwenzio kipindi chote cha mahusiano, ukiona ana vijitabia vya ajabu ajabu afadhari kujiweka pembeni mapema kabla ya kujitwisha zigo la misumari..
Bila shaka kuna baadhi ya tabia zake uliziona mapema kabla ya ndoa ila ukajifariji kuwa atabadilika, tabia ni kama ngozi, kila siku utakuwa ni mtu wa kuombwa misamaha tu.
 

Forum statistics

Threads 1,352,682
Members 518,178
Posts 33,065,988
Top