Nisaidieni, dushelele yake inaweza kukua tena?

Nisaidieni, dushelele yake inaweza kukua tena?

Nampenda san mpenz wanguu ila sasa kuna ule msemo wa siku hizi wa kuwa chunguze mzigo ulipo kwanza kabla hujaingia ndani. Mimi nimechunguza, duuh! nilichokiona dusheleee lake nikadogo mno. Hivi inaweza kukua tena kweli au ndiyo basi tena?

Weka picha au sema vipimo vyake ili ushauriwe ipasavyo. Hata hivyo, ama kweli unampenda, unaweza kufanya upasuaji ili upunguze ya kwako.
 
Nampenda san mpenz wanguu ila sasa kuna ule msemo wa siku hizi wa kuwa chunguze mzigo ulipo kwanza kabla hujaingia ndani. Mimi nimechunguza, duuh! nilichokiona dusheleee lake nikadogo mno. Hivi inaweza kukua tena kweli au ndiyo basi tena?

Hivi yako ndio kubwa au yake ndio ndogo?
 
Nampenda san mpenz wanguu ila sasa kuna ule msemo wa siku hizi wa kuwa chunguze mzigo ulipo kwanza kabla hujaingia ndani. Mimi nimechunguza, duuh! nilichokiona dusheleee lake nikadogo mno. Hivi inaweza kukua tena kweli au ndiyo basi tena?

unless your papuchi's orifice is very wide, dushelele's size doesn't matter so long as it can fit in your papuchi and satisfy u in the end.

labda kama nawe papuchi yako ni pana sana kiasi kwamba hui-feel dushelele ndipo hutaridhika. na hili sio tatizo lake bali litakuwa ni tatizo lako. tafuta namna ya kurejesha papuchi yako ktk ubikra wake ili iweze kutosheleza dushelele hiyo unayoiona ndogo. tatizo ni lako, sio la mwenzako.
 
Nampenda san mpenz wanguu ila sasa kuna ule msemo wa siku hizi wa kuwa chunguze mzigo ulipo kwanza kabla hujaingia ndani. Mimi nimechunguza, duuh! nilichokiona dusheleee lake nikadogo mno. Hivi inaweza kukua tena kweli au ndiyo basi tena?

Umeona matatizo ya kujiingizia matango sasa. Utakosa mme maana hata wewe hamna atakeye kukubali, fanya hima ukapunguze hiyo kitu yako mamaa.
 
ona sasa jamaa yako mwenye kifanyio kama cha tembo kakuharibu kojoleo lako halifiti tena utakoma labda ununue la bandia
 
wenye mikono hawasemi, wanaona haya kwani nao hukimbiwa

basi majanga!" ukiwa na kamguu cha mtoto unakimbiwa na ukiwa na kimbilimbi nacho unakimbiwa pia .............
 
Nampenda san mpenz wanguu ila sasa kuna ule msemo wa siku hizi wa kuwa chunguze mzigo ulipo kwanza kabla hujaingia ndani. Mimi nimechunguza, duuh! nilichokiona dusheleee lake nikadogo mno. Hivi inaweza kukua tena kweli au ndiyo basi tena?

Hivi ulimchunguza ikiwa imesimama au ikiwa imesinzia?
 
Fanya tu mpango upunguze hiyo yako maana inaonekana una bahari,,,,,
 
Nampenda san mpenz wanguu ila sasa kuna ule msemo wa siku hizi wa kuwa chunguze mzigo ulipo kwanza kabla hujaingia ndani. Mimi nimechunguza, duuh! nilichokiona dusheleee lake nikadogo mno. Hivi inaweza kukua tena kweli au ndiyo basi tena?

Ulilinganisha na ipi.....au kuna nyingine tena ulichunguza ukaona kubwa?!
 
Try me. I have a destructive machine. Just pm me.
 
Back
Top Bottom