Nisaidieni, dushelele yake inaweza kukua tena?

Nisaidieni, dushelele yake inaweza kukua tena?

Nampenda san mpenz wanguu ila sasa kuna ule msemo wa siku hizi wa kuwa chunguze mzigo ulipo kwanza kabla hujaingia ndani. Mimi nimechunguza, duuh! nilichokiona dusheleee lake nikadogo mno. Hivi inaweza kukua tena kweli au ndiyo basi tena?

Mpe Makalio. Kwenye makalio itakuwa kubwa.
 
Guitar ndogo inapoburudisha uwanja wa taifa ni hatari tupu,mbaya zaidi ukute uwanja unatuama maji full pwaa pwaa pwaa! Anyway tafuta kiwembe uichanje kisha pakaa pilipili na upupuu au wadudu washawasha/nyuki au nyigu wafungiwe katika mfuko,kisha ukatumbukize litakua hadi lijaze bwawa
 
udogo c issue,,,,shughuli anaiweza?....utaishia kupigwa miti tuu....kisa unatafuta ukuni mkubwa......weka gypsum hiyo kitu yako upenyo uwe mdogo....
 
Nampenda san mpenz wanguu ila sasa kuna ule msemo wa siku hizi wa kuwa chunguze mzigo ulipo kwanza kabla hujaingia ndani. Mimi nimechunguza, duuh! nilichokiona dusheleee lake nikadogo mno. Hivi inaweza kukua tena kweli au ndiyo basi tena?
Usipate shida,tha most sensitive part of vagina is outside,clitoris!...deep penetration doesnt give a woman much pleasure kuliko utndu wa fore plays!....wengi hawajui hili ndio maana 75% ya wanawake hawafiki orgasm,with tht little dick he can make u reach places,kama kweli una mpenda,try nae gem koz pipe yake tayar kibamia lazma atakua ameshajiongeza,unaeza kimbia na pichu mkononi!
 
Back
Top Bottom