hujui namna ya kumention nikuelekeze
Ndy nimemchungulia hat hamu ya kulal nae imeisha@the boss
Nampenda san mpenz wanguu ila sasa kuna ule msemo wa siku hizi wa kuwa chunguze mzigo ulipo kwanza kabla hujaingia ndani. Mimi nimechunguza, duuh! nilichokiona dusheleee lake nikadogo mno. Hivi inaweza kukua tena kweli au ndiyo basi tena?
Uzinzi tu unakusumbua...
Unataka dushelele kubwa kwani wewe una uke kama koromeo la ng'ombe?
Ndio basi tena na ulichokiona mpaka kufikia ndoa kitakuwa kimepungua zaidi ya nusu ya ilivyo sasa!Nampenda san mpenz wanguu ila sasa kuna ule msemo wa siku hizi wa kuwa chunguze mzigo ulipo kwanza kabla hujaingia ndani. Mimi nimechunguza, duuh! nilichokiona dusheleee lake nikadogo mno. Hivi inaweza kukua tena kweli au ndiyo basi tena?
Mwambie anunue jiwe la kilo mbili yale ya kupimia mizani za sokoni, halafu kila siku akilala aifunge hiyo dushelele na kamba kichwani kisha alifunge hilo jiwe alining'inize kitandani. Kwa mwezi mmoja ataongezeka nchi saba.
hahhaha na huwezi ukawa nayo maana ulianza kumchunguza vile wanavyosema ukimchunguza bata hutomla ulizani wanatania?Ndy nimemchungulia hat hamu ya kulal nae imeisha@the boss
Nampenda san mpenz wanguu ila sasa kuna ule msemo wa siku hizi wa kuwa chunguze mzigo ulipo kwanza kabla hujaingia ndani. Mimi nimechunguza, duuh! nilichokiona dusheleee lake nikadogo mno. Hivi inaweza kukua tena kweli au ndiyo basi tena?
Nampenda san mpenz wanguu ila sasa kuna ule msemo wa siku hizi wa kuwa chunguze mzigo ulipo kwanza kabla hujaingia ndani. Mimi nimechunguza, duuh! nilichokiona dusheleee lake nikadogo mno. Hivi inaweza kukua tena kweli au ndiyo basi tena?
Itakuw na wew una kaupele wew@watu8