Nisaidieni, dushelele yake inaweza kukua tena?

Nisaidieni, dushelele yake inaweza kukua tena?

Kipenda roho hula nyama mbichi ila kischo rizk hakilik gv it to him may he can make u feel ever
 
Ndy nimemchungulia hat hamu ya kulal nae imeisha@the boss
 
Hiyo haiongezeki TENA,alitahiriwa akiwa mdogo huyo.ila mimi nina KITU ukikiona lazima uning'ang'anie alafu kinalima kinoma,imeshasababisha ajali mara 4 mmoja alitenguka kizazi,mmoja alitembea upande,mwingine alikanda na maji na wa mwisho aliweka barafu.
 
Nampenda san mpenz
wanguu ila sasa kuna ule msemo wa siku hizi wa kuwa chunguze mzigo ulipo
kwanza kabla hujaingia ndani. Mimi nimechunguza, duuh! nilichokiona
dusheleee lake nikadogo mno. Hivi inaweza kukua tena kweli au ndiyo basi
tena?
ya kwake ndogo ama yako ni pana mno? kwa nini utafute solution ya kuongeza na usitafute solution ya ku tight iyo yako?
 
Back
Top Bottom