Ndugu mleta mada na muomba ushauri ninahisi huna mapenzi ya dhati ndio maana unashauku kua Mr. Kidoncho hawezi kukupandisha Mt. Kilimnjro.
Kufikishwa Mt. Klm sio lazima jamaa awe na futi 100 alas!
Ninaamini "penetration" ni dhana ya mwisho kumkweza mpenzio Mt. Klm. "Romance" inatosha sana kumridhisha mpenzi wa jinsia yoyote, penetration ni kimalizio ambacho ni asili.
Wengi wetu tunashindwa kufikishana Kibo&Mawenzi kwa kuwa akili zetu zimewekeza kwenye 'penetration" (physical) zaidi kuliko "romance" (determines mental state) na ndio moyo wa upendo ulipolala.
Halafu ndugu yangu dunia ya leo "visaidizi mapenzi" vimejaa. Wewe na mwenza wako chukueni versions tofauti tofauti za "Kamasutra, Classes de posutra" n.k, jifunzeni pamoja kwa ustawi wa mahusiano yenu.
Kama unampenda utamlinda, kama unazuga muache aendelee na maisha yake atampata ambae hatom-dought.
Karibu nyumba ya jirani
www.rahatupu.blogsport.com kwa ushauri na maelekezo juu ya nini ufanye kumsaidia Mr. Kuna mambo huwezi yaongelea hapa kule ni ruksa. Kuna wengi tumewasaidia, wanafurahia ndoa/mahusiano/maisha yao.
NB: Kama unampenda utamlinda "no matter what"