Nisaidieni, dushelele yake inaweza kukua tena?

Nisaidieni, dushelele yake inaweza kukua tena?

Nampenda san mpenz wanguu ila sasa kuna ule msemo wa siku hizi wa kuwa chunguze mzigo ulipo kwanza kabla hujaingia ndani. Mimi nimechunguza, duuh! nilichokiona dusheleee lake nikadogo mno. Hivi inaweza kukua tena kweli au ndiyo basi tena?


Umempendea nini sasa?
 
Nampenda san mpenz wanguu ila sasa kuna ule msemo wa siku hizi wa kuwa chunguze mzigo ulipo kwanza kabla hujaingia ndani. Mimi nimechunguza, duuh! nilichokiona dusheleee lake nikadogo mno. Hivi inaweza kukua tena kweli au ndiyo basi tena?


Usipate shida nitafute upate Dusheeeleelee ya ukweli Mama
 
Nampenda san mpenz wanguu ila sasa kuna ule msemo wa siku hizi wa kuwa chunguze mzigo ulipo kwanza kabla hujaingia ndani. Mimi nimechunguza, duuh! nilichokiona dusheleee lake nikadogo mno. Hivi inaweza kukua tena kweli au ndiyo basi tena?

Haya ndo madhara ya kuanza kuchorongwa ukiwa darasa la tano.

Mnapoingia ktk ndoa ukubwani, elasticity yote imeisha...................... kitu kipo kipo tu!

Matokeo yake mnasingizia eti micholili yao midogo!

Kamulia ndimu, inaweza kurudia hali ya mwanzo.
 
Ndugu mleta mada na muomba ushauri ninahisi huna mapenzi ya dhati ndio maana unashauku kua Mr. Kidoncho hawezi kukupandisha Mt. Kilimnjro.

Kufikishwa Mt. Klm sio lazima jamaa awe na futi 100 alas!

Ninaamini "penetration" ni dhana ya mwisho kumkweza mpenzio Mt. Klm. "Romance" inatosha sana kumridhisha mpenzi wa jinsia yoyote, penetration ni kimalizio ambacho ni asili.

Wengi wetu tunashindwa kufikishana Kibo&Mawenzi kwa kuwa akili zetu zimewekeza kwenye 'penetration" (physical) zaidi kuliko "romance" (determines mental state) na ndio moyo wa upendo ulipolala.

Halafu ndugu yangu dunia ya leo "visaidizi mapenzi" vimejaa. Wewe na mwenza wako chukueni versions tofauti tofauti za "Kamasutra, Classes de posutra" n.k, jifunzeni pamoja kwa ustawi wa mahusiano yenu.

Kama unampenda utamlinda, kama unazuga muache aendelee na maisha yake atampata ambae hatom-dought.

Karibu nyumba ya jirani www.rahatupu.blogsport.com kwa ushauri na maelekezo juu ya nini ufanye kumsaidia Mr. Kuna mambo huwezi yaongelea hapa kule ni ruksa. Kuna wengi tumewasaidia, wanafurahia ndoa/mahusiano/maisha yao.

NB: Kama unampenda utamlinda "no matter what"
 
Jamani yy kasema choice wala usiolewe nae tyr ulishamtoa kasoro ht akikuowa bd utachepuka tu we subiri wa punda mbona zipo tu
 
Na wewe anagalia gegedwa lako yawezekana ni oversize.
 
SIKU HIZI MDUSHE MKUBWA UNATAFUTWA KULIKO PESA TANZANIA

KUNA NINI KWENYE MIDUSHE

INAMWAGA DHAHABU AMA NINI

sielewi
 
Msimpangie mtu size....kauliza afanyeje iwe kubwa huna jinsi kaa kimya na kijibamia chako
 
SIKU HIZI MDUSHE MKUBWA UNATAFUTWA KULIKO PESA TANZANIA

KUNA NINI KWENYE MIDUSHE

INAMWAGA DHAHABU AMA NINI

sielewi

Ni tamu kuliko pesa my dear! Hujui hilo? Usionje lazima uchonge mzinga!
 
Back
Top Bottom