Nisaidieni, dushelele yake inaweza kukua tena?

Nisaidieni, dushelele yake inaweza kukua tena?

Hiyo haiongezeki TENA,alitahiriwa akiwa mdogo huyo.ila mimi nina KITU ukikiona lazima uning'ang'anie alafu kinalima kinoma,imeshasababisha ajali mara 4 mmoja alitenguka kizazi,mmoja alitembea upande,mwingine alikanda na maji na wa mwisho aliweka barafu.

Biashara matangazo
 
Nampenda san mpenz wanguu ila sasa kuna ule msemo wa siku hizi wa kuwa chunguze mzigo ulipo kwanza kabla hujaingia ndani. Mimi nimechunguza, duuh! nilichokiona dusheleee lake nikadogo mno. Hivi inaweza kukua tena kweli au ndiyo basi tena?
Mnapo fanya anakurudhisha au hakuridhishi maana hicho ndio kitu cha msingi
 
Unaonekana wewe ni malaya na umesha ona matango ya ukubwa tofauti tofauti na isitoshe utakuwa na bonge la tundu so unaona kabisa jamaa ataogolea tu. Ungekuwa bikira ungelijua tu kuwa size ya koni ni hiyo ya huyo uliye nae ndani
 
Ndo kikomo hapo. Ila kuna madawa ya kuongeza uume
 
Tatizo la kuonja ovyo, huwa nasema kama watu wasingekuwa na tabia ya kuchunguliana, haya matatizo yasingekuwepo.
Unaoa mke aliyepitiwa na 10 unategemea atatulia?? nehiii
 
Nampenda san mpenz wanguu ila sasa kuna ule msemo wa siku hizi wa kuwa chunguze mzigo ulipo kwanza kabla hujaingia ndani. Mimi nimechunguza, duuh! nilichokiona dusheleee lake nikadogo mno. Hivi inaweza kukua tena kweli au ndiyo basi tena?

Unauhakika gan kama ni ndogo? wakati unaichunguza ilikuwa imeamka au ili sleep? ucfanye mchezo wewe chunguza tena
 
HEE Mwanzisha mada katokomea!! Dushe likiangalie hivihivi tu likidinda ni zaidi ya nchi 7 aisee....ila we dada ni kazinzi,nothing more
 
Back
Top Bottom