Nipo South Africa hapa Hakukaliki

Nipo South Africa hapa Hakukaliki

Mkuu Cape Town yote hakuna vurugu?
si nimesikia hadi cape town?

Cape Town hakuna vurugu mkuu...Cape Town wasouth weusi hawazidi 20% na kiasili watu weusi Cape Town sio mji wao ni wageni tu pale kuna Wazungu na Coloured ndio wengi na hizi fujo zinafanywa na wasouth weusi tu sio wa matabaka mengine wakianzisha fujo watadhibitiwa haraka mno
 
Lost city kule Mishellsplan!
Woodstock colored ni wengi kuliko blacks ndio maana panaonekana kutulia lakini maeneo yenye blacks wengi kama guguletu kazi ni ileile na woodstock ni hatari sana hata bila kuwa na machafuko pameshachafuka sana south yote ni hatari tu.
 
Cape Town hakuna vurugu mkuu...Cape Town wasouth weusi hawazidi 20% na kiasili watu weusi Cape Town sio mji wao ni wageni tu pale kuna Wazungu na Coloured ndio wengi na hizi fujo zinafanywa na wasouth weusi tu sio wa matabaka mengine wakianzisha fujo watadhibitiwa haraka mno

Aisee good to hear this
nina mpango wa kuhamia Cape Town very soon
 
mzaramo pole nimekusoma tangu jana, sasa upo bado mlipojificha? Umeweza kutoka kwenda airport?
 
Last edited by a moderator:
Ni aibu kuona Mwafrika akimshambulia Mwafrika mwenzake bila mashiko.
 
Nipo Johannesburg,South Africa hapa mitaa ya Jeep street tumejifungia ndani toka saa 10 jioni wenye nchi yao wanapiga wageni,kuwaua na kuwachoma moto kama kuku.Wanapita mtaa kwa mtaa wakikuona mgeni hakuna kuuliza ni kipondo bila huruma.

Wanachoma matahiri barabarani na kuyachoma moto magari ya wageni wote kwenye nchi yao cha ajabu sasa wanaowapiga ni watu weusi wenzao na sio wazungu,wachina au waarabu mpaka unajiuliza hawa hawataki wageni au hawawataki wageni weusi.

Kesho natakiwa kurudi kwangu Cape Town maana nilikata ticket ya go & return hapa najiuliza nitaenda vipi uwanja wa ndege na kurudi kwangu Cape Town maana kule hakuna fujo za kijinga na kipuuzi kama hivi

Kweli wa bongo wanapenda sana habari za uwongo hao watu wanachoma maduka na sehemu za biashara sio kama unavyo potosha watu huna akili.

Utakuwa kibaka wale wa komando yoso ulokimbia tanzania.

Vurugu zipo daban na posili wameimarisha ulinzi johannersburg ndege hiyo ukapandie wapi?nenda kasubiri bus la ngoigo urudi kwenu uje ujiunge na panya road wezako hapa dar
 
Mleta mada hajielewi johannersburg walitaka kufanya fujo kidogo wakazuiliwa pale wazungu na wahindi wana biashara zao hawawezi kuleta fujo watauliwa kama kuku.

Cape town hakuna fujo hata kidogo sema huyu komando yoso arudi kwao aje kujiunga na panya road wezake mkuu huyu ndie machafuchafu wale wabongo wanakaba watu kule beach.

Sijui leo kapata wapi computer?akaweza kuja JF hawa machafuchafu nuksi kweli wanawakaba wa tanzania tu wanaotoka bongo nakuwa chukulia hela zao na passport.

Juzi walikuja mitaa ya sea point na kizungu chao chakuazima walikuwa watano niliwakandika mimi wezao ngumi ipo kwenye damu ni bondia sasa huyu kibaka hasipotoshe watu
 
Nilichogundua Wa sauzi waneanza kujiona black amerika
Sababu ya maendeleo waliyo nayo.

Kiini cha tatizo ni uvivu wa kufikiri na wa kufanya kazi wa wenyeji wa SA. hawa hawana tofauti na mtu ambaye mkilima shamba sehemu moja halafu wewe ukahudumia vizuri, yeye asihudumie vizuri, utakapovuna mavuno mengi wakati yeye kavuna kidogo atasema umemuibia mavuno kwa namna fulani.

Wangejua hata hayo maendeleo kidogo waliyo nayo yemeletwa na wageni. wao hawana kitu, muda wote wanawaza kucheza ngoma tu
 
Mleta mada hajielewi johannersburg walitaka kufanya fujo kidogo wakazuiliwa pale wazungu na wahindi wana biashara zao hawawezi kuleta fujo watauliwa kama kuku.

Cape town hakuna fujo hata kidogo sema huyu komando yoso arudi kwao aje kujiunga na panya road wezake mkuu huyu ndie machafuchafu wale wabongo wanakaba watu kule beach.

Sijui leo kapata wapi computer?akaweza kuja JF hawa machafuchafu nuksi kweli wanawakaba wa tanzania tu wanaotoka bongo nakuwa chukulia hela zao na passport.

Juzi walikuja mitaa ya sea point na kizungu chao chakuazima walikuwa watano niliwakandika mimi wezao ngumi ipo kwenye damu ni bondia sasa huyu kibaka hasipotoshe watu

mkuu umeongea maneno makali mno...unadhani wewe Mtanzania pekee ambae unahishi maisha mazuri ndani ya south africa kiasi ambacho mtanzania mwengine yoyote akisema neno lolote huwezi kumkubalia zaidi ya kumpa kashfa za namna hiyo?
Bahati mbaya hii sio mada ambayo ilipaswa ijadiliwe ila kwa msaada wako jaribu kuwasiliana na watu walio Joberg Jeep Street na Johannesburg Stadium watakupa taarifa kimetokea nini siku ya jana...na kingine pia mwambie huyo mtu wako akutumie picha za maduka pale MTN tax Rank na maeneo yale ya city center uone maduka jinsi yalivyofungwa...usidhani kila mtanzania alie South africa anaganga njaa na mwizi kama walivyo wale jamaa walio beach kule wanasubiri meli...

Na hakuna sehemu yoyote kwenye post yangu au comment yangu niliyosema kuwa cape town kuna vurugu
 
wazo la ubalozini ni nzuri zaidi ila ubalozi upo mji mwingine Pretoria na mm nipo joberg kuna umbali....hapo kwenye police sidhani kama ni msaada kwa haya yanayotokea police wenyewe wana sapoti pia maana na wenyewe wana akili kama za ndugu zao za kutotaka wageni

Ila nikweli usiwaamini sana hao police! Usikate tamaa wapigie ubalozi wa Tanzania ukisisitiza msaada!
 
Nipo Johannesburg,South Africa hapa mitaa ya Jeep street tumejifungia ndani toka saa 10 jioni wenye nchi yao wanapiga wageni,kuwaua na kuwachoma moto kama kuku.Wanapita mtaa kwa mtaa wakikuona mgeni hakuna kuuliza ni kipondo bila huruma.

Wanachoma matahiri barabarani na kuyachoma moto magari ya wageni wote kwenye nchi yao cha ajabu sasa wanaowapiga ni watu weusi wenzao na sio wazungu,wachina au waarabu mpaka unajiuliza hawa hawataki wageni au hawawataki wageni weusi.

Kesho natakiwa kurudi kwangu Cape Town maana nilikata ticket ya go & return hapa najiuliza nitaenda vipi uwanja wa ndege na kurudi kwangu Cape Town maana kule hakuna fujo za kijinga na kipuuzi kama hivi
too bad. nakuonea huruma Mungu akusaidie. msg kama hii uliyoandika na umejifungia ndani, itatuuma sana kama hatutapata mrejesho kama umeshafika cape town manake tutajua ulitupatia msg ya mwisho na umesharest in peace. tafadhali, wewe mtz mwenzetu ukifanikiwa kufika airport na kufika kwako cape town, rudi hapa ulete mrejesho.

inauma kama ile msg ya msichana mkenya aliyemwandikia mchumba wake kuwa wako ndani na al shabab wanaua watu akawa anauliza KDF watafika saa ngapi, na hiyo ilikuwa msg yake ya mwisho kwasababu al shabab walimuua kweli.

lakini, kwani mkifika huko hamuwezi kujichanganya na kudanganya makabisa na kujifunza kizuru ili mtu asikugundue kuwa ni mgeni? kwasababu ni rahisi south africa msomali na muethiopia kugundulika, ila mtz sura zetu hazijatofautiana sana na wasouth africa.
 
Cape Town hakuna vurugu mkuu...Cape Town wasouth weusi hawazidi 20% na kiasili watu weusi Cape Town sio mji wao ni wageni tu pale kuna Wazungu na Coloured ndio wengi na hizi fujo zinafanywa na wasouth weusi tu sio wa matabaka mengine wakianzisha fujo watadhibitiwa haraka mno


Hizo Dharau ndio maana wanawachapa na kuwachoma moto na bado!

​
 
too bad. nakuonea huruma Mungu akusaidie. msg kama hii uliyoandika na umejifungia ndani, itatuuma sana kama hatutapata mrejesho kama umeshafika cape town manake tutajua ulitupatia msg ya mwisho na umesharest in peace. tafadhali, wewe mtz mwenzetu ukifanikiwa kufika airport na kufika kwako cape town, rudi hapa ulete mrejesho.

inauma kama ile msg ya msichana mkenya aliyemwandikia mchumba wake kuwa wako ndani na al shabab wanaua watu akawa anauliza KDF watafika saa ngapi, na hiyo ilikuwa msg yake ya mwisho kwasababu al shabab walimuua kweli.

lakini, kwani mkifika huko hamuwezi kujichanganya na kudanganya makabisa na kujifunza kizuru ili mtu asikugundue kuwa ni mgeni? kwasababu ni rahisi south africa msomali na muethiopia kugundulika, ila mtz sura zetu hazijatofautiana sana na wasouth africa.

Tatizo ni kwamba hawa jamaa wahamiaji Waafrika kama huyu mleta mada wana dharau sana na hawawezi kujifunza Utamaduni na lugha ya wenyeji na juu yake wanawadharu sana wenyeji wakati wako kwenye nchi yao ndio maana hawa jamaa wamekarisika pmj na mambo mengine mengi!
Tatizo Mwafrika akifika AK anajifanya Mzungu hataki kujifunza Kizulu wakati wazungu wenyewe wanajifunza Kizulu na wanajichanganya na Wenyeji hivyo ndio maana wanawachapa!

 
Mleta mada mimi nipo cape town na kaa sea point wabongo wezako machafuchafu walitaka kunikaba wameshindwa na tv zipo tunaona news.

Nyinyi ndio tatizo sababu hamna elimu mnaishi beach mnakaba watu munafanya bishara haramu munauza sigara lazima mpigwe tu.

Nipo huku nina nyumba yangu na hao wazungu ndio nimewapa kazi bamoja na hao watu weusi wanafanya kazi kwangu.

Ukija njoo nikupe kazi Mkuu wabongo vibaka wezako kina Sele Machupa wanakuja kila siku Mudi Kipara Mukrimu Fredy na Hamis Mwadilu wote wezi wezako wanakuja kwangu.

Rudi bongo
 
Back
Top Bottom