Nipo Mwanza, haijanivutia kabisa

mkuu unapozungumzia tanzania unazungumza mikoa iliyopo kaskazini mwa nchi mara,mwanza,shinyanga,kilimanjaro,arusha zaidi ya nusu ya mapato ya serikali yako kwenye hiyo mikoa
 
Jamani mada za Miji mi nashauri kama unataka kuona Miji chukua paspoti nenda duniani huko ukaone miji. Tanzania nako kuna mji Kaka? Utasikia dar ndiyo mji! Kama manzese, tandale, mbagala sijui rangi ngapi huko mengine ongeza mwenyewe..... Je, ndiyo mjini? Tembeeni acheni mambo ya ajabu mnatuchefua!!
 
......
..... njoo Chuga ukishuka tu angalia kasksazini tembea na begi njia ya pili kulia hatuwa 20 kunja kulia ...taa kubwa kunywa bia
 
Anachokiongea mleta uzi ni kweli mwenyewe nipo mwanza lakini huu mjini miundo mbinu barabara hamna kitu labda njia ya airport
Barabara ya Airport ina kipi cha ziada kuzidi barabara nyingine?
 
Hahah.af we kapeace madem wa dar wamekufanyaje?

Maana sjawai ona umecomment + hata sku1...tatzo madem wa mkoa wamekomaa kapeace,sasa sjui ni barid ndo inawakausha ama nin..af weng hawaijui deodorant..
Mkuu hao waliokomaa labda unazoa waliotoroka visiwani.[emoji28][emoji28]
 
Huyo itakuwa katoka kigoma,,,,aende nwanza kushangaa Sato
 
Utaichukuliaje Mabatini mfano katika uzuri wa jiji?? Hiyo ni sehemu kama zilivyo sehemu nyingine katika majiji yaliyosalia. Mfano. wa uswahilini kwa Dar.
 
Ajifunze nini toka kwa bashite wakati dar nayo ni chafu
 
Kama nimeweza ishi dar miaka yote bas naweza ishi mji wowote tz kumanin.a,,..yaan mi nje ya dar naonaga ni machakan tuu,hahahah hata useme wap,nmeish arusha,mwanza,tanga,mbeya ,iringa kootr huko naona machakan na ndomana hata bei ya mdudu huko kotr iko chin tofaut na dar,..dar mdudu bila elf12 hujala ila huko kwenu had jero mdudu unakula
 
Stand ya Singida hata ile ya Moro ni nzuri kinoma kuliko Stand ya Ubungo.Au unabisha.
 
Na hakuna malaya wabovu kama wa mikoan,hata uende mwanza,arusha sjui,angalau arusha,watoto wakal ila very local,..unakuta malaya anatumika mkoa mzima anafahamika maanina
 
Sijakataa kuhusu uswazi ila kwa sifa mwanza inazopewa yeyote akifika atastaajabu. HAKUNA KITU MWANZA. Mji ule ulistahili tu kuwa mamlaka ya mji mdogo. Pita sasa apo makoroboi yan adi unacheka.. hahha ahaha
Ulitaka Makoroboi iwe vipi? Yaani kwa uelewa wangu wa haraka, wewe huijui Mwanza mjini vizuri, naona ulikuwa wapita tu kwenda Magu, ukaomba mwenyeji wako akupitishe kwa wajasiriamali wa nyapu, ukaambulia pia kuona gari za airport kipindi warudi Misungwi.
 
Una shida kwenye akili,au unaonekana we siyo mTanzania.au ni mTanzania wa vijijini.inawezekana hujui miji ya hapa nchini ikoje na hautembei
Mkuu usihangaike na huyo, ndo wale wakishafika stand ni moja kwa moja mpaka majumbani kwao (mkiani mwa jiji) wanauona tena mji siku wakiwa na safari
 
Dar es salaam hakuna viwanda vilivyo karibu na barabara?
 
Pugu road viwanda viko mbali na barabara?
 
Atajiua kwa mshangao.....tena bora asiende Mbeya ajipeleke tu Bukoba au Kigoma kwanza, mshangao atakaoupata kule ndiyo mwisho wa maisha yake.
hahaaa mbeya nzima nimezunguka palipo nishawishi kidogo ni kabwe tu huko kwingine big no...in short huwezi itambua hali ngumu ya maisha waliyonayo watanzania kama ukiwa nimtu akuishi dar tu pasipo kutoka na kwenda mikoani
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…