Victoire
JF-Expert Member
- Jul 4, 2008
- 25,048
- 60,244
It's sad ,kipindi hicho ARV hazikuwepo.Tetesi ambazo hazikuthibishwa zilisema,he died of SIDA!
It's sad ,kipindi hicho ARV hazikuwepo.Tetesi ambazo hazikuthibishwa zilisema,he died of SIDA!
Labda walikuwa washatengana vitanda.Mke aliponaje mpaka sasa
Uongo gani bwana wewee huyo docta kazaa na marehemu mama yangu mdogo!!!!!Acha umbeya tena wa uongo wewe ndio uliambukizwa acha kuhukumu na acha unafiki wewe mwenyewe inawezekana ni MWATHIRIKA wa UKIMWI na unataka Legitimacy
Na mimi hii sijajua bado kwa nini!!!! acha tufanye ka utafitiNi kwanini ma Dr wengi wanapenda majani ya mihongo, kuliko maharage?
Naanza kupata kitu sasa, Lol
hongera sana kwa familia yake, kwa sababu mke wake na wanae wameshikamana sana sana kutekeleza maono ya baba yaoVision yake ilikuwa kubwa mno. Kuna msemo wa VIsion is the art of seeing the unseen.
Mbona una hasira ndugu yangu?????katuachia hospitali tunatamba nayo
hangaikia maisha yako na watoto wako usihangaikie na watu
upo sahihi asilimia 100% isipokuwa tu kwa mbelwa kairuki yeye baba yake aifariki akiwa shule bado , mengine yte hapo juu upo sahihi unawajua vizuri, nilishafanya kazi kwao kuwachunguza miaka ya 2002 mpaka 2004 enzi wana tuhuma za kufilisi mifuko ya bima, yaani walikuwa wana over charge bima za afya na wagonjwa hewa wengi , lakini baadae ikagundulika walikuwa wanachafuliwa tu na ma dr wa muhimbili kwa sababu ya wivuAngela Kairuki ni mke wa Balozi Mbelwa Kairuki, wa Tanzania, Uingereza
Balozi Kairuki ni mtoto wa Marehemu Prof Kairuki na Dr Koku Kairuki
Mama Koku Kairuki ni mwenyekiti wa Bodi
Dada yake mkubwa Dr Clememtina Kairuki pia yupo hapo anasimamia hospital ya Kairuki IVF, Bunju
Wana dada yao mwengine Sima ni mwanasheria wa hospital na chuo chao Kairuki University
Kaka zake wawili Dr Muga Kairuki anasimamia Kairuki pharmaceutical, Kibaha na Dr Nkamera Kairuki ni physician hapo hospitalini kwao
Balozi Mbelwa yeye ni mjumbe wa bodi na alishafanya kazi hapo 99-2001 kabla ya kuingia serikalini, kipindi mzee wao anaumwa mpaka anafariki
ndio baba yako anaota ndoto gani?Unataka kusema ni ndoto ndogo ?
kairuki mke wake yupo hai mama Kokushubila yeye hakupataHuko mapenzini hakuna cha dokta bingwa wala tabibu! ukifanya uzembe imekula kwako.
Binafsi najua hapa siwezi kuelezea zaidi.
Alifariki kwa ukimwi akamuacha mzazi mwenzie ukimwi.
na wakati mzazi mwenzie anafariki alitoa maneno na aliacha kimemo kuhusu kwao na baba mtoto wake kikiwa kina maelekezo yote . binti huyo kwa sasa yuko mbeya kaajiriwa kama muhasibu wa mojawapo ya halmashauri.
sawa titheeupo sahihi asilimia 100% isipokuwa tu kwa mbelwa kairuki yeye baba yake aifariki akiwa shule bado , mengine yte hapo juu upo sahihi unawajua vizuri, nilishafanya kazi kwao kuwachunguza miaka ya 2002 mpaka 2004 enzi wana tuhuma za kufilisi mifuko ya bima, yaani walikuwa wana over charge bima za afya na wagonjwa hewa wengi , lakini baadae ikagundulika walikuwa wanachafuliwa tu na ma dr wa muhimbili kwa sababu ya wivu
Najua kama yupo hai, kuhusu ugonjwa anayejua ni yeye kama anao au la!kairuki mke wake yupo hai mama Kokushubila yeye hakupata
asingeweza kusurvive toka 1997 mpaka leoNajua kama yupo hai, kuhusu ugonjwa anayejua ni yeye kama anao au la!
wala siko huko nilichunguza kwa umbea wangu binafsi nilitumwa na AAR insuarancesawa tithee
Sawaasingeweza kusurvive toka 1997 mpaka leo
Unakosea kutoa details zote. Mzee Kairuki alikuwa na mtoto mwingine nje wa kiume naye ni daktari.Huko mapenzini hakuna cha dokta bingwa wala tabibu! ukifanya uzembe imekula kwako.
Binafsi najua hapa siwezi kuelezea zaidi.
Alifariki kwa ukimwi akamuacha mzazi mwenzie ukimwi.
na wakati mzazi mwenzie anafariki alitoa maneno na aliacha kimemo kuhusu kwao na baba mtoto wake kikiwa kina maelekezo yote . binti huyo kwa sasa yuko mbeya kaajiriwa kama muhasibu wa mojawapo ya halmashauri.
Nimesema ninachojua kwa details kidogo sana..sidhani kama kuna sehemu nimedadavua ukizingatiaUnakosea kutoa details zote. Mzee Kairuki alikuwa na mtoto mwingine nje wa kiume naye ni daktari.
Familia yake waligoma kabisa kugawa urithi kwa watoto wa nje. Walikuwa wengi. Ila panapo msaada mfano kusoma walitoa, hawakuwa na roho mbaya in such ila ni harakati za kutunza family fortune.