Econometrician
JF-Expert Member
- Oct 25, 2013
- 17,906
- 33,726
Hiyo ndoto kubwa ni ipi??,kuwa na hospitali na chuo cha uuguzi nayo ni ndoto kubwa.
Kwako wewe hiyo ni hatua ndogo?Hiyo ndoto kubwa ni ipi??,kuwa na hospitali na chuo cha uuguzi nayo ni ndoto kubwa.
Hiyo ndoto kubwa ni ipi??,kuwa na hospitali na chuo cha uuguzi nayo ni ndoto kubwa.
Mke aliponaje mpaka sasanilipata kumuona miaka ya 1997 mara kadhaa pale hospitalini, si tetesi , mzee alikuwa kaisha(isipokuwa kichwa)
miaka hiyo hakukuwa na njungu
Swali biriani kabisaMke aliponaje mpaka sasa
Mnamlia timingMi namshua ni ndugu, washkaj,wana
mzee kwa wasomi wetu na kwa hii ngozi nyeusi hasa ukizingatia nyakati zake. tunaweza kabisa kusema aliona mbali na alijitahd sanaHiyo ndoto kubwa ni ipi??,kuwa na hospitali na chuo cha uuguzi nayo ni ndoto kubwa.
Hatari wapi mbea mwenzangu!!! huyo docta inasemakana alikuwa anapenda sana kisamvu kuliko nyama.Aseeeh mbona ni hatare sana
Mburaaaaaaaa mbona hatare hii,Hatari wapi mbea mwenzangu!!! huyo docta inasemakana alikuwa anapenda sana kisamvu kuliko nyama.
Waalaa,alijali tu sana familia enzi za ujana hasa kuhusu shule,hadi kunifundisha masomo ya darasani yeye mwenyewe,alinijenga sana,mzee hawezi kula nyamachoma sehemu,atawafikiria nyinyi,so atanunua nyama buchani alete home, family man,mtu fair,muungwana sanaMnamlia timing