cocastic
JF-Expert Member
- Nov 30, 2019
- 122,934
- 202,219
Wala tufanye utafiti tujue kulikoni mahi.Na mimi hii sijajua bado kwa nini!!!! acha tufanye ka utafiti
Wala tufanye utafiti tujue kulikoni mahi.Na mimi hii sijajua bado kwa nini!!!! acha tufanye ka utafiti
Maraaanguuu babaaanguuuMburaaaaaaaa mbona hatare hii,
Kumbe mambo haya sio mageni jijini, mm ndiyo mgeni..... Mulio kwenye ndoa kazi ni nzito UTI na fangasi kwa hali hii hazitoisha
unajua sis, Kuna wakati naona vitu km hv mfn mtu km huyu ni daktare lkn anapafom usamvuni 🤔 asa ataweza muokoa muathirika wa ttzo hilo
Mkuu hii kitu unapangiwa tu pindi unapozaliwa. Usipopangiwa hata utandaze vipi miti at will kamwe hautaupata.Itakua una umri mdogo hukuona hio kitu
Sisi wengine hua tunajiuliza tuliponaje
Hata sasa hivi unaweza fanya hivyo, afya yako ni muhimu sana.Aiseee, mimi ningekuwa ni Dr, kabla ya kuingia kwenye uhusiano (mapenzi) nakupima kwanza afya, kisha mambo mengine yaendelee
mkuu nipe elimu hapa unapangiwaje?Mkuu hii kitu unapangiwa tu pindi unapozaliwa. Usipopangiwa hata utandaze vipi miti at will kamwe hautaupata.
Aika mbeMaraaanguuu babaaanguuu
Sudani kuna vitunguu vyenye utomvu mkali vinaitwa Nafaka .
Shega tu.kwa hiyo ni sifa hujui ana watoto na wajukuuu ingekuwa wewe ungejisikiaje?
kabisaShega tu.
hakun utfiti ni ngom Lkini alimwacha mke salama na mpaka leo yupo ni maisha tuWala tufanye utafiti tujue kulikoni mahi.
navihiiitagi sana naomba nitafuteSudani kuna vitunguu vyenye utomvu mkali vinaitwa Nafaka .
Kwamba alitakiwa aishi miaka 930 kama Adamu?1. Mheshimiwa Prof Kairuki ndie mwasisi wa Hospitali Maarufu nchin na duniani kwa TIBA na MAFUNZO kwa fani za utabibu. Nilitaka kufahamu je nini sababu ya kifo chake?.
2. Je ni ajali ya ghafla? Kama ni ugonjwa ilikuaje bingwa katika fani ya utabibu kiwango chake hakupata matibabu yenye ubora kwa haraka?
**Hakika ameacha taasisi imara ya kupigiwa mfano.
Pumzika kwa amani Profesa
Duuh sijajua ni nini kilimuua ,ila lisemwalo lipe ,zamani kazeze aka juliana aka kono la nyani imepita na wengi na ulikuwa ugonjwa wa matajiri.
Familia wote wamepiga SHULE HASA.Angela Kairuki ni mke wa Balozi Mbelwa Kairuki, wa Tanzania, Uingereza
Balozi Kairuki ni mtoto wa Marehemu Prof Kairuki na Dr Koku Kairuki
Mama Koku Kairuki ni mwenyekiti wa Bodi
Dada yake mkubwa Dr Clememtina Kairuki pia yupo hapo anasimamia hospital ya Kairuki IVF, Bunju
Wana dada yao mwengine Sima ni mwanasheria wa hospital na chuo chao Kairuki University
Kaka zake wawili Dr Muga Kairuki anasimamia Kairuki pharmaceutical, Kibaha na Dr Nkamera Kairuki ni physician hapo hospitalini kwao
Balozi Mbelwa yeye ni mjumbe wa bodi na alishafanya kazi hapo 99-2001 kabla ya kuingia serikalini, kipindi mzee wao anaumwa mpaka anafariki
Daah ni kazeze ,ni kazeze ,ni kazeze.nilipata kumuona miaka ya 1997 mara kadhaa pale hospitalini, si tetesi , mzee alikuwa kaisha(isipokuwa kichwa)
miaka hiyo hakukuwa na njungu
Mbona wanasema kansa, mara ukimwi, duuhhakun utfiti ni ngom Lkini alimwacha mke salama na mpaka leo yupo ni maisha tu