Nini kilimuua Profesa Hubert Kairuki?

Nini kilimuua Profesa Hubert Kairuki?

Siwakandii wala kuwabagaza, kada ya Afya wengi hasa Wanaume wanapenda sana Samvu, huwa najiuliza shida nini? Binafsi nikawa nawaza labda kwa kuwa harage wanaliona na kulichezea watakavyo mda wote, pindi wahudumiapo wanawake km hao wajawazito. Hivyo wanakua km wameshazoea na kukinai.
Miss cocastic nimekumbuka kitu kingine, hata waganga wa kienyeji kwenye hili la umeme wengi wananasa sana.
 
Huko mapenzini hakuna cha dokta bingwa wala tabibu! ukifanya uzembe imekula kwako.

Binafsi najua hapa siwezi kuelezea zaidi.
Alifariki kwa ukimwi akamuacha mzazi mwenzie ukimwi.
na wakati mzazi mwenzie anafariki alitoa maneno na aliacha kimemo kuhusu kwao na baba mtoto wake kikiwa kina maelekezo yote . binti huyo kwa sasa yuko mbeya kaajiriwa kama muhasibu wa mojawapo ya halmashauri.
Aiseee, mimi ningekuwa ni Dr, kabla ya kuingia kwenye uhusiano (mapenzi) nakupima kwanza afya, kisha mambo mengine yaendelee
 
Siwakandii wala kuwabagaza, kada ya Afya wengi hasa Wanaume wanapenda sana Samvu, huwa najiuliza shida nini? Binafsi nikawa nawaza labda kwa kuwa harage wanaliona na kulichezea watakavyo mda wote, pindi wahudumiapo wanawake km hao wajawazito. Hivyo wanakua km wameshazoea na kukinai.
Aiseee, mimi ningekuwa ni Dr, kabla ya kuingia kwenye uhusiano (mapenzi) nakupima kwanza afya, kisha mambo mengine yaendelee
 
2. Je ni ajali ya ghafla? Kama ni ugonjwa ilikuaje bingwa katika fani ya utabibu kiwango chake hakupata matibabu yenye ubora kwa haraka?

Kijana unatikisa meza yenye vinywaji vya gharama sana...

Anyway, bwana profesa pamoja na kubadilisha damu mara kwa mara lakini hakuweza kukikwepa kifo...(tuishie hapo)
 
Kijana unatikisa meza yenye vinywaji vya gharama sana...

Anyway, bwana profesa pamoja na kubadilisha damu mara kwa mara lakini hakuweza kukikwepa kifo...(tuishie hapo)
Kuna jamaa kwa sasa ameshakuwa Mzee, ni mfanyabiashara wa hotel za kitalii, miaka hiyo tulikuwa tukielezwa kuwa huwa anaenda Uingereza kubadilisha damu, kipindi hicho alikuwa na umri kama 45 na sasa huenda ana ana zaidi ya 70, na nasikia angalia hai
 
miaka hiyo tulikuwa tukielezwa kuwa huwa anaenda Uingereza kubadilisha damu, kipindi hicho alikuwa na umri kama 45 na sasa huenda ana ana zaidi ya 70, na nasikia angalia hai

Kabla ya ujio wa mbaazi, watu wenye mpunga walikuwa wakifanya hayo matibabu ya kutoa damu yenye shida (kansa, ngwengwe n.k) na kuweka nyingine...

Hata yule "mzee mchonga" alikuwa anafanya hivyo, safari ilipowadia Israel akamtwaa huko huko kwenye mimashine akiwa "Ukerewe"...
 
Angela Kairuki ni mke wa Balozi Mbelwa Kairuki, wa Tanzania, Uingereza

Balozi Kairuki ni mtoto wa Marehemu Prof Kairuki na Dr Koku Kairuki

Mama Koku Kairuki ni mwenyekiti wa Bodi

Dada yake mkubwa Dr Clememtina Kairuki pia yupo hapo anasimamia hospital ya Kairuki IVF, Bunju

Wana dada yao mwengine Sima ni mwanasheria wa hospital na chuo chao Kairuki University

Kaka zake wawili Dr Muga Kairuki anasimamia Kairuki pharmaceutical, Kibaha na Dr Nkamera Kairuki ni physician hapo hospitalini kwao

Balozi Mbelwa yeye ni mjumbe wa bodi na alishafanya kazi hapo 99-2001 kabla ya kuingia serikalini, kipindi mzee wao anaumwa mpaka anafariki
umeipanga vzr mno, na uzi ufungwe
 
Aiseee, mimi ningekuwa ni Dr, kabla ya kuingia kwenye uhusiano (mapenzi) nakupima kwanza afya, kisha mambo mengine yaendelee
Kwa Sasa unaweza kipindi hicho cha miaka ya themanini Ukimwi haukuwa rasmi kama Leo. Kupima na kuvaa condom ilikuwa kama haipo enzi hizo.
 
Mi nilisikia alikuwa anazalisha mama mjamzito bahati mbaya aliumia na sindano, inasemekana tule mgonjwa alikuwa ameathirika ndo ikapelekea na yeye kupata ugonjwa, kuhusu mkewe inawezekana alipoona amefanya mistake hakumgusa alimuacha alee watoto wasife wote
 
Wazawa wanapokua na ndoto kubwa zenye kutishia maslahi ya wakusudiwa kuwa ma don,unaingizwa kwenye black list patern!

Reginald Mengi,Rama wa kariakoo hao,super Sami,n.k hayo ni baadhi ya wazawa ambao wamewahi kuingia kwenye Kashi Kashi au kulalamika plus kuhofia uhai wao!!

Hatujui maono yake yalitishia kiasi Gani wafadhili wakuu wa tiba hapa bongo!!

Nawaza,kama kawaida yangu!!
We jamaa unauhakika na unachokisema??
 
Inaonesha ulikuwa unampa kisamvu hadi unajua alichokuwa anapenda

Daaah kuna watu ukiona I'd zao unajua bonge la msomi mstaaarabu kumbe mabogus tuu wazee kusikia uongo
Huyo ni ***** tu lengo ni kutafuta umaarufu humu ndani
 
Sidhani kama Prof Kairuki alikufa kwa Ukimwi, kwa ninavyofahamu ilikuwa kansa ndio ilimtafuna. Watu wengi walidhani ni Ukimwi kutokana na alivyokonda ila kansa nayo inakondesha. Kipindi hicho hakuna anayejua kuhusu Kansa, watu walijua ukikonda sana ni Ukimwi.
 
Back
Top Bottom