zee_latown
JF-Expert Member
- Feb 21, 2026
- 622
- 1,163
ni kweli, hata wewe una dalili zakufa mapema kuliko mkeoAhaa basi ndo Yale yale.wanaume tunakufa mapema,tunaacha Mali Kwa majambazi na watoto wao wafaidi
ni kweli, hata wewe una dalili zakufa mapema kuliko mkeoAhaa basi ndo Yale yale.wanaume tunakufa mapema,tunaacha Mali Kwa majambazi na watoto wao wafaidi
Alikuwa na shida Gani mkuu?Jirani yangu huyu mikocheni B.
Aliumwa kwa muda mrefu mpaka kufariki kwake.
Miwaya.1. Mheshimiwa Prof Kairuki ndie mwasisi wa Hospitali Maarufu nchin na duniani kwa TIBA na MAFUNZO kwa fani za utabibu. Nilitaka kufahamu je nini sababu ya kifo chake?.
2. Je ni ajali ya ghafla? Kama ni ugonjwa ilikuaje bingwa katika fani ya utabibu kiwango chake hakupata matibabu yenye ubora kwa haraka?
**Hakika ameacha taasisi imara ya kupigiwa mfano.
Pumzika kwa amani Profesa
Sasa watu wasife jamani?1. Mheshimiwa Prof Kairuki ndie mwasisi wa Hospitali Maarufu nchin na duniani kwa TIBA na MAFUNZO kwa fani za utabibu. Nilitaka kufahamu je nini sababu ya kifo chake?.
2. Je ni ajali ya ghafla? Kama ni ugonjwa ilikuaje bingwa katika fani ya utabibu kiwango chake hakupata matibabu yenye ubora kwa haraka?
**Hakika ameacha taasisi imara ya kupigiwa mfano.
Pumzika kwa amani Profesa
Wahaya hawaui waume zaoAli-mmachame = Ali-muua 😁😁
Angela Kairuki ni mke wa Balozi Mbelwa Kairuki, wa Tanzania, UingerezaHuyo ndo mume wa Angera Kairuki?
Ongeza pia Dr Ferdinand Masau daktari bingwa wa moyo,alifanyiwa finish akafilisiwa hatimaye akakata moto,very sadWazawa wanapokua na ndoto kubwa zenye kutishia maslahi ya wakusudiwa kuwa ma don,unaingizwa kwenye black list patern!
Reginald Mengi,Rama wa kariakoo hao,super Sami,n.k hayo ni baadhi ya wazawa ambao wamewahi kuingia kwenye Kashi Kashi au kulalamika plus kuhofia uhai wao!!
Hatujui maono yake yalitishia kiasi Gani wafadhili wakuu wa tiba hapa bongo!!
Nawaza,kama kawaida yangu!!
Sijui mengi ila huyu kariuki aliacha mtoto somewhere wa nje.Unataka kusema ali mmachame sio maake ndipo akili za baadhi ya wapuuzi wa jeifu cc min -me Seran binti kiziwi leo dada
Hongera kwa kazi nzuri Kairuki
AiseeeAngela Kairuki ni mke wa Balozi Mbelwa Kairuki, wa Tanzania, Uingereza
Balozi Kairuki ni mtoto wa Marehemu Prof Kairuki na Dr Koku Kairuki
Mama Koku Kairuki ni mwenyekiti wa Bodi
Dada yake mkubwa Dr Clememtina Kairuki pia yupo hapo anasimamia hospital ya Kairuki IVF, Bunju
Wana dada yao mwengine Sima ni mwanasheria wa hospital na chuo chao Kairuki University
Kaka zake wawili Dr Muga Kairuki anasimamia Kairuki pharmaceutical, Kibaha na Dr Nkamera Kairuki ni physician hapo hospitalini kwao
Balozi Mbelwa yeye ni mjumbe wa bodi na alishafanya kazi hapo 99-2001 kabla ya kuingia serikalini, kipindi mzee wao anaumwa mpaka anafariki
Aseeeh mbona ni hatare sanaSijui mengi ila huyu kariuki aliacha mtoto somewhere wa nje.
Pia huyo mama aliyezaa nae alifariki kwa ukimwi na kansa
Mi namshua ni ndugu, washkaj,wanaAngalia matajiri wengi waliokufa wake zao wapo.alafu watoto sio ndugu zetu.ni ndugu wa mama zao
Mpaka anafariki zilikua ni tetesi tu kwa hiyo siwezi sema hapa hizo tetesi pasi na uhakika. Ila alipungua sana mpaka mauti...Alikuwa na shida Gani mkuu?
Hapo kwenye duniani mhh😝1. Mheshimiwa Prof Kairuki ndie mwasisi wa Hospitali Maarufu nchin na duniani kwa TIBA na MAFUNZO kwa fani za utabibu. Nilitaka kufahamu je nini sababu ya kifo chake?.
2. Je ni ajali ya ghafla? Kama ni ugonjwa ilikuaje bingwa katika fani ya utabibu kiwango chake hakupata matibabu yenye ubora kwa haraka?
**Hakika ameacha taasisi imara ya kupigiwa mfano.
Pumzika kwa amani Profesa
Hizi tetesi zilikuwepo sana miaka ileNgwengwe
nilipata kumuona miaka ya 1997 mara kadhaa pale hospitalini, si tetesi , mzee alikuwa kaisha(isipokuwa kichwa)Hizi tetesi zilikuwepo sana miaka ile
Sina hakika (Nadharia yangu ya uzoefu wa mwanaye ambaye ni Dkt Yupo hapo hospital kama Dkt), inawezekana huyu Mzee alikuwa tapeli yaani alimtapeli mtu akamtanguliza. Huyo mtoto wake ambaye ni Dkt hapo hospital ni bonge la tapeli, sema jina simkumbuki ni wa kike sura mbaya kama ya Baba yake.1. Mheshimiwa Prof Kairuki ndie mwasisi wa Hospitali Maarufu nchin na duniani kwa TIBA na MAFUNZO kwa fani za utabibu. Nilitaka kufahamu je nini sababu ya kifo chake?.
2. Je ni ajali ya ghafla? Kama ni ugonjwa ilikuaje bingwa katika fani ya utabibu kiwango chake hakupata matibabu yenye ubora kwa haraka?
**Hakika ameacha taasisi imara ya kupigiwa mfano.
Pumzika kwa amani Profesa
Kwenye nyuzi za magonjwa makubwa hukosagi.nilipata kumuona miaka ya 1997 mara kadhaa pale hospitalini, si tetesi , mzee alikuwa kaisha(isipokuwa kichwa)
miaka hiyo hakukuwa na njungu