Mhandisi Mzalendo
JF-Expert Member
- Aug 23, 2010
- 7,957
- 14,754
Niliposikia muhudumu wa bar anasema "mpelekee bia yule MBABA".....
Daah noma sana...
Daah noma sana...
Muziki nilioupenda....kuja kupiga hesabu...lahaula!! ....mfano. Barua toka kwa mama.....au Mwanza ooh mwanzaa eeeeh Mwanza kuzuri ooohhh!Kuna muda mtu unakuwa na mambo mengi hadi unasahau kama upo kwenye "Age go" unaongeza miaka ila ni kama unajiona bado mdogo tu mpaka ukutane na jambo fulani ndio unastuka kumbe umri wangu ushaenda hivyo.
Kuna wengine ongezeko la shikamoo ndio linawastua wengine kuitwa kwneye vikao vya ukoo nk.
Kipi kilikufanya ujue umri ushakutupa mkono?
Kwa sisi wanawake iko tofauti, msome miss natafuta huko juu.Kwenye mambo ya wakubwa nilikuwa sirdhiki mpk vitatu niligundua kuwa nimezeeka baada ya kulazimisha cha tatu nikaishia njiani baada ya
pumzi kukata
Kwisha habari yangu asee
Ha ha ha niliingia ofisi ya Tanesco wamama ofisi nzima wananiamkia huku wakiwasihi wafanyakazi wengine 'HEBU MSIKILIZENI BABA ANA SHIDA GANI' Yaani mimi nawaona pisi kali wao wananiona baba duh!
Inasikitisha sana mkuu 😂Manena nime cheka kishenzi 😂
Hahahaa! Ilinikuta gym hiyo, pisi kali nazielewa balaa zikaanza" SHKAMOO BABA"Ha ha ha niliingia ofisi ya Tanesco wamama ofisi nzima wananiamkia huku wakiwasihi wafanyakazi wengine 'HEBU MSIKILIZENI BABA ANA SHIDA GANI' Yaani mimi nawaona pisi kali wao wananiona baba duh!
Kupunguza miadi ya kula mbususu,pombe,starehe ajali,maumivu miguu,afya mbovu.Kuna muda mtu unakuwa na mambo mengi hadi unasahau kama upo kwenye "Age go" unaongeza miaka ila ni kama unajiona bado mdogo tu mpaka ukutane na jambo fulani ndio unastuka kumbe umri wangu ushaenda hivyo.
Kuna wengine ongezeko la shikamoo ndio linawastua wengine kuitwa kwneye vikao vya ukoo nk.
Kipi kilikufanya ujue umri ushakutupa mkono?
Kwa age hiyo mamaaa Bado mdogo sana..,... Na usijibanie enjoy to the fullest.Nina rafiki yangu sote tuna 32, kila nikiwaongelea wadogo zetu wa miaka 25/6/7 nasemaga “wale watoto” mara kwa mara ananimbia we wale sio watoto 😂
Najiuliza imekuwaje nawaona watoto? nikagundua ni kwasababu mi najiona mkubwa sana 😅
Aiseee,mzee hashughuliki?Namshukuru Mungu sana!!!!! Kanipa ngozi natural umbo ambalo nikikwambia Niko kwenye menopause huwezi amini!!!!!!! English nyonyo!!!!
Kinachonishtua kuwa uzee huu hapa ni minyege aiseee hii hali sio poa.....
Upo floor ya 4 kuelekea ya 5Namshukuru Mungu sana!!!!! Kanipa ngozi natural umbo ambalo nikikwambia Niko kwenye menopause huwezi amini!!!!!!! English nyonyo!!!!
Kinachonishtua kuwa uzee huu hapa ni minyege aiseee hii hali sio poa.....