Unique Flower
JF-Expert Member
- Apr 19, 2019
- 12,840
- 25,367
- Thread starter
- #121
Niende kisa wewe halooo makubwakwahyo hapa ndio umeongea kingereza? Jitahidi uende English course upuguze aibu ndogo ndogo
Niende kisa wewe halooo makubwakwahyo hapa ndio umeongea kingereza? Jitahidi uende English course upuguze aibu ndogo ndogo
Mimi ni kijana na nimejipata, naruhusiwa kugombea Jimbo lako?Kuna wakati Bora uwe single km una relationship ambayo haileweki!
Hao vijana wenyewe Bado wanajitafuta awe na mwanamke anampa nn? Ukizingatia wote Bado wanapambana?
Labda waume za watu , sa nani anataka hizo biashara za kijinga,no future kujiongezea laana tu!
Bora ukae mwenyewe
Kwahiyo unajichukulia sheria kidoleni Tayana-wog🙄🤔😀
Khaaa
Kwani dar ndo nini jmn?
Uwe na relationship ht ambayo haileweki ,kisa?
Bora nikae mwenyewe tu !
Tena mi ndo Niko single single yenyewe yaani🙌😀
Ili kiwe nn?Kwahiyo unajichukulia sheria kidoleni Tayana-wog
Usitake nicheke Kwa nguvu😅🤣🤣🤣🤣Jux wa jf humjui ww 🤣🤣🤣
walio single ni wale wagumu kutoa 0715Hey, sasa mpo dar namnasema asilimia nyingi mpo single why . Nampo kwenye eneo kubwa Tanzania nzima .
Ukiacha watu wa serikali. Katika vitengo mbali mbali. Kuna makampuni makubwa ambayo head quarters ni huko so vifaru wapo huko.
Bado mpo karibu na zanzibar kisiwa chenye wazungu nom stop shida ipo wapi?? KWANINI MPO SINGLE??
Sasa tuwafanye nini?🤣Jamani,dada mwinjilist umepindaaa,unakubali kondoo zikale tu mashamba ya watu🤣🤣
Option zipi unaongelea?Sijui kwa nini siamini, hili jiji sio la mtu kuwa single. Yaani options zote hizi unakaaje na upweke mkuu!!
Kweli ila mwombe Mungu akuchagulie mahali pakukutania
Halafu mkiambiwa wanawake mnajiuza kupitia mahusiano yenu mnakataa. Umepewa access zote za kuwa na ajira kwanini uwe na expectations za kupata monetary benefits kutoka kwa mwanaume?Kuna wakati Bora uwe single km una relationship ambayo haileweki!
Hao vijana wenyewe Bado wanajitafuta awe na mwanamke anampa nn? Ukizingatia wote Bado wanapambana?
Labda waume za watu , sa nani anataka hizo biashara za kijinga,no future kujiongezea laana tu!
Bora ukae mwenyewe
HahahahahaKwahiyo unajichukulia sheria kidoleni Tayana-wog
Hahahahaha🙄🤔😀
Khaaa
Kwani dar ndo nini jmn?
Uwe na relationship ht ambayo haileweki ,kisa?
Bora nikae mwenyewe tu !
Tena mi ndo Niko single single yenyewe yaani🙌😀
Ndio nimewauliza huu umji utakuwaje single? Kwa maana marafiki 20 wameolewa sasa inakuwaje wao wawe single natamani sana kuja huko.Sijui kwa nini siamini, hili jiji sio la mtu kuwa single. Yaani options zote hizi unakaaje na upweke mkuu!!
My friend endelea kujitafuta no free lunch.😁😁😁Halafu mkiambiwa wanawake mnajiuza kupitia mahusiano yenu mnakataa. Umepewa access zote za kuwa na ajira kwanini uwe na expectations za kupata monetary benefits kutoka kwa mwanaume?
Najitafuta lakini kwa mustakabali wa maisha yangu ila sio kuwafurahisha makahaba kama wewe.My friend endelea kujitafuta no free lunch.[emoji16][emoji16][emoji16]
Dah pole sana,ukijipata unadhani utakuwa na makasiriko kama hivi,,,,keep pushing bro....Najitafuta lakini kwa mustakabali wa maisha yangu ila sio kuwafurahisha makahaba kama wewe.
Umemtag uyo ili akuunge mkono na upuuzi wako? Sasa mimi nikasilike kisa unauza mbunye! Wewe weka price tag ijulikane unauza.. nyie malaya wote ni mbwa tu.Dah pole sana,ukijipata unadhani utakuwa na makasiriko kama hivi,,,,keep pushing bro....Anko Tresor Mandala mfundishe Kijana kufurahi kama wewe muda wote
Dah bora upate tu ajira upumzike na sonona....kifupi hakuna mbunye ya Bure ndio maana hata dada zako huko nyumbani unaowaona sio Malaya wakija kuolewa Huwa mnatoa price tag....Umemtag uyo ili akuunge mkono na upuuzi wako? Sasa mimi nikasilike kisa unauza mbunye! Wewe weka price tag ijulikane unauza.. nyie malaya wote ni mbwa tu.