Nina swali kwa wanawake. Mpo Dar na mpo single? Kwanini?

Nina swali kwa wanawake. Mpo Dar na mpo single? Kwanini?

Hey, sasa mpo dar namnasema asilimia nyingi mpo single why . Nampo kwenye eneo kubwa Tanzania nzima .

Ukiacha watu wa serikali. Katika vitengo mbali mbali. Kuna makampuni makubwa ambayo head quarters ni huko so vifaru wapo huko.

Bado mpo karibu na zanzibar kisiwa chenye wazungu nom stop shida ipo wapi?? KWANINI MPO SINGLE??
Tukiacha kuzunguka sana na maneno mengi wewe ungekuwa dar ungeuza kwa sh.ngapi?
maana ulivoandika as if mapenzi biashara
 
Back
Top Bottom