Nina swali kwa wanawake. Mpo Dar na mpo single? Kwanini?

Nina swali kwa wanawake. Mpo Dar na mpo single? Kwanini?

Wapenzi wenyewe mara watuambie tuna vichwa vya duara,mara tuko kama mitungi ya gesi si tutawawezea wapi?Bora tukae single, Lamomy atatuwakilisha bungeni maana yeye ana mume anayetambulika na chama na serikali 😃😃😃
Umeanza vayolensi zako 🤣🤣😂
Mi nna mume dalali ila anaipenda CCM humwambii kitu.!!
Nilimuuliza mi na CCM unachagua nini?! Alichonijibu..!!!! 🤣🤣🤣
kwanza nipe shots moja nipoze koo
 
Sasa wewe ni mwanamke wa mikoani au ni mwanaume wa dar unawashangaa wanawake wa dar?.
Hey, sasa mpo dar namnasema asilimia nyingi mpo single why . Nampo kwenye eneo kubwa Tanzania nzima .

Ukiacha watu wa serikali. Katika vitengo mbali mbali. Kuna makampuni makubwa ambayo head quarters ni huko so vifaru wapo huko.

Bado mpo karibu na zanzibar kisiwa chenye wazungu nom stop shida ipo wapi?? KWANINI MPO SINGLE??
 
Back
Top Bottom