Tresor Mandala
JF-Expert Member
- Aug 20, 2010
- 47,208
- 100,865
HahahahahahaDah pole sana,ukijipata unadhani utakuwa na makasiriko kama hivi,,,,keep pushing bro....
HahahahahahaDah pole sana,ukijipata unadhani utakuwa na makasiriko kama hivi,,,,keep pushing bro....
🤣🤣🤣🤣Huna baya.Hahahahahaha
🤣🤣🤣🤣Dah bora upate tu ajira upumzike na sonona....kifupi hakuna mbunye ya Bure ndio maana hata dada zako huko nyumbani unaowaona sio Malaya wakija kuolewa Huwa mnatoa price tag....
Huyo mpuuzi umemuwezaDah pole sana,ukijipata unadhani utakuwa na makasiriko kama hivi,,,,keep pushing bro....
Hahahahaha, hata wewe huna baya🤣🤣🤣🤣Huna baya.
AiseeeMwanamke mzuri na pisi kali ni sawa na mteja mwenye pesa nyingi anapokwenda shopping, huwa hajui nini anataka kununua sababu anaweza kupata chochote anachotaka.
Mwanamke mzuri anajidanganya kuwa siku zote za maisha yake ataendelea kuwapagawisha wanaume kwa muonekano wake hivyo basi hahitaji kuwa na haraka ya kukubali kuolewa na mwanaume hata kama ana mapenzi ya kweli.
Da Joannah kwani huyu kijana ulimfanyaga Nini mbona anakufata fata Sana😃😂😂Dah bora upate tu ajira upumzike na sonona....kifupi hakuna mbunye ya Bure ndio maana hata dada zako huko nyumbani unaowaona sio Malaya wakija kuolewa Huwa mnatoa price tag....
[emoji849][emoji848][emoji3]
Khaaa
Kwani dar ndo nini jmn?
Uwe na relationship ht ambayo haileweki ,kisa?
Bora nikae mwenyewe tu !
Tena mi ndo Niko single single yenyewe yaani[emoji119][emoji3]
🤣🤣🤣Uko single kwa sababu gani we nae kama sio uhuni tu[emoji23][emoji23]
Mimi ni psychiatrist by professional 😁😁😁nawamudu Hawa wehu wehuHuyo mpuuzi umemuweza
😅
Asante mtumishi....price tag ni lazima.🤣🤣🤣🤣
Chukua maua Yako mtumishi
Ajira nishapata na ukweli lazima uambiwe. Sina dada kahaba kama wewe. Sema unataka shilingi ngapi nikupe uje kutombwa na mbwa wangu hapa home.Dah bora upate tu ajira upumzike na sonona....kifupi hakuna mbunye ya Bure ndio maana hata dada zako huko nyumbani unaowaona sio Malaya wakija kuolewa Huwa mnatoa price tag....
Muongo wewe, kwani iyo kumer ina maajabu gani wakati sio bikira.. sema tu kumer inanuka shombo ya samaki unaogopa wahuni watakutangaza.[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Aisee nakutana na Vimeo
Wantaka k tu
Ss mie sio Shirika la Uma,Wala Sina mpango wa kuwa single mother.
Dah,maskini ya mungu,haya yote wakulaumiwa ni serikali ya CCM...wangetoa fursa za ajira Kwa vijana wangepunguza hizi sonona, msongo wa mawazo,kujichukia,kuchukia watu na kukosa busara Wala nidhamu mbele ya jamii inayokuzunguka.... Anyways ukipata wasaa muone mtaalam wa masuala ya saikolojia utibiwe......Get well soon kijanaAjira nishapata na ukweli lazima uambiwe. Sina dada kahaba kama wewe. Sema unataka shilingi ngapi nikupe uje kutombwa na mbwa wangu hapa home.
😂😂😂😂🤣🤣🤣Nimfanye Nini basi?ana hasira zake za kukosa pesa za kuwapa pisi kali
🤣🤣Dah,maskini ya mungu,haya yote wakulaumiwa ni serikali ya CCM...wangetoa fursa za ajira Kwa vijana wangepunguza hizi sonona, msongo wa mawazo,kujichukia,kuchukia watu na kukosa busara Wala nidhamu mbele ya jamii inayokuzunguka.... Anyways ukipata wasaa muone mtaalam wa masuala ya saikolojia utibiwe......Get well soon kijana
Habari ndo hiyoAsante mtumishi....price tag ni lazima.
🤣🤣🤣 Njoo tucheke shogaanguUsitake nicheke Kwa nguvu😅🤣🤣🤣🤣