Nina mashaka na Bwana Inayat Kassam wa Kenya

Nina mashaka na Bwana Inayat Kassam wa Kenya

Unafikiri kuna asiye Muislam anaweza jitolea maisha yake kuokoa watu namna hiyo? Wakati watu wanakimbia tukio yeye ndiyo analifata. Jina lake tu linaeleza kila kitu.
Dada Faiza si kila Muyahudi ni Muislam hata kama ana jina la Kiislam.
 
Nini kilichopelekea mleta mada kuwa na wasiwasi na Inayat?

Kitu kilichopelekea watu kuanza kuwa na wasi wasi na Inayat sio dini yake kama unavyotaka watu waelewe bali ni coincidence ya huyo Inayat kuwepo katika matukio mawili makubwa ya ugaidi na kuwa mstali wa mbele katika uokoaji!! Wewe kwa kusema kuwa Inayat anaongozwa na dini yake ndio umechombeza udini kama ilivyo kawaida yako!!
 
Wewe sema unafikiri kwanini mleta mada ana "wasiwasi" na Inayat Kassam?

Nimetumbua jipu, vipi linauma?
Binafsi,hoja yangu haipo kidini ndg yangu.Wala kujishughulisha na dini ya niliyemtaja hapo juu si lengo mahsusi!
 
Binafsi,hoja yangu haipo kidini ndg yangu.Wala kujishughulisha na dini ya niliyemtaja hapo juu si lengo mahsusi!
Wacha porojo.

Wewe hoja yako haipo kidini, sawa. Sasa wasiwasi wa nini na huyo shujaa? Maana nikikusoma naona wazi ni dini yake ndiyo iliyokupa wasiwasi. Siioni sababu nyingine.
 
Kitu kilichopelekea watu kuanza kuwa na wasi wasi na Inayat sio dini yake kama unavyotaka watu waelewe bali ni coincidence ya huyo Inayat kuwepo katika matukio mawili makubwa ya ugaidi na kuwa mstali wa mbele katika uokoaji!! Wewe kwa kusema kuwa Inayat anaongozwa na dini yake ndio umechombeza udini kama ilivyo kawaida yako!!
Haswaaaaa. Sasa "coincidence" kwanini ikutie Wasiwasi?

Hapo hata mkikwepa vipi, tunawafahamu.
 
Mnakuwa wanafik nyinyi.

Mnasema magaidi Waislam, mleta mada anamitilia shaka Inayat Kassam, shaka kwa kuwa na yeye Muislam. Hapo hata mjitetee vipi.

Mnatamani ingekuwa nyinyi ndiyo Inayat.

Tukio la kwanza nilikuwa na kijana wa Kisomali, nae humu humu JF watu wanaanza.

Msitake kuteteana ujinga.

Si unaona sasa povu lote hili

Bibi udini utakumaliza bure tu.

Una mambo mengi sana mazuri ila chuki yako kwa wasiokuwa upande wako sidhani kama Allah analipenda hili.Dini zinatufunza tupende wasio wenzetu ili wavutiwe kuja kwetu kwa matendo yetu
Ukifanya hivyo thawabu tele utazipata,sasa wewe destiny yako spirituary ni ipi?
 
Nini kilichopelekea mleta mada kuwa na wasiwasi na Inayat?

Ulipoamka wewe mimi nilipapita miaka 40 nyuma.

Tatizo ni shule uliyoenda, ilikufundisha kusoma haikukufundisha kuelewa unachokisoma. Hizo ndiyo shule za kusomesha ujinga.
Kama umesoma vizuri sababu ameitoa, na hakuna sehemu alipotaja dini.
 
Kwa hali hii, wadada wazuri wataacha kupenda wazee kweli? Vijana hasa wa mijini kama Dar na Nairobi ni hoi na waoga wa kupindukia!
View attachment 996806
Hao ndio wahuni ..mhuni unapora watu simu .....ona mzee jinsi alivyoshikiria toto hilo...Kifungo kimoja cha Shati anatembea mdogo mdogo ...
Sikia wahuni wetu huku sasa oooh sijui ...ee mara ..oh kule
 
Kama umesoma vizuri sababu ameitoa, na hakuna sehemu alipotaja dini.
Nimeusoma vizuri sana, soma hii conclusion yake...

Hakika ninayo mengi ya kujiuliza kumhusu huyo bwana!Nashauli vyombo vya dola pale Kenya wamchunguze huyo Inyaat!Inawezekana uokozi wake ni GERESHA......!

Sema wewe inamaanisha nini?
 
Mnakuwa wanafik nyinyi.

Mnasema magaidi Waislam, mleta mada anamitilia shaka Inayat Kassam, shaka kwa kuwa na yeye Muislam. Hapo hata mjitetee vipi.

Mnatamani ingekuwa nyinyi ndiyo Inayat.

Tukio la kwanza nilikuwa na kijana wa Kisomali, nae humu humu JF watu wanaanza.

Msitake kuteteana ujinga.
Yaani mtu kasema anamtilia shaka wewe unaongeza mbele uislamu

Wewe ni punguani
 
Wacha porojo.

Wewe hoja yako haipo kidini, sawa. Sasa wasiwasi wa nini na huyo shujaa? Maana nikikusoma naona wazi ni dini yake ndiyo iliyokupa wasiwasi. Siioni sababu nyingine.
Ebo[emoji23] [emoji23]
 
Back
Top Bottom