Nina hasira na wife, ushauri wenu please

Nina hasira na wife, ushauri wenu please

Muwe mnaachiana nafasi kidogo peaneni break [emoji1787]
 
Unaanzaje kulipa mahari m1.5 unanunua nini? Ushauri wa bure, kila mtu atumie simu yake ndio ndoa itatoboa angalau miaka 5
 
Hilo jambo la pili ndio gumu sana, tena la kusema uongo hapana ongea nae kama hataki kujirekebisha mpeleke kwao kwa mapumziko na pia huenda ulimpata kwa njia ya uongo na yeye anaendeleza. Acha uvivu mpaka maji unataka kuwekewa hapana mkuu.
 
Nioe halafu nijifulie nguo? Ni bora nimfukuze mke, niweke beki tatu awe ananifulia nguo.
Watu ambao hawana pesa, muda wote husema tafuteni pesa. Pesa haipatikani kirahisi hivyo ndiyo maana utakutana na wadada wanauza nyuchi ili wapate pesa.
Una madai ya kijinga unataka akufulie nguo wewe huna mikono, eti akutengee maji wewe ni kiwete acha uvivu tafta hela, bila haya wataka ufuliwe maji yako ya kuoga hutaki kubeba mpaka umtese mkeo hujui ulezi ni kaxi?
Acha uvivu aisee
 
Una madai ya kijinga unataka akufulie nguo wewe huna mikono, eti akutengee maji wewe ni kiwete acha uvivu tafta hela, bila haya wataka ufuliwe maji yako ya kuoga hutaki kubeba mpaka umtese mkeo hujui ulezi ni kaxi?
Acha uvivu aisee
Na wewe siku moja unataman uolewe?
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Umekua Mkenya Maana, wanaume wakenya wakiona kimeumana anatoka anamuachia mwanamke nyumba
Hujakutana na mke kisirani rafiki yangu
 
Umegundua hapo tatizo ni mwanamke kwamba mwanaume hana sauti kwa mkewe shida inaanzia hapo kwanza

Mwanaume inaonekana anajishusha sana ila mke haeleweki

Anatakiwa asimame kama mwanaume
Yawezekana Kuna kitu alimkosea wife wake ndipo akabadilika na tunavyojua kununa na kutojali habari ya mume na heka heka zake,, cha kufanya me ambembeleze tu vinginevyo wataishia kubaya,,

halafu inakuwaje hujatengewa maji na mkeo kabla hujamuuliza huko unakuja mtandaoni kutafuta huruma,,, kusema ukweli wanaume wa siku hizi Ni mafurushi Tena ya nguo chafu
 
Labda kama hachepuki yaani hii approach atakuona boya na unamwogopa. Hapa ndo unakuta mwanaume ndo utaanza kuomba msamaha hata kama kosa nila mkeo. Mark my words!
Yani mke na mume hawatakiwi kutoka kwenda kujadili maswala ya ndoa yao?

Haya unashauri jamaa afanye nini???
 
Yawezekana Kuna kitu alimkosea wife wake ndipo akabadilika na tunavyojua kununa na kutojali habari ya mume na heka heka zake,, cha kufanya me ambembeleze tu vinginevyo wataishia kubaya,,

halafu inakuwaje hujatengewa maji na mkeo kabla hujamuuliza huko unakuja mtandaoni kutafuta huruma,,, kusema ukweli wanaume wa siku hizi Ni mafurushi Tena ya nguo chafu
Labda jamaa huende alimuuliza Lakin
Hakupewa majibu ya Maana. Au aliuliza
Na mtu Akakaa kimya haongey

Kuna wanawake n visiran sana
N Zaid ya kisirani

Hata kama mna ungomvi mdogo ndo
Mumeo aanze kujifulia nguo na, ww Ukiwa hapo unaona???

Otherwise mwanamke amechoka na hyo ndoa anatafta sababu za kuondoka
 
Yawezekana Kuna kitu alimkosea wife wake ndipo akabadilika na tunavyojua kununa na kutojali habari ya mume na heka heka zake,, cha kufanya me ambembeleze tu vinginevyo wataishia kubaya,,

halafu inakuwaje hujatengewa maji na mkeo kabla hujamuuliza huko unakuja mtandaoni kutafuta huruma,,, kusema ukweli wanaume wa siku hizi Ni mafurushi Tena ya nguo chafu
Mafurushi
Ya nguo chafu[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji119][emoji119][emoji119][emoji119]
 
Back
Top Bottom