Nina hasira na wife, ushauri wenu please

Nina hasira na wife, ushauri wenu please

Haya mambo ndio ya kulalamika? Siku hizi maji kitaani bwerere ,unganisha bomba hadi chooni na pia kama mvivu ,uwe unafua tu shati tatu na suruali zako za kuvaa kwa wiki na wala usimuulize ,akiona unafanya atakusaidia siku nyingine.

Mke ni wa kupiga Pipe na kukuzalia watoto hayo majukumu mengine ni kusaidiana, what if na yeye ana kazi inayumuweka busy?
Hapo sasa yaaan
 
Maisha ya ndoa yanahitaji reciprocity mzee, unconditional love utaipata kwa MUNGU na wazazi tu- Maisha ya ndoa ni kuishi kirafiki na kusaidiana whenever possible otherwise ukiwa kichwa ngumu lazima usaidiwe.Heshima it's something hard won,hata kama huwezi kufua unaweza kumsaidia mambo mengine kufree space yake ya kupumzika kama binadamu pale inapowezekana. Binafsi naamin mwanamke hamdharau mwanaume from no where lazima kuna source na source inaweza kuwa mwanamke pale anapoona mwanaume wake ni hopeless hana msaada.Haiwezekan mnatembea barabara moja pamoja mwanamke kabeba mtoto mgongon,kuni kichwan,kikapu mkononi,na mahindi begani alafu na mume wake pembeni amebeba tu panga mkononi-Huku siyo kuwajibika hata kidogo and i hate this behavior ya wazee wetu wa zaman.
Wee n gentle husband.
 
Huijui tu raha ya kutengewa maji na kukaribishwa ukaoge, nasema huijui tu ile raha ya kupewa taulo na sabuni.[emoji276]

Huko mujini maji yapo tayari bafuni mumeo atajua mwenyewe, anajiendea tu wala hakaribishwi!

Hovyo kabisa.
Kila kitu ni namna unavyotafsiri

Ila mtu anaelea watoto wawili watatu
Kama kweli unampenda unatafuta namna ya kumfanyia wepesi
 
Mbona na wewe ni single father with multiple kid's no marriage,I think wewe ni failure with lack of self control very shame to you, ondoa kwanza boriti lako kwanza
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] dea puliiiiiiiz umenfanya nicheke kwa sauti hapa, watu wananshangaa tyuuh.
 
Ndoa ni nzuri sana mkiwa na positive mentality,na pia ni mbaya sana mkiwa na negative mentality.Huwa najitahd sana kutengeneza mentality ya watoto wangu kupitia maisha yangu ya ndoa na mke wangu-I want them to grow wiser.Namfundisha mtoto wa kiume kufanya kazi kwa mashirikiano na dada yake ikiwemo kujaribu kuosha vyombo nk. In long run i know atakuwa a very responsible man.
Ahsanteeeeeeh.
 
Khaaaaaaaah iv umewaza nn dea kuandika haya? [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hebu search nyuzi humu wanaume wanavyolalamikia wake zao jamani

Yaani kuna vitu vinabebeka tu and they can solve them as men

Ila wanalalamika mno,nashauri tu wapendane wenyewe because they are all perfect
 
Mkuu, kuwa mwanaume kwenye mahusiano/familia maana yake wewe ni kiongozi. Sasa kama kiongozi inabidi uwe na akili, busara, uvumilivu na uelewa wa hali ya juu sana. Kama mwanaume naelewa tunapenda kufuliwa na kupikiwa na wanawake zetu. Si utumwa bali ni mapenzi. Ila kuna wakati inahitaji asaidiwe sbb naye anachoka. Mimi nimekua home nalea wadogo zangu, kuwafulia, kupika kusafisha nyumba, zile kazi ni ngumu na zinachosha kinyama.. Narudia kazi za nyumbani ni ngumu ile mbaya. Sasa kibailojia kazi hizo + watoto wadogo, ina mput off mwanamke, na ukute kuna jam nyingi zinamzunguka. So issue nyingine fanya mwenyewe kumsaidia wife. Mimi ni muumini wa maridhiano sio ubabe kwenye masuala ya familia au mahusiano. Tafuta mshauri wa ndoa pia.

huo ni mtazamo wangu, sijao though!
 
Mbona na wewe ni single father with multiple kid's no marriage,I think wewe ni failure with lack of self control very shame to you, ondoa kwanza boriti lako kwanza
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji119]
Huwa hawajioni kabisa
 
Hebu search nyuzi humu wanaume wanavyolalamikia wake zao jamani

Yaani kuna vitu vinabebeka tu and they can solve them as men

Ila wanalalamika mno,nashauri tu wapendane wenyewe because they are all perfect
Duuuuuh hii hatareeeh sasa dea, ila saiv malalamiko ya migogoro ya ndoa n nyingi, lakini ukiangalia sababu zake hazina mashiko kabisa.
 
Labda ndio mazingira aliyokulia kwao, alikuwa anaona hivyo vinafanyika na yeye amekariri ni lazima mke amuwekee maji ya kuoga, kama yuko busy sana mke anaweza kumsaidia kufua ila sio kuweka maji ya kuoga mana huko ni kumfanya mke mtumwa sasa au thamani yake ya chini sana.

Bro beba maji nenda kaoge au funga bomba bafuni.
Watu wa Tanga hao eti "hanitengei maji"
 
Back
Top Bottom