Nina akili za darasani lakini wanawake wananikataa

Nina akili za darasani lakini wanawake wananikataa

Usihofu kijana maisha ndivyo yalivyo subiri mda wako utafika
Kwa sasa acha sisi tuliyokutangulia tuendelee kugegeda
Ila utafute kazi hivyo vyeti mikaratasi tu mwisho wa siku utavifungia kabatini tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Muombe MUNGU hashindwi kitu ambacho unakitaka ukikiomba kwa Imani na kwa haki utakipata tu
 
Wakuu sijui nakosea wap hawa wanawake kila nikimtongoza hanipi jibu la uhakika hivi nakosea wapi?

Cha Ajabu shule ya msingi nikiongoza, sekondari olevo and advance nikiongoza chuo pia nimenyakua second upper class 3.7GPA lakini uswahilini madem wananishinda!

Nakosea wapi?

Sent using Jamii Forums mobile app
Anza na mabeki tatu halafu uanze uanze kubadili gia taratibu
 
Wewe unapenda pesa tafuta zako acha kudhulumu wenzio mwili unauza kwa 5000? 10000, 20000? Mh

Sent using Jamii Forums mobile app
Tatizo vijana wa sasa hamuelewi .....zamani ilikua ukimpenda mwanamke unatafuta mshenga anenda kwao kutoa posa unachukua unaweka ndani kimya unahudumia mkeo bila makelele ya kuchunwa sasa


Kipindi hiki mnajimilikisha wenyewe huko kabla wazazi hawajajua ukiambiwa uhudumie unaanza kuuliza hana wazazi hivi mpo timamu??? Mnarukia mambo halafu mnalalamika

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom