kesho kutwa
JF-Expert Member
- Dec 7, 2016
- 1,722
- 1,993
Wakuu sijui nakosea wap hawa wanawake kila nikimtongoza hanipi jibu la uhakika hivi nakosea wapi?
Cha Ajabu shule ya msingi nikiongoza, sekondari olevo and advance nikiongoza chuo pia nimenyakua second upper class 3.7GPA lakini uswahilini madem wananishinda!
Nakosea wapi?
Sent using Jamii Forums mobile app
Cha Ajabu shule ya msingi nikiongoza, sekondari olevo and advance nikiongoza chuo pia nimenyakua second upper class 3.7GPA lakini uswahilini madem wananishinda!
Nakosea wapi?
Sent using Jamii Forums mobile app