Nimeumaliza mwendo kwenye haya mapenzi

Nimeumaliza mwendo kwenye haya mapenzi

Lakini pia mwanamke mpumbavu huivunja nyumba yake kwa mikono yake... maana yake ni kuwa mtu anaweza kuwa na akili akaoa mwanamke mpumbavu and vice versa. Ila kauli mbiu ya kama huna akili usioe naiunga mkono kwa asilimia mia moja
Sasa akili zako zinakuwa zimekusaidia nini hadi ukaoa mwanamke mpumbavu? Hapo inaonyesha huna akili.
 
Sio kweli MTU yoyote mwenye akili hawezi kuishi na mwanamke,angalia watu wote wenye akili hii dunia wakiwemo wagunduzi mbalimbali hawakuwahi kuishi na wanawake.
Ili kuishi na mwanamke unahitaji uwe zaidi ya zezeta na umuache yeye aku control,ndio mapenzi au ndoa itadumu.Ukijifanya una apply akili kwenye mahusiani lazima uliwe.
Kuwa na akili za kuvumbua mbadala wa O2 haimaanishi una akili za kuishi na mwanamke.
 
Vile mimi na Babe wangu wa JF tunaufuatilia uzi wa kuumaliza mwendo wa mapenzi😁😁😁
AAWAE4.jpeg
 
Kati ya kosa kubwa ambalo Mungu alifanya ni kuutoa ubavu wetu wa kushoto kuwaumba hawa viumbe.

Wanawake ni watu wabaya sana! Nimepigwa tukio ambalo hata siamini kama wife anaweza kufanya, nashindwa kuandika, mikono inatetemeka.

Natamani nimzimishe kwa kumbana koo na meno kama simba anavyoua windo lake.

Hakika nimedandia mtumbwi wa vibwengo.

I'm done with women!

Kakufanyaje?

Bila kuweka kisa utakuwa unamsingizia
 
Tuliza akili yako andika kwa uzuri pasipo kukufuru kila mtu anabalaa lake kwenye haya maisha,haijalishi lipo upande gani. Tutakupa ushauri mzuri ambao utakufanya ukurudishe kwenye hali yako na kukuweka huru na hilo lililokusibu.
Thanxx mkuu
 
Not seriously na siungani nae
But kuna wakati unawaza hadi unakosa majibu
Pata picha unamtunza mkeo 100%
Una struggle had mwisho
Afu mkeo analiwa na bodaboda wake ...

Kuna point unafikia unawaza had nje na kujikuta umemkufulu MUNGU
Thus unahitaji kutubu mala nyingi ya kadiri unaweza.
Kiongozi siku hizi kumegewa au kumega nje ni kitu cha kawaida sana.

Yaani ukitaka ufe kwa presha uanze kumfuatilia mke au mume

Labda nikuulize wewe haujawahi kuchepuka?
 
Not seriously na siungani nae
But kuna wakati unawaza hadi unakosa majibu
Pata picha unamtunza mkeo 100%
Una struggle had mwisho
Afu mkeo analiwa na bodaboda wake ...

Kuna point unafikia unawaza had nje na kujikuta umemkufulu MUNGU
Thus unahitaji kutubu mala nyingi ya kadiri unaweza.
Ukinaifu. Anakuwa amekukinai wewe na vyote unavyompa,hivyo anataka "vya tofauti"

Sent from my VF-795 using JamiiForums mobile app
 
Jambo la msingi mkuu tafuta Panga noa vizuri weka nyuma ya mlango kisha msubiri akirejea nyumbani.Hakikisha unajificha vizuri nyuma ya mlango na usikilize kwa makini wakati anapoingia,Shika panga lako ulilolinoa vyema hakikisha makali yanapoint uelekeo wa mgongo wake, vuta panga nyuma kisha kwa nguvu sana toboa sehemu ya mgongo wake na uhakikishe panga lako limetokezea upande wa pili.Rudia zoezi hili walau mara tano kisha tenganisha viungo mbali mbali vya mwili wake ukianzia na moyo,maini,figo kisha tenganisha miguu kichwa na mikono baada ya hapo tafuta kikombe kisha kunywa damu yake.Baada ya zoezi hilo asubuhi na mapema amka na super feo zile za tunduma au hata Saratoga za Kigoma.Ukifika oga upumzike relux anza maisha mapya
Imagine huyo mwanamke ni dada yako,au binti yako..itakuaje?
 
Kati ya kosa kubwa ambalo Mungu alifanya ni kuutoa ubavu wetu wa kushoto kuwaumba hawa viumbe.

Wanawake ni watu wabaya sana! Nimepigwa tukio ambalo hata siamini kama wife anaweza kufanya, nashindwa kuandika, mikono inatetemeka.

Natamani nimzimishe kwa kumbana koo na meno kama simba anavyoua windo lake.

Hakika nimedandia mtumbwi wa vibwengo.

I'm done with women!

Mkuu pole sana mapenzi ya siku hizi yako hivyo yaani unampenda mwanamke unawekeza kwake then mwisho wa siku anazingua unaamua kumuacha ukiwa bado unampenda jikaze upambane usirudi nyuma ukaja kuumia zaidi
 
Jambo la msingi mkuu tafuta Panga noa vizuri weka nyuma ya mlango kisha msubiri akirejea nyumbani.Hakikisha unajificha vizuri nyuma ya mlango na usikilize kwa makini wakati anapoingia,Shika panga lako ulilolinoa vyema hakikisha makali yanapoint uelekeo wa mgongo wake, vuta panga nyuma kisha kwa nguvu sana toboa sehemu ya mgongo wake na uhakikishe panga lako limetokezea upande wa pili.Rudia zoezi hili walau mara tano kisha tenganisha viungo mbali mbali vya mwili wake ukianzia na moyo,maini,figo kisha tenganisha miguu kichwa na mikono baada ya hapo tafuta kikombe kisha kunywa damu yake.Baada ya zoezi hilo asubuhi na mapema amka na super feo zile za tunduma au hata Saratoga za Kigoma.Ukifika oga upumzike relux anza maisha mapya
Daa mkuu [emoji23][emoji23] yaan umekaa serious kabsa unamshauri jamaa
 
Mkuu pole sana mapenzi ya siku hizi yako hivyo yaani unampenda mwanamke unawekeza kwake then mwisho wa siku anazingua unaamua kumuacha ukiwa bado unampenda jikaze upambane usirudi nyuma ukaja kuumia zaidi
Amen mkuu
 
Pole,

Sijaoa na sina mpango wa kuoa naishi kwa rahaaaa
 
Kuna mwanamke nilimhudumia najiona kabisa nimempa na nahitaji fadhira. Nimejiona naekelea pabaya.
 
Inabidi serikali iwe inapima akili za watu na afya za mioyo yao kisha ndio watoe vyetii, wengine wanakuwa qualified kuoa, wengine kudate na single mothes, wengine kununua kahaba, wengine level yao ni kupiga puchu tu.
La sivyo tutapoteza vijana wengi saana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom