Nimeumaliza mwendo kwenye haya mapenzi

Nimeumaliza mwendo kwenye haya mapenzi

Kuliwa na bodaboda kunawezekana kuna sababu mbalimbali zilizopelekea kuliwa

Kuwa mwanaume sio kitu rahisi,unatakiwa utafute hela na usichoke kuwa karibu na mkeo na sio karibu tu na ujue kuichakata mbususu vizuri kwa namna anavyopenda

Lakini sasa kupambana na life na kuchakata mbususu vizuri hivi vitu kuvifanya vyote kwa uzuri kwa pamoja huwa ni ngumu mno
Sasa kama ni ngumu mjinga ni nani?
Mkeo haoni kama unatafuta maisha?
Haoni kama unapambana?
Kwanini asiwe na subira na yeye?
 
Akili ikitulia nitaandika kwa kina kitu kizito kilichonipiga kichwani
 
Mungu asivyo na upendeleo sasa, hapo wewe na unayemtuhumu Mungu ameshawaweka kwenye kapu moja! Angeshuka leo, wewe na jamaa unayemtuhumu wote mngeenda jehanamu! Sio kwa matusi haya...
Mimi nisingeenda jahanamu wewe ndo ungeenda kwasababu unatetea dhambi.
 
Kuna vile umetaka kumtetea na kuonesha utukufu na ukuu wa Mungu kwamba hakosei na hatawai kukosea lakini kwa hivi ulivyojibu hata huyo Mungu mwenyewe amekaa anakushangaa.

Kama tunataka kumuinua Mungu lazima tuchunge na tufanye yale ya Kimungu.

Upendo ni sifa ya Mungu. Nadhani mtoa mada anahitaji zaidi faraja na upendo kuliko kumwita mbwa au mjinga.

Lazima uwe balozi mzuri wa Mungu ili hao wasio mkiri waone sababu ya kumkiri

Sent from my Nokia C2 using JamiiForums mobile app
Nimejikuta na hasira mkuu nahisi kama vile alivuka mstari mwekundu.
 
Akili ikitulia nitaandika kwa kina kitu kizito kilichonipiga kichwani
Tuliza akili yako andika kwa uzuri pasipo kukufuru kila mtu anabalaa lake kwenye haya maisha,haijalishi lipo upande gani. Tutakupa ushauri mzuri ambao utakufanya ukurudishe kwenye hali yako na kukuweka huru na hilo lililokusibu.
 
Muda, mapenzi na uaminifu ulio wekeza kwa mtu Bora uwekeze shambani tuh.
 
Not seriously na siungani nae
But kuna wakati unawaza hadi unakosa majibu
Pata picha unamtunza mkeo 100%
Una struggle had mwisho
Afu mkeo analiwa na bodaboda wake ...

Kuna point unafikia unawaza had nje na kujikuta umemkufulu MUNGU
Thus unahitaji kutubu mala nyingi ya kadiri unaweza.
Ndio maana huwa natakaga kula mademu wanaojiweza ambao hawanitesi na njaa njaa za kishamba ili hata akinisaliti tunaachana kwa amani maana hakuna nilichopoteza.
 
si hua wanasemaga "ishi naye kwa akili"
Ntato... free hadi mwisho wa dunia 😂😂😂,,, maumivu huzidi pale unapokumbuka zile laki laki ulizokuwa unampatia ukijisifu wewe kidume unajua kutunza 😂😂😂!
Ajitunze mwenyewe tu, mkataba wangu unakomea kwenye kula mbususu tu na kulipia chakula na lodge.
 
Sasa ayo maumivu unayosikia ww na kukosa nguvu ya kutusimulia na kutetemeka Kama mayele ndio ambayo mwenzio anayasikia ukimfanyia tukio ulilofanyiwa mkuki kwa ngulue kwa binadam mchungu af ndio ulikuwa unashauri wenzio waishi nao kwa akili
 
Ndio maana huwa natakaga kula mademu wanaojiweza ambao hawanitesi na njaa njaa za kishamba ili hata akinisaliti tunaachana kwa amani maana hakuna nilichopoteza.
Mchaga😁😁
 
Kama unaweza kulia lia kadiri uwezavyo ila usionekane lilia bafuni ukimaliza oga... Au lia kwenye mvua machozi ni tiba mkuu amini na kuambia, usigugumie utapasuka moyo ndugu yangu.. wanawake siku zote wanataka kile kitu amabacho wanajua kabisa hauna uwezo wa kumpa kwa 100% na hapo ndipo balaa linapo anzia., Kikubwa usimpende mwanamke mwache yeye ndio akupende utakua umemmaliza kabisa..ila ukimpenda wewe jua kabisa muda sio mrefu lazima upigwe na kitu kizito ndugu..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom