Nimeumaliza mwendo kwenye haya mapenzi

Nimeumaliza mwendo kwenye haya mapenzi

Jambo la msingi mkuu tafuta Panga noa vizuri weka nyuma ya mlango kisha msubiri akirejea nyumbani.Hakikisha unajificha vizuri nyuma ya mlango na usikilize kwa makini wakati anapoingia,Shika panga lako ulilolinoa vyema hakikisha makali yanapoint uelekeo wa mgongo wake, vuta panga nyuma kisha kwa nguvu sana toboa sehemu ya mgongo wake na uhakikishe panga lako limetokezea upande wa pili.Rudia zoezi hili walau mara tano kisha tenganisha viungo mbali mbali vya mwili wake ukianzia na moyo,maini,figo kisha tenganisha miguu kichwa na mikono baada ya hapo tafuta kikombe kisha kunywa damu yake.Baada ya zoezi hilo asubuhi na mapema amka na super feo zile za tunduma au hata Saratoga za Kigoma.Ukifika oga upumzike relux anza maisha mapya
 
Kati ya kosa kubwa ambalo Mungu alifanya ni kuutoa ubavu wetu wa kushoto kuwaumba hawa viumbe.

Wanawake ni watu wabaya sana! Nimepigwa tukio ambalo hata siamini kama wife anaweza kufanya, nashindwa kuandika, mikono inatetemeka.

Natamani nimzimishe kwa kumbana koo na meno kama simba anavyoua windo lake.

Hakika nimedandia mtumbwi wa vibwengo.

I'm done with women!

We punguani stress zako za mapenzi zisikufanye mpaka ukakufuru kama mapenzi yanakutesa ni wewe na ujinga wako.
 
Kati ya kosa kubwa ambalo Mungu alifanya ni kuutoa ubavu wetu wa kushoto kuwaumba hawa viumbe.

Wanawake ni watu wabaya sana! Nimepigwa tukio ambalo hata siamini kama wife anaweza kufanya, nashindwa kuandika, mikono inatetemeka.

Natamani nimzimishe kwa kumbana koo na meno kama simba anavyoua windo lake.

Hakika nimedandia mtumbwi wa vibwengo.

I'm done with women!

Pole mkuu,that's life,shits happen ur not special,usishangae na kujiuliza maswali meeengi,we sio wa kwanza,yanatokea kila siku mangi!!
 
Mkiambiwa ndoa ni kwaajili ya wanaume wenye akili tu hamuelewi!! Haya sasa!!
Lakini pia mwanamke mpumbavu huivunja nyumba yake kwa mikono yake... maana yake ni kuwa mtu anaweza kuwa na akili akaoa mwanamke mpumbavu and vice versa. Ila kauli mbiu ya kama huna akili usioe naiunga mkono kwa asilimia mia moja
 
Pole Sana ,yatapita.....mwache kwanza uyo mwanamke kwa mda ubaki peke Yako mana ukiwa maybe kalibu unaweza PATA hasira upya...concentrate na mambo Yako kabisa jifanye kama haumjui....na u block kwa mda kwanza update upepo wa akili upya
 
Mkiambiwa ndoa ni kwaajili ya wanaume wenye akili tu hamuelewi!! Haya sasa!!
Sio kweli MTU yoyote mwenye akili hawezi kuishi na mwanamke,angalia watu wote wenye akili hii dunia wakiwemo wagunduzi mbalimbali hawakuwahi kuishi na wanawake.
Ili kuishi na mwanamke unahitaji uwe zaidi ya zezeta na umuache yeye aku control,ndio mapenzi au ndoa itadumu.Ukijifanya una apply akili kwenye mahusiani lazima uliwe.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom