Contraband
JF-Expert Member
- Nov 14, 2021
- 1,042
- 2,848
Ushauri wa busara sana huu. Mkuu alubati zingatia sana hili.Usije ukafia jela bure kisa mwanamke, be cool
Ushauri wa busara sana huu. Mkuu alubati zingatia sana hili.Usije ukafia jela bure kisa mwanamke, be cool
Ni ngumu pia mtu kuwa na kila kitu
Mkiambiwa ndoa ni kwaajili ya wanaume wenye akili tu hamuelewi!! Haya sasa!!
Unasemaje sasa?Mkiambiwa ndoa ni kwaajili ya wanaume wenye akili tu hamuelewi!! Haya sasa!!
🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣Huyo mwenzako katombewa unasemaje Sasa?
dawa ya mapenzi ni mapenzi tuh brother huna haja ya kukufuru tafuta utelezi uteleze, kisha mwagilia moyo kwa Kilimanjaro baridiii