Nimetokea kumpenda lara 1


Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,848
Likes
3,622
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,848 3,622 280
People who want happy endings have to
write their own.
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,229
Likes
4,622
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,229 4,622 280
Wakuu kwa muda mrefu nimekuwa nikivutiwa sana na huyu binti lara1,nimetokea kumpenda sanaa na natamani awe mke wangu kwa sababu hajaolewa nimempenda sana lara1 natangaza nia ya kumchumbia binti lara1
Umejuaje ni mwanamke?
 
U

usungilo

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2012
Messages
523
Likes
178
Points
60
U

usungilo

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2012
523 178 60
Dah! Jamaa amekula kona baada ya kuambiwa hakuna free viazi.
 
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
903
Likes
114
Points
60
Age
26
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
903 114 60
hahahahahahhh.jf kiboko yaooo...haya bwana halusi mrembo ndo huyo kafunguka.....
 
O

ODILI SAMALU

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2013
Messages
1,290
Likes
235
Points
160
O

ODILI SAMALU

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2013
1,290 235 160
Sema kijana! Utanifanyia nini? Umejipangaje to make me happy! FYI SIENDEKEZI FREE PUMBU!
Hahahah nitajitahidi kadri ya uwezo wangu ili uishi kwa raha bibie lara1
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Hahahaha nampenda sana lara1 mkuu
Umempendaje sasa ushawahi kumuona?au avatar yake imekuchanganya angalia usije rudi unatulilia humu maana naona umependa jina hahahahahaha
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,125
Likes
4,535
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,125 4,535 280
People who want happy endings have to
write their own.
haa haa haaa kwa hiyo watu8 unataka kusema kwamba wameshaenda PM?
 
Last edited by a moderator:
M

Mzee Uchwara

Senior Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
119
Likes
0
Points
0
M

Mzee Uchwara

Senior Member
Joined Oct 28, 2013
119 0 0
Wakuu kwa muda mrefu nimekuwa nikivutiwa sana na huyu binti lara1,nimetokea kumpenda sanaa na natamani awe mke wangu kwa sababu hajaolewa nimempenda sana lara1 natangaza nia ya kumchumbia binti lara1
Ila mimi nakuonea huruma, wanawake wa kutafuta kwenye mtandao hawafai kuoa ni bora ungesema unataka kuonja papuchi ya lala1.
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,614
Likes
12,217
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,614 12,217 280
Ila mimi nakuonea huruma, wanawake wa kutafuta kwenye mtandao hawafai kuoa ni bora ungesema unataka kuonja papuchi ya lala1.
Aaaaah! Babu weeee USINIZIBIE RIZIKI!!!!!! Ndoa mchezoooo! Mwche ANIWOWE niwe nakula na kunya bureeeeeeeeee!!!!!!!! Inahuuuuuuuuu! lol! Ila sheria ya ndoa pichu mtegoni ndo inanitia kigugumizi kidogo! Mkiachana si engine inakuwa used too much too many hadi inachemsha!!!!!!!!
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,125
Likes
4,535
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,125 4,535 280
ila mimi nakuonea huruma, wanawake wa kutafuta kwenye mtandao hawafai kuoa ni bora ungesema unataka kuonja papuchi ya lala1.
wanawake wa mtandaoni ni hao hao unaokutana nao barabarani ,kwenye madaladala n.k, wapo walioolewa wenye wachumba na masingle pia, usidhan wa mtandaoni wanaishi sayari nyingine mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,272,857
Members 490,188
Posts 30,462,828