Ukatili wa baadhi ya wanawake

Ukatili wa baadhi ya wanawake

Expensive life

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2020
Posts
4,040
Reaction score
12,839
Wakuu, nimeinyaka mahali hii nikaona ni share hapa.

Baba wa mtoto wangu alinikimbia na kuniacha nikiwa na mtoto wa wiki mbili tu. Akaniachia mzigo wote wa kumlea mtoto peke yangu.

Baada ya muda kidogo kupita, nilikuja kukutana na mwanaume mwingine ambaye alinipenda mimi na mwanangu, kama wake kabisa.

Tulifunga ndoa, na hata akajenga nyumba kwa jina la mwanangu, mwanangu anatimiza miaka tisa mwaka huu. Sasa huyu baba mzazi wa mtoto wangu, aliyetoweka alitokea tu miezi michache iliyopita.

Na tangu hapo baada ya kurujea, nimekuwa nikitembea naye kimapenzi wakati naandika haya, nina ujauzito na nina uhakika mtoto ni wake.

Sasa hivi huyu baba mtoto wangu aliyenikimbia amekuwa mfanyabiashara mkubwa. Na mwenye mafanikio, anataka awe sehemu ya maisha ya mtoto wetu.

Pia ameniomba niachane na mume wangu ili anioe, na hata aliniomyesha pete nzuri ya ndoa aliyoninunulia.

Kusema kweli sikuwahi kuacha kumpenda licha ya kunikimbia, yeye ndiye mpenzi wangu wa kwanza na nilikuwa namuombea kila siku arudi.

Tatizo la ni kwamba sijui nitaanza wapi kumwambia mume wangu kuwa nataka talaka, huyu mume wangu ni mwalimu tu wakawaida, lakini amenitunza miaka yote hii na amenifanyia mambo makubwa.

Najisika hatia sana kwa sababu naona sikuwahi kumpenda kwa dhati, pamoja na kwamba ni mwanaume mwema sana.

Hii inaniuma na inanipasuka kichwa kwa usaliti huu unaoendelea, lakini mimi ni binadamu tu na nimechoka kujifisha na kuigiza naomba msinihukumu.
 
Mbona hiyo kesi hapo ni ndogo sana

Huyo mwalimu mpumbavu aliyeoa mke wa mtu tena mwenye mtoto ndo inabidi aumie tu na alizwe sanaaa

Na hiyo ikawe funzo kwa vijana wengine wasio jitambua wanaowapenda na kuwaoa single mothers
 
Wakuu, nimeinyaka mahali hii nikaona ni share hapa.

Baba wa mtoto wangu alinikimbia na kuniacha nikiwa na mtoto wa wiki mbili tu. Akaniachia mzigo wote wa kumlea mtoto peke yangu.

Baada ya muda kidogo kupita, nilikuja kukutana na mwanaume mwingine ambaye alinipenda mimi na mwanangu, kama wake kabisa.

Tulifunga ndoa, na hata akajenga nyumba kwa jina la mwanangu, mwanangu anatimiza miaka tisa mwaka huu. Sasa huyu baba mzazi wa mtoto wangu, aliyetoweka alitokea tu miezi michache iliyopita.

Na tangu hapo baada ya kurujea, nimekuwa nikitembea naye kimapenzi wakati naandika haya, nina ujauzito na nina uhakika mtoto ni wake.

Sasa hivi huyu baba mtoto wangu aliyenikimbia amekuwa mfanyabiashara mkubwa. Na mwenye mafanikio, anataka awe sehemu ya maisha ya mtoto wetu.

Pia ameniomba niachane na mume wangu ili anioe, na hata aliniomyesha pete nzuri ya ndoa aliyoninunulia.

Kusema kweli sikuwahi kuacha kumpenda licha ya kunikimbia, yeye ndiye mpenzi wangu wa kwanza na nilikuwa namuombea kila siku arudi.

Tatizo la ni kwamba sijui nitaanza wapi kumwambia mume wangu kuwa nataka talaka, huyu mume wangu ni mwalimu tu wakawaida, lakini amenitunza miaka yote hii na amenifanyia mambo makubwa.

Najisika hatia sana kwa sababu naona sikuwahi kumpenda kwa dhati, pamoja na kwamba ni mwanaume mwema sana.

Hii inaniuma na inanipasuka kichwa kwa usaliti huu unaoendelea, lakini mimi ni binadamu tu na nimechoka kujifisha na kuigiza naomba msinihukumu.
In fact,
mwanamke mjinga huivunja ndoa yake mwenyewe kwa mikono yake mwenyewe.
Na mkataa pema daima pabaya panamuita kwa nguvu ya kila namna.

Hata hivyo,
ni vizuri zaidi ausikilize moyo wake. :NoGodNo:
 
Wakuu, nimeinyaka mahali hii nikaona ni share hapa.

Baba wa mtoto wangu alinikimbia na kuniacha nikiwa na mtoto wa wiki mbili tu. Akaniachia mzigo wote wa kumlea mtoto peke yangu.

Baada ya muda kidogo kupita, nilikuja kukutana na mwanaume mwingine ambaye alinipenda mimi na mwanangu, kama wake kabisa.

Tulifunga ndoa, na hata akajenga nyumba kwa jina la mwanangu, mwanangu anatimiza miaka tisa mwaka huu. Sasa huyu baba mzazi wa mtoto wangu, aliyetoweka alitokea tu miezi michache iliyopita.

Na tangu hapo baada ya kurujea, nimekuwa nikitembea naye kimapenzi wakati naandika haya, nina ujauzito na nina uhakika mtoto ni wake.

Sasa hivi huyu baba mtoto wangu aliyenikimbia amekuwa mfanyabiashara mkubwa. Na mwenye mafanikio, anataka awe sehemu ya maisha ya mtoto wetu.

Pia ameniomba niachane na mume wangu ili anioe, na hata aliniomyesha pete nzuri ya ndoa aliyoninunulia.

Kusema kweli sikuwahi kuacha kumpenda licha ya kunikimbia, yeye ndiye mpenzi wangu wa kwanza na nilikuwa namuombea kila siku arudi.

Tatizo la ni kwamba sijui nitaanza wapi kumwambia mume wangu kuwa nataka talaka, huyu mume wangu ni mwalimu tu wakawaida, lakini amenitunza miaka yote hii na amenifanyia mambo makubwa.

Najisika hatia sana kwa sababu naona sikuwahi kumpenda kwa dhati, pamoja na kwamba ni mwanaume mwema sana.

Hii inaniuma na inanipasuka kichwa kwa usaliti huu unaoendelea, lakini mimi ni binadamu tu na nimechoka kujifisha na kuigiza naomba msinihukumu.
UPULUSI GRADE 1.
Ndo maana nasisitiza wanaume hakuna kumhurumia mwanamke. Never.
Siku unamhurumia ndo unapigwa za uso Gudubai
BTW, Marufuku kuoa single maza.
Dunia haijawahi kukutakia mema wewe, so usijidanganye kwa kuwa mwema utafanikiwa
 
Back
Top Bottom