Nimetokea kumpenda lara 1


Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,466
Likes
114
Points
160
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,466 114 160
HII NDIO CV YAKO MKUU!!!!!unajua ngeli wewe!una pesa ya kuishi mjini!!
 
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
6,429
Likes
6,390
Points
280
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2013
6,429 6,390 280
Duh unatanifanya leo nishinde hapa jamvini mpk lara 1 aje ni kilanga iki leo ila ikitokea mmeamua kwenda kule chemba utuambie pia...kila la heri iko kidhungu km haujui siku hizi INGLISHI KOZI kibao
 
Last edited by a moderator:
Vikao vya Harusi

Vikao vya Harusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
492
Likes
4
Points
35
Vikao vya Harusi

Vikao vya Harusi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
492 4 35
Binti wa BALAAVICHAA huyo,ukioa tu,jiandae kukaimu majukumu yake ufipa
 
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
3,345
Likes
1,662
Points
280
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
3,345 1,662 280
Sema kijana! Utanifanyia nini? Umejipangaje to make me happy! FYI SIENDEKEZI FREE PUMBU!
mpe nafasi kijana wa watu
Umenitisha ulivyoanza kuzitaja korodani hadharani maana nijuavyo mie haya mambo mlitakiwa mkatete faragha
 
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
4,621
Likes
118
Points
145
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
4,621 118 145
Naona anatafutwa mtu undani hapa ,haya mie napita wakuu.
 
päiva

päiva

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
225
Likes
206
Points
60
Age
48
päiva

päiva

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
225 206 60
Odili samalu njoo sasa, mwenyewe kaja. Ngoja tuangalie mpambano. haahahahahaaha...
 
T

Ta Nanka

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
343
Likes
177
Points
60
T

Ta Nanka

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
343 177 60
Wakuu kwa muda mrefu nimekuwa nikivutiwa sana na huyu binti lara1,nimetokea kumpenda sanaa na natamani awe mke wangu kwa sababu hajaolewa nimempenda sana lara1 natangaza nia ya kumchumbia binti lara1
Weka picha bana!!!
 
Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
1,403
Likes
136
Points
160
Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
1,403 136 160
Sema kijana! Utanifanyia nini? Umejipangaje to make me happy! FYI SIENDEKEZI FREE PUMBU!
ODILI SAMALU umesanda chali angu??...Njoo hii kipande ujiteteee:faint:
 
Last edited by a moderator:
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,042
Likes
16,569
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,042 16,569 280
utamuweza! maana utafiikiri yeye ndo alikuwa mwenyekiti wa mkutano wa beijing!. jiandae kupangiwa zamu ya kuzaa
hahahaha daa jf raha tupu,jf kuna vituko. daa nimecheka sana daaa
 

Forum statistics

Threads 1,263,065
Members 485,791
Posts 30,141,215