Nimetokea kumpenda lara 1


DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,122
Likes
4,496
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,122 4,496 280
je na ww ambaye unawashawishi tukuweke kundi gani? je unafanya jambo zuri? au wewe ni mwema kabisa? je kwa tabia hiyo sio mwovu kama wao tu? msipende kudhalilisha watu hapa kwa judgement zisizo na mantiki bana. kabla hujajaji matendo ya mwingine jiulize kwanza ya kwako ni mema. tafakari! chukua hatua.
Uzoefu unaonesha ni
rahisi kushawishika na kubadili mawazo kwa sababu wanachati na watu
wengi na tofauti tofauti ni rahisi kumshawishi, mimi nimeshajaribu hivo
na nimeona. Wanaume ni watu hatari sana na wanambinu nyingi
mkuu.
 
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
4,621
Likes
118
Points
145
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
4,621 118 145
Welcome back kiwatengu , haya kuna uzi unakuita kwenye kufunga mwaka 2013 , iperuzi utaiona
 
Last edited by a moderator:
Y

young super

Senior Member
Joined
Jan 21, 2013
Messages
168
Likes
161
Points
60
Y

young super

Senior Member
Joined Jan 21, 2013
168 161 60
Wakuu kwa muda mrefu nimekuwa nikivutiwa sana na huyu binti lara1,nimetokea kumpenda sanaa na natamani awe mke wangu kwa sababu hajaolewa nimempenda sana lara1 natangaza nia ya kumchumbia binti lara1
We Mwambie Atakuelewa
 

Forum statistics

Threads 1,261,675
Members 485,271
Posts 30,100,130