Nimetokea kumpenda lara 1


O

ODILI SAMALU

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2013
Messages
1,290
Likes
232
Points
160
O

ODILI SAMALU

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2013
1,290 232 160
Wakuu kwa muda mrefu nimekuwa nikivutiwa sana na huyu binti lara1,nimetokea kumpenda sanaa na natamani awe mke wangu kwa sababu hajaolewa nimempenda sana lara1 natangaza nia ya kumchumbia binti lara1
 
georgep

georgep

Member
Joined
Dec 11, 2013
Messages
60
Likes
0
Points
0
georgep

georgep

Member
Joined Dec 11, 2013
60 0 0
ongea nae kwa herufi kubwa kama na yeye anakupenda vivyo hivyo
 
päiva

päiva

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
225
Likes
206
Points
60
Age
48
päiva

päiva

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
225 206 60
Napita kimya hapa.
 
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
8,109
Likes
563
Points
280
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2013
8,109 563 280
Ngoja mwenyewe aje,usiusemee moyo.
 
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
2,163
Likes
1,028
Points
280
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
2,163 1,028 280
... Kwanini lakini mnependapenda wake za watu... we ukiniona mi husband wake sina raha unafurahi sio?... shauri yako kuna wenzako kumi mpaka sasa hawana meno ya mbele, sababu ya hizihizi ishu....
 
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2009
Messages
4,518
Likes
1,879
Points
280
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2009
4,518 1,879 280
Lara 1 du, ATM Card yako inasomeka???
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
21,438
Likes
16,158
Points
280
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
21,438 16,158 280
unaweza kuchanganya kizungu na kiswahili ktk mazungumzo yako?.hicho ndo kitakuwa kigezo cha kwanza akukubari.mengine mbwembwe.
 
mpalu

mpalu

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,502
Likes
89
Points
145
mpalu

mpalu

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,502 89 145
Wakuu kwa muda mrefu nimekuwa nikivutiwa sana na huyu binti lara1,nimetokea kumpenda sanaa na natamani awe mke wangu kwa sababu hajaolewa nimempenda sana lara1 natangaza nia ya kumchumbia binti lara1
ukisikia kujilipua ndo huku................ lara 1 njoo pande hizi.......oooooh sina bahati............
 
Last edited by a moderator:
O

ODILI SAMALU

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2013
Messages
1,290
Likes
232
Points
160
O

ODILI SAMALU

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2013
1,290 232 160
ukisikia kujilipua ndo huku................ lara 1 njoo pande hizi.......oooooh sina bahati............
Hahahaha nampenda sana lara1 mkuu
 
Last edited by a moderator:
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
2,939
Likes
3,728
Points
280
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
2,939 3,728 280
... Kwanini lakini mnependapenda wake za watu... we ukiniona mi husband wake sina raha unafurahi sio?... shauri yako kuna wenzako kumi mpaka sasa hawana meno ya mbele, sababu ya hizihizi ishu....
Mapenzi hayana macho.
 
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
903
Likes
114
Points
60
Age
26
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
903 114 60
hongera kwa kufunguka ya moyoni.....ukipigwa kibuti uje useme pia.na akikubali kadi kwawana MMU usisahau..
 
O

ODILI SAMALU

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2013
Messages
1,290
Likes
232
Points
160
O

ODILI SAMALU

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2013
1,290 232 160
mi nakesha kwenye mshororo huu mpaka ....KUBWA LA MAADUI!!!! (GET RICH OR DIE TRYING!!!!) Lara1 atakapoibuka ......
Hahaha namsubiri kwa hamu sanaaaa bibie lara1
 
G

GALIMA

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
277
Likes
6
Points
35
G

GALIMA

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
277 6 35
lara 1 mbona huji?ukimkataa nijulishe bwana
 
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
9,484
Likes
439
Points
180
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
9,484 439 180
unaweza kuchanganya kizungu na kiswahili ktk mazungumzo yako?.hicho ndo kitakuwa kigezo cha kwanza akukubari.mengine mbwembwe.
haswaa hiko ni kipimo cha kwanza
kitu kingne ATM iwe inasoma sio ajibweteke coz lara1 nnaemfahamu mimi ni mtafutaji
lakini pia aweze kuhandle mapigo yake coz huyu dada lara1 sio wa hivhiv
awe fizikali fit na saikolojiko fit coz IQ ya lara1 iko foward sana hiyo ni mitazamo yangu michache japokuwa iko mingi siwezi kuimention hapa.
 

Forum statistics

Threads 1,261,942
Members 485,429
Posts 30,110,108